Lịch bóng đá ngày 06/07/2024 - Lịch thi đấu bóng đá
22:59 40 WIN ?-? Thụy Sĩ
02:00 43 WIN ?-? 44 WIN
02:00 [D1] ?-? [C2]
05:00 [C1] ?-? [D2]
16:00 Kashima Antlers ?-? Consadole Sapporo
16:00 Machida Zelvia ?-? Nagoya Grampus
16:00 Tokyo Verdy ?-? Cerezo Osaka
16:30 Albirex Niigata ?-? Sagan Tosu
16:30 Jubilo Iwata ?-? Kawasaki Frontale
16:30 Urawa Red Diamonds ?-? Shonan Bellmare
17:00 Gamba Osaka ?-? Yokohama Marinos
17:00 Kashiwa Reysol ?-? FC Tokyo
17:00 Jeju United ?-? FC Seoul
17:30 Daegu FC ?-? Pohang Steelers
06:30 FC Cincinnati ?-? Inter Miami
06:30 Orlando City ?-? DC United
06:30 Philadelphia Union ?-? New York Red Bulls
06:30 Columbus Crew ?-? Toronto FC
06:30 Montreal Impact ?-? Vancouver Whitecaps
07:30 Austin FC ?-? New York City FC
08:30 Real Salt Lake ?-? Atlanta United
09:30 Seattle Sounders ?-? New England Revolution
18:00 Tianjin Tigers ?-? Changchun Yatai
18:35 Shanghai Shenhua ?-? Shandong Taishan
19:00 Cangzhou Mighty Lions ?-? Shenzhen Xinpengcheng
06:00 Atletico San Luis ?-? Club America
08:00 Chivas Guadalajara ?-? Toluca
08:00 Tigres UANL ?-? Necaxa
10:00 CDSyC Cruz Azul ?-? Mazatlan FC
20:00 Elfsborg ?-? Brommapojkarna
20:00 Mjallby AIF ?-? IK Sirius FK
22:00 FK Auda Riga ?-? FK Valmiera
14:00 Tuloy Football Club ?-? Loyola Meralco Sparks
16:30 Dynamic Herb Cebu ?-? Stallions FC
16:45 Garelli United ?-? Manila Digger FC
19:30 United City FC ?-? Taguig
22:00 Naft Misan ?-? AL Najaf
22:00 Al-Naft ?-? Al Zawraa
22:00 Al Qasim Sport Club ?-? Al Quwa Al Jawiya
22:00 Naft Alwasat ?-? Baghdad
22:00 Al Shorta ?-? Duhok
22:00 Zakho ?-? Al-Hudod
22:00 Arbil ?-? Karbalaa
22:00 AI Kahrabaa ?-? Newroz SC(IRQ)
22:00 Al Karkh ?-? Naft Al Junoob
22:00 AL Minaa ?-? Al Talaba
22:59 Banga Gargzdai ?-? Dziugas Telsiai
21:00 Vestri ?-? Breidablik
21:00 Akranes ?-? HK Kopavogs
21:00 KR Reykjavik ?-? Stjarnan Gardabaer
00:00 Valur Reykjavik ?-? Fylkir
16:00 YANGON UNITED ?-? Laconi Lian
16:30 Dagon FC ?-? Thitsar Arman FC
03:00 Atletico Clube Goianiense ?-? Vasco da Gama
03:00 Juventude ?-? Atletico Mineiro
03:00 Bahia ?-? Cuiaba
03:00 Fluminense RJ ?-? Atletico Paranaense
03:00 Botafogo RJ ?-? Palmeiras
03:00 Corinthians Paulista (SP) ?-? Criciuma
03:00 Sao Paulo ?-? Gremio (RS)
03:00 Fortaleza ?-? Vitoria BA
07:00 Flamengo ?-? Cuiaba
07:00 Sao Paulo ?-? Bragantino
21:00 Smorgon FC ?-? BATE Borisov
22:00 FC Minsk ?-? Neman Grodno
22:00 Naftan Novopolock ?-? Slutsksakhar Slutsk
22:00 FC Gomel ?-? Arsenal Dzyarzhynsk
22:00 Dnepr Mogilev ?-? Shakhter Soligorsk
22:59 FK Vitebsk ?-? FK Isloch Minsk
20:00 El Mokawloon El Arab ?-? Future FC
22:59 Smouha SC ?-? Enppi
22:59 ZED FC ?-? NBE SC
16:00 Fujieda MYFC ?-? Mito Hollyhock
16:00 Ban Di Tesi Iwaki ?-? Oita Trinita
16:00 Ventforet Kofu ?-? Tokushima Vortis
16:00 Yokohama FC ?-? Blaublitz Akita
16:30 Shimizu S-Pulse ?-? JEF United Ichihara Chiba
17:00 Montedio Yamagata ?-? Tochigi SC
17:00 Fagiano Okayama ?-? Vegalta Sendai
17:00 Renofa Yamaguchi ?-? Kagoshima United
17:00 V-Varen Nagasaki ?-? Roasso Kumamoto
15:00 Amkar Perm ?-? FC Lada Togliatti
17:00 Krylia Sovetov II ?-? FK Orenburg-2
18:00 FC Nizhny Novgorod II ?-? FK Volna Nizhegorodskaya
19:00 Dinamo Saint Petersburg ?-? Znamya Truda
20:00 Alania-d Vladikavkaz ?-? Rubin Yalta
21:00 Dynamo Kirov ?-? FK Ural-2
21:00 Nosta Novotroitsk ?-? Uralets Nizhny Tagil
21:00 Druzhba Maykop ?-? FK Forte Taganrog
21:00 Spartak Nalchik ?-? FK Astrakhan
21:00 FK Biolog ?-? FK Kuban Kholding
21:30 FK Angusht Nazran ?-? Stroitel Kamensk-Shakhtinsky
22:00 Nart Cherkessk ?-? Dinamo Makhachkala B
22:59 Rubin Kazan B ?-? Akron Togliatti B
22:59 FC Sevastopol ?-? Stavropolye-2009
22:59 Legion Dynamo ?-? FK Rostov-2
17:00 Gimpo FC ?-? Chungnam Asan
17:30 Busan I Park ?-? Bucheon FC 1995
17:00 Albirex Niigata FC ?-? Geylang United FC
17:00 Young Lions ?-? Tampines Rovers FC
20:00 Cerro Largo ?-? Liverpool URU
22:30 Boston River ?-? Cerro Montevideo
01:30 CA Penarol ?-? Deportivo Maldonado
03:00 Centro Atletico Fenix ?-? Defensor Sporting Montevideo
03:00 Danubio FC ?-? Nacional Montevideo
03:00 Wanderers FC ?-? Club Atletico Progreso
14:00 Jeonbuk Hyundai Motors II ?-? Jinju Citizen
14:00 Jeonju Citizen FC ?-? Daejeon Hana Citizen II
15:00 Seoul United ?-? Jungnang Chorus Mustang FC
03:00 York United FC ?-? HFX Wanderers FC
17:00 Olaine ?-? Riga FC II
19:00 FK Ventspils ?-? JDFS Alberts
21:00 Rigas Futbola skola II ?-? Rezekne/BJSS
22:59 Marupe ?-? Ogre United
18:00 Lahti s Nữ ?-? Ilott Nữ
12:00 Stirling Macedonia U20 ?-? Inglewood United U20
12:00 Armadale SC U20 ?-? Perth Glory FC U20
12:00 Balcatta U20 ?-? Western Knights U20
12:00 Olympic Kingsway U20 ?-? Perth RedStar FC U20
12:00 Pires U20 ?-? FloreatAthena U20
12:00 Bayswater U20 ?-? Fremantle City U20
03:00 Detroit City ?-? Tampa Bay Rowdies
03:00 New Mexico United ?-? Sacramento Republic FC
03:00 North Carolina ?-? Miami FC
03:00 Oakland Roots ?-? Louisville City FC
03:00 Orange County Blues FC ?-? Memphis 901
03:00 Pittsburgh Riverhounds ?-? Monterey Bay FC
03:00 San Antonio ?-? Phoenix Rising FC
18:00 KIL/Hemne Nữ ?-? Honefoss Nữ
19:00 FK Fyllingsdalen Nữ ?-? Avaldsnes Nữ
20:00 Fortuna Alesund Nữ ?-? Ovrevoll HosleNữ
20:00 Odd BK Nữ ?-? Tromso Nữ
20:00 Viking Nữ ?-? Bodo Glimt (W)
05:00 Santos Nữ ?-? TaubateNữ
05:00 Sao Paulo/SP Nữ ?-? Marilia (W)
05:00 SC Corinthians Paulista Nữ ?-? Palmeiras SP Nữ
05:00 Ferroviaria SP Nữ ?-? Sao Jose dos Campos Nữ
05:00 Pinda SC Nữ ?-? Bragantino Nữ
21:00 Fjardab Hottur Leiknir Nữ ?-? UMF Selfoss Nữ
02:15 IR Reykjavik Nữ ?-? Fram Reykjavik Nữ
14:00 Sorrento F.C. ?-? UWA-Nedlands FC
14:00 Murdoch Uni Melville ?-? Mandurah City
14:00 Cockburn City ?-? Dianella White Eagles
14:00 Willip ?-? Joondalup United
14:00 Subiaco AFC ?-? Rocking ham City
14:00 Gosnells City ?-? Kingsley Westside
19:00 Ilves Tampere ?-? HJK Helsinki
21:00 Vaasa VPS ?-? Ekenas IF Fotboll
13:30 A.P.I.A. Leichhardt Tigers ?-? Sutherland Sharks
14:30 Spirit FC ?-? Rockdale City Suns
16:00 St George Saints ?-? Western Sydney Wanderers AM
16:15 St George City FA ?-? Sydney FC (Youth)
12:00 Central Coast Mariners (Youth) ?-? Marconi Stallions
12:00 Sydney United ?-? Blacktown City Demons
12:00 Wollongong Wolves ?-? Sydney Olympic
03:00 Deportivo Armenio ?-? Deportivo Laferrere
03:00 Sportivo Dock Sud ?-? Colegiales
03:00 CA Fenix Pilar ?-? Los Andes
03:00 Flandria ?-? UAI Urquiza
03:00 Liniers ?-? Sacachispas
03:00 Ferrocarril Midland ?-? Villa Dalmine
03:00 Sportivo Italiano ?-? Club Atletico Acassuso
03:00 Villa San Carlos ?-? San Martin Burzaco
03:00 Argentino de Merlo ?-? Excursionistas
03:00 Argentino de Quilmes ?-? Canuelas FC
03:00 Comunicaciones BsAs ?-? Deportivo Merlo
00:00 Chicago Red Stars Nữ ?-? Houston Dash Nữ
06:30 Kansas City NWSL Nữ ?-? Orlando Pride Nữ
09:00 Angel City FC Nữ ?-? Gotham FC Nữ
09:00 Bay FC (W) ?-? Washington Spirit Nữ
12:00 Eastern Lions SC ?-? Bentleigh greens
14:30 Caroline Springs George Cross ?-? Northcote City
15:00 Preston Lions ?-? North Geelong Warriors
11:00 Melbourne Victory FC (Youth) ?-? Werribee City
22:15 IBV Vestmannaeyjar ?-? Leiknir Reykjavik
22:59 Throttur Reykjavik ?-? Dalvik Reynir
06:00 Lexington ?-? Omaha
08:00 Northern Colorado ?-? Charlotte Independence
08:00 Spokane Velocity ?-? Chattanooga Red Wolves
15:00 Virginia United ?-? Brisbane Knights
15:00 Newmarket SFC ?-? North Brisbane
16:00 Springfield United ?-? Mount Gravatt Hawks
16:15 University of Queensland ?-? Western Spirit
16:00 Perth SC Nữ ?-? Murdoch University Melville FC Nữ
16:00 UWA-Nedlands FC Nữ ?-? Fremantle City FC Nữ
16:00 Balcatta Nữ ?-? Perth RedStar Nữ
16:00 Subiaco AFC Nữ ?-? NTC Football West Nữ
14:00 Armadale SC ?-? Perth Glory (Youth)
14:00 Bayswater City ?-? Fremantle City
14:00 Olympic Kingsway SC ?-? Perth RedStar
14:00 Stirling Macedonia ?-? Inglewood United
14:00 Balcatta FC ?-? Western Knights
12:00 OConnor Knights ?-? Canberra Olympic
12:00 Cooma Tigers ?-? Gungahlin United
12:00 Canberra FC ?-? Monaro Panthers
12:00 Tuggeranong United ?-? Yoogali SC
22:59 North Carolina FC U23 ?-? Wake FC
03:00 Charlotte Eagles ?-? West Virginia Alliance FC
04:00 New Jersey Copa ?-? Morris Elite
04:00 Project 51O ?-? Monterey Bay FC 2
04:00 San Francisco Glens SC ?-? Davis Legacy SC
05:00 Ballard Football Club ?-? Nani Lian
05:00 Union FC Macomb ?-? Lansing City
05:00 St Petersburg FC Aztecs ?-? Weston
05:00 Ironbound SC ?-? FC Motown team B
05:00 Manhattan SC ?-? Hudson Valley Hammers
06:00 Kings Hammer FC ?-? Dayton Dutch Lions
06:00 Oakland County FC ?-? Flint City Bucks
06:00 Lionsbridge FC ?-? Virginia Beach United
06:00 Real Central NJ ?-? Philadelphia Lone Star
06:00 Boston City FC (USA) ?-? West Mass Pioneers
06:00 Staten Island ASC ?-? Cedar star
06:30 East Atlanta ?-? Southern Soccer Academy Kings
06:30 Westchester Flames ?-? Long Island Rough Riders
07:00 Dothan United SC ?-? Athens United
07:00 Little Rock Street ?-? Louisiana Krewe FC
07:00 MississippiBrilla ?-? Blue Goose SC
07:00 St. Croix SC ?-? RKC Third Coast
07:00 Sueno FC ?-? Chicago City SC
07:30 Hill Country Lobos ?-? AC Houston Sur
07:30 Peoria City ?-? Des Moines Menace
07:30 Tennessee SC ?-? Asheville City
08:00 Utah Avalanche ?-? Salt City
08:30 Flatirons Rush ?-? Colorado ISA
09:00 Redlands FC ?-? Coachella FC
10:00 Academica SC ?-? Almaden FC
13:30 Hake Ya Dong in Sydney City ?-? Rydalmere Lions FC
16:00 Mt Druitt Town Rangers FC ?-? Northern Tigers
16:00 Bonnyrigg White Eagles ?-? Macarthur Rams
16:00 Dulwich Hill SC ?-? Bankstown City Lions
16:00 Dunbar Rovers FC ?-? Inter Lions
16:00 University NSW ?-? SD Raiders FC
16:00 Canterbury Bankstown FC ?-? Bulls Academy
19:00 ABFF U19 Nữ ?-? Lokomotiv Vitebsk Nữ
19:00 Dinamo-BGUFK Minsk Nữ ?-? Dinamo Brest Nữ
19:00 FC Gomel Nữ ?-? Dnepr Mogilev Nữ
19:00 FK Minsk Nữ ?-? Dyussh Polesgu Nữ
19:00 Energetik-BGU Minsk Nữ ?-? Smorgon Nữ
06:15 Independente AP ?-? Oratorio RC
20:00 PK-35 Vantaa ?-? MP MIKELI
20:00 SJK Akatemia ?-? JIPPO
20:00 SalPa ?-? Jaro
20:00 KaPa ?-? TPS Turku
20:00 Shelbourne Nữ ?-? Wexford Youths Nữ
21:00 Bohemians Dublin Nữ ?-? Galway LFC Nữ
21:00 DLR Waves Nữ ?-? Yalong City Nữ
22:59 Peamount Utd Nữ ?-? Cork City Nữ
22:59 FC Treaty United Nữ ?-? Shamrock Rovers Nữ
21:00 America MG ?-? Operario Ferroviario PR
03:00 Goias ?-? Chapecoense SC
03:00 Guarani SP ?-? Sport Club do Recife
03:00 Ituano SP ?-? Botafogo SP
03:00 Mirassol ?-? CRB AL
03:00 Amazonas FC ?-? Vila Nova
03:00 Avai FC ?-? Gremio Novorizontin
20:00 IF Fuglafjordur ?-? EB Streymur
13:00 Yokogawa Musashino ?-? Rayluck Shiga
13:00 Okinawa SV ?-? Kochi United
14:00 Briobecca Urayasu ?-? Criacao Shinjuku
16:00 Veertien Kuwana ?-? Minebea Mitsumi FC
16:00 Tochigi City ?-? Verspah Oita
15:00 Pocheon FC ?-? Chuncheon Citizen
15:00 Siheung City ?-? Yangpyeong
17:00 Gimhae City ?-? Hwaseong FC
17:00 Paju Citizen FC ?-? Gangneung City
20:00 Orebro Nữ ?-? Djurgardens Nữ
20:00 Vaxjo Nữ ?-? Brommapojkarna Nữ
16:30 Elva ?-? Harju JK Laagri
19:00 Tallinna FC Levadia B ?-? Tabasalu Charma
19:00 JK Tallinna Kalev II ?-? Paide Linnameeskond B
19:00 JK Welco Elekter ?-? Flora Tallinn II
20:00 Tallinna FC Ararat TTU ?-? Viimsi MRJK
18:30 Nanjing City ?-? Shanghai Jiading Huilong
18:30 Yunnan Yukun ?-? Foshan Nanshi
18:30 Jiangxi Liansheng FC ?-? Guangxi Pingguo Haliao
18:30 Shijiazhuang Kungfu ?-? Wuxi Wugou
19:00 Brann 2 ?-? Kvik Halden
19:00 Viking B ?-? Vard Haugesund
20:00 Orn-Horten ?-? FK Arendal
21:00 Eik-Tonsberg ?-? Notodden FK
01:00 Santo Andre ?-? Esporte Clube Sao Jose SP
01:30 Audax Rio RJ ?-? Itabuna BA
02:00 Nova Iguacu ?-? Portuguesa RJ
02:00 Novo Hamburgo RS ?-? Avenida RS
02:00 CA Patrocinense ?-? Pouso Alegre
02:00 Serra ?-? Real Noroeste
02:30 Manaus (AM) ?-? Princesa AM
02:30 Uniao Rondonopolis MT ?-? Mixto EC
03:00 Ipatinga ?-? Democrata SL/MG
04:00 Ah so Santa SP ?-? Inter de Limeira
07:00 Rio Branco AC ?-? Humaita AC
19:00 Narpes Kraft ?-? Kuopion Elo
20:00 Jazz Pori ?-? PK Keski Uusimaa
20:00 Jyvaskyla JK ?-? RoPS Rovaniemi
22:59 FC Vaajakoski ?-? KPV
16:30 Saku Sporting Nữ ?-? JK Tallinna Kalev Nữ
17:00 FC Flora Tallinn Nữ ?-? Tammeka Tartu Nữ
00:00 Al-Nasr Benghazi ?-? Al-Madina
00:00 Al Ahli Benghzi ?-? Asswehly SC
00:00 Al-Ahli tripoli ?-? AlHilal
14:00 Brisbane City ?-? Queensland Lions SC
14:30 Brisbane Roar (Youth) ?-? Gold Coast Knights
16:30 Moreton Bay United ?-? Redlands United FC
20:00 Tobol Kostanai ?-? FK Aktobe Lento
22:00 Ordabasy ?-? FK Yelimay Semey
22:00 Kaisar Kyzylorda ?-? Zhenis
19:00 Lokomotiv Gomel ?-? FC Belshina Babruisk
20:00 BATE-2 Borisov ?-? Torpedo-2 Zhodino
20:00 Energetik-BGU Minsk ?-? FC Baranovichi
20:00 FC Molodechno ?-? Dnepr Rohachev
20:00 FK Orsha ?-? Kommunalnik Slonim
20:00 Ostrowitz ?-? Niva Dolbizno
22:00 Dinamo-2 Minsk ?-? FK Bumprom
18:00 Ullern FC ?-? Askollen
19:00 Fana ?-? Os Turn Fotball
19:00 Sandvikens ?-? Stord IL
19:00 Brodd ?-? Madla IL
19:00 Sandefjord B ?-? Sola
19:00 Gamle Oslo ?-? Flint
19:00 Vigor ?-? Pors Grenland
19:00 Nordstrand ?-? Skeid Oslo II
20:00 Askoy FK ?-? Asane Fotball B
20:00 Bjarg ?-? Floro
20:00 Loddefjord ?-? Forde
20:00 Baerum SK ?-? Mjondalen IF B
20:00 Frigg ?-? Assiden
20:00 Stabaek Nữ ?-? Valerenga Nữ
20:00 Arna Bjornar Nữ ?-? Kolbotn Nữ
20:00 SK Brann Nữ ?-? Aasane Nữ
20:00 LSK Kvinner Nữ ?-? Lyn Nữ
20:00 Roa Nữ ?-? Rosenborg BK Nữ
08:00 Tailevu Naitasiri ?-? Ba
10:00 Nasinu FC ?-? Nadi FC
10:00 Navua FC ?-? Lautoka
10:00 Rewa FC ?-? Suva FC
16:00 Port Melbourne U23 ?-? Oakleigh Cannons U23
18:00 Sporting de Macau ?-? Macau University
20:00 CD Monte Carlo ?-? Windsor Arch Ka I
22:59 Tindastoll Neisti Nữ ?-? Stjarnan Gardabaer Nữ
03:00 Deportivo Espanol ?-? Mercedes
03:00 Deportivo Paraguayo ?-? Club Lujan
03:00 Uhl Que Sa ?-? Sportivo Barracas
03:00 Leandro N Alem ?-? CA Lugano
03:00 Real Pilar ?-? El Porvenir
03:00 Argentino de Rosario ?-? Ituzaingo
03:00 Victoriano Arenas ?-? Puerto Nuevo
03:00 CA Atlas ?-? Deportivo Muniz
03:00 Yupanqui ?-? Berazategui
03:00 Central Ballester ?-? Juventud Unida
03:00 Centro Espanol ?-? Central Cordoba De Rosario
03:00 Defensores de Cambaceres ?-? General Lamadrid
01:00 Deportivo Madryn ?-? Atletico Mitre de Santiago del Estero
01:00 Atletico Atlanta ?-? Estudiantes Rio Cuarto
01:00 CA Brown Adrogue ?-? Talleres Rem de Escalada
01:00 Almagro ?-? Temperley
03:00 Ferrol Carril Oeste ?-? San Martin Tucuman
03:00 San Telmo ?-? Gimnasia Mendoza
03:00 Deportivo Maipu ?-? Arsenal de Sarandi
03:00 Gimnasia Jujuy ?-? San Martin San Juan
03:00 Club Atletico Guemes ?-? Guillermo Brown
03:00 Defensores Unidos ?-? Aldosivi Mar del Plata
03:00 Alvarado Mar del Plata ?-? Agropecuario de Carlos Casares
03:00 Racing de Cordoba ?-? All Boys
03:00 Almirante Brown ?-? Colon de Santa Fe
03:00 Patronato Parana ?-? Tristan Suarez
03:00 Quilmes ?-? Estudiantes de Caseros
03:00 Defensores de Belgrano ?-? Deportivo Moron
03:00 CA San Miguel ?-? Chacarita juniors
03:00 Chaco For Ever ?-? Nueva Chicago
13:30 Riverside Olympic ?-? South Hobart
13:30 Devonport City ?-? Kingborough Lions
17:00 ONS Nữ ?-? VJS Vantaa Nữ
17:00 TPS Turku Nữ ?-? EBK Espoo Nữ
14:00 Trans Narva B ?-? Tartu JK Maag Tammeka B
14:00 Tartu Kalev ?-? Tallinna JK Legion
14:00 Viljandi Tulevik ?-? Laanemaa Haapsalu
14:00 Nomme JK Kalju II ?-? FC Kuressaare II
14:00 Parnu JK ?-? Johvi FC Lokomotiv
12:00 Moreland City ?-? Hume City
14:00 Port Melbourne ?-? Oakleigh Cannons
15:15 Altona Magic ?-? Avondale FC
12:00 St Albans Saints ?-? Heidelberg United
16:00 Grulla Morioka ?-? SC Sagamihara
16:00 Zweigen Kanazawa FC ?-? AC Nagano Parceiro
16:00 Osaka FC ?-? Kataller Toyama
16:00 Vanraure Hachinohe FC ?-? Matsumoto Yamaga FC
16:00 Azul Claro Numazu ?-? Omiya Ardija
17:00 Gainare Tottori ?-? Giravanz Kitakyushu
17:00 Miyazaki ?-? FC Gifu
00:45 America-RJ ?-? CFRJ Marica RJ
00:45 Artsul RJ ?-? Americano RJ
00:45 Cabofriense(RJ) ?-? GE Petropolis
00:45 Duque de Caxias RJ ?-? Resende-RJ
00:45 Serrano BA ?-? Olaria
22:30 Aral Nukus ?-? Pakhtakor
22:30 Sogdiana Jizak ?-? Neftchi Fargona
01:00 Rio Claro ?-? CA Taquaritinga SP
01:00 Oeste ?-? Sao Caetano
01:00 Portuguesa Desportos ?-? Uniao Suzano AC SP
03:00 Bragantino B ?-? Primavera
04:00 CA Votuporanguense SP ?-? Vocem SP
03:00 Ferroviario CE ?-? Volta Redonda
03:00 Figueirense ?-? Athletic Club MG
03:00 Sampaio Correa ?-? Ferroviaria SP
03:00 Sao Bernardo ?-? Botafogo PB
03:00 Caxias RS ?-? Remo Belem (PA)
03:00 Tombense ?-? Nautico (PE)
03:00 Confianca SE ?-? Ypiranga(RS)
03:00 Sao Jose PoA RS ?-? Floresta CE
05:30 ABC RN ?-? Centro Sportivo Alagoano
05:30 Aparecidense GO ?-? Londrina PR
15:30 Hubei Istar ?-? Dalian Kuncheng
17:00 Hainan Star ?-? Guangxi Hengchen
18:00 Shandong Taishan B ?-? Bei Li Gong
18:30 Guangxi Lanhang ?-? Quanzhou Yassin
13:00 Lake Macquarie ?-? Maitland
13:30 Cooks Hill United ?-? Adamstown Rosebuds FC
11:30 Charleston City Blues ?-? Newcastle Olympic
11:30 Weston Workers FC ?-? Valentine
18:00 Umea IK Nữ ?-? Gamla Upsala SK Nữ
19:00 IK Uppsala Nữ ?-? Malmo Nữ
20:00 Mallbackens IF Nữ ?-? Orebro Soder Nữ
21:00 Eskilstuna United Nữ ?-? Sundsvalls DFF Nữ
01:00 EC Pelotas(RS) ?-? Monsoon FC
02:00 La Luz ?-? Uruguay Montevideo
02:00 Torque ?-? Plaza Colonia
02:00 Albion FC ?-? Tacuarembo
02:00 CA Atenas ?-? CS Cerrito
02:00 Colon CF ?-? CSyD Cooper
02:00 IA Sud America ?-? Rentistas
02:00 CA Juventud ?-? Oriental
Lịch thi đấu bóng đá EURO
Lịch thi đấu bóng đá Copa America
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C2 Châu Âu
Lịch thi đấu bóng đá Ngoại Hạng Anh
Lịch thi đấu bóng đá La Liga
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Châu Âu
Lịch thi đấu bóng đá Bundesliga
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C2 Châu Á
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Argentina 2 1858
2 Pháp -4 1840
3 Bỉ -3 1795
4 Anh -5 1794
5 Braxin 4 1788
6 Bồ Đào Nha 3 1748
7 Hà Lan -3 1742
8 Tây Ban Nha -5 1727
9 Ý 5 1724
10 Croatia 3 1721
115 Việt Nam -30 1164
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Spain (W) 13 2099
2 France (W) 10 2029
3 England (W) 2 2023
4 Germany (W) 13 2018
5 USA (W) 4 2015
6 Sweden (W) -3 1995
7 Japan (W) -6 1975
8 Canada (W) 0 1951
9 Brazil (W) 2 1948
10 North Korea (W) 0 1943
37 Vietnam (W) 0 1611