Kết quả bóng đá hôm nay - Xem Kqbd trực tuyến nhanh chóng

- Thưởng nạp đến 33TR

- Hoàn trả mỗi tuần 20%

- Tặng ngay x200% nạp đầu

- Hoàn trả cực cao 3,2%

- Nạp cược EURO +200%
- Hoàn trả thể thao 3,2%

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi 150% Nạp Lần Đầu

- Thưởng Thành Viên Mới 388K

- Tặng 110% nạp đầu
- Hoàn trả vô tận +1.25%

- Nhà Cái Đua Top EURO 2024

- Thưởng 300.000.000 VNĐ

- Cược bóng đá hoàn trả 3,2%

- Bảo hiểm cược thua đơn đầu

- Nhà cái uy tín Châu Á
- Top đầu hoàn trả 3,2% 

- Hoàn tiền lên đến 3,2%

- Nạp đầu x200%

- Nạp đầu x200%
- Cược EURO 2024 thưởng 10TR

- Nạp đầu tặng ngay 200%
- Hoàn trả 3,2% cao nhất

- Đăng Ký Nhà Cái +150K

- Hoàn Cược Uy Tín 2,5%

- Thưởng nạp uy tín 5TR8 VND

- Hoàn trả 1,5% mỗi đơn

- Cược Ngoại Hạng Anh
- Thưởng 200.000.000 VNĐ

- Thưởng Nạp Đến 10TR VND

- Nhà Cái Hoàn Trả 1,58%

- Thưởng nạp đến 10.000.000 VND

- Hoàn trả 1% mỗi đơn

- Thưởng nạp uy tín 10TR VND

- Hoàn trả mỗi đơn 1.5%

- Cược thể thao thưởng đến 15TR

- Hoàn trả cực cao 3%

- Tặng 100% nạp đầu
- Hoàn trả vô tận +1.58% 

02:00 Manchester United 4-2 Sheffield United 1-1

02:00 Everton 2-0 Liverpool 1-0

02:00 Crystal Palace 2-0 Newcastle United 0-0

01:45 Wolves 0-1 AFC Bournemouth 1 0-1

16:00 Central Coast Mariners 3-0 FC Abdish-Ata Kant 0-0

02:00 Monaco 1-0 Lille 0-0

02:00 1 Marseille 2-2 Nice 1-1

00:00 Lorient 1-4 PSG 0-2

21:00 Uzbekistan Futsal 2-1 Viet Nam Futsal 0-1

16:00 Iran Futsal 6-1 Kyrgyzstan Futsal 2-1

14:00 Tajikistan Futsal 1-1 Afghanistan Futsal 1-0

17:00 1 Yokohama Marinos 3-2 Ulsan Hyundai FC 3-2

90phút [3-2], 120phút [3-2]Pen [5-4]

01:45 Coventry City 2-3 Hull City 1-2

02:00 1 AFC Ajax 2-2 Excelsior SBV 1-1

23:45 FC Twente Enschede 3-1 Almere City FC 1-0

00:00 1 Brommapojkarna 1-1 IK Sirius FK 0-0

00:00 AIK Solna 2-0 IFK Varnamo 2-0

00:00 IFK Goteborg 0-1 Hacken 0-1

01:30 Club Brugge 4-0 Racing Genk 1-0

01:30 Anderlecht 3-0 Cercle Brugge 2-0

19:00 Persik Kediri 4-4 PSS Sleman 1 2-3

15:00 Persebaya Surabaya 0-2 Bali United 0-1

04:00 1 CD Achuapa 0-2 Deportivo Mixco 0-2

22:59 AEL Limassol 5-4 Nea Salamis 2-0

22:00 Karmiotissa Polemidion 6-6 Othellos Athienou 1-4

06:15 Olancho FC 1-1 CD Vida 1-0

04:30 Once Deportivo Ahuachapan 0-0 CD Platense Municipal Zacatecoluca 0-0

04:00 Fuerte San Francisco 0-2 CD FAS 0-0

20:20 MUZA FC 0-0 Nkwazi 0-0

21:00 FC Goa 2-3 Mumbai City 1-0

04:00 Matagalpa FC 0-2 Managua FC 0-1

00:00 FK Zalgiris Vilnius 4-0 DFK Dainava Alytus 2-0

22:59 Kauno Zalgiris 0-3 Banga Gargzdai 0-2

22:00 TransINVEST Vilnius 1-2 Hegelmann Litauen 0-0

22:00 Bamboutos de 0-2 APEJES Academy 0-1

20:00 Fauve Azur Elite 2-0 Aigle Royal Menoua 1-0

01:30 HSK Zrinjski Mostar 4-3 Sarajevo 3-1

22:59 Borac Banja Luka 1-0 Posusje 1-0

21:00 FK Zvijezda 09 3-2 FK Tuzla City 1-1

00:30 FC Krasnodar 3-2 Baltika Kaliningrad 1-0

00:30 Zenit St. Petersburg 0-2 Rubin Kazan 0-0

22:15 FK Nizhny Novgorod 2-3 Lokomotiv Moscow 1-0

20:00 Gazovik Orenburg 1-2 Dynamo Moscow 0-0

22:59 NEC FC Bugolobi 1-0 BUL FC 0-0

20:00 Express FC 1-2 Airtel Kitara FC 1-1

01:30 Rapid Wien 1-3 Sturm Graz 1-3

23:30 TSV Hartberg 1-2 LASK Linz 1-1

23:30 SK Austria Klagenfurt 4-3 Red Bull Salzburg 0-2

01:45 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe 2-2 FC Steaua Bucuresti 1-2

22:59 Farul Constanta 3-1 Rapid Bucuresti 1-1

20:45 Universitaea Cluj 1-0 CSM Politehnica Iasi 0-0

00:30 Stade Nyonnais 0-2 Vaduz 1 0-2

00:00 1 Pyramids FC 3-2 NBE SC 1-0

21:30 Talaea EI-Gaish 1-0 Enppi 0-0

18:00 FC TP.HCM 2 1-1 An Giang 1-1

16:00 Đà Nẵng 2 0-2 TDTT Bắc Ninh 0-0

15:00 Tay Nguyen 0-1 T T Hanoi B 0-0

15:00 Dinh Huong 3-1 Tiền Giang 2-0

02:00 Atalanta 4-1 Fiorentina 1 1-0

00:30 AEK Athens 3-0 Panathinaikos 2-0

23:30 Aris Thessaloniki 1-1 Olympiakos Piraeus 0-0

21:00 1 Lamia 1-1 PAOK Saloniki 1-0

02:15 1 AVS Futebol SAD 0-2 Porto B 0-1

20:30 Kosuyolu 3-0 Anadolu Kavagi Spor 2-0

20:00 Kedah 2-0 Negeri Sembilan 1-0

01:30 Lechia Gdansk 1-0 Polonia Warszawa 1-0

22:59 1 Wisla Plock 2-1 Miedz Legnica 0-1

22:59 Znicz Pruszkow 2-0 Arka Gdynia 0-0

20:00 FK Kuban Kholding 0-1 Spartak Nalchik 0-1

20:00 FK Pobeda Junior 0-0 FC Sevastopol 0-0

22:30 Umm Salal 2-0 Al Duhail 2 0-0

22:30 2 Al Shamal 0-4 Al-Sadd 1 0-2

22:30 Muaidar SC 3-5 Qatar SC 2-3

22:30 Al-Wakra 2-4 Al-Garrafa 0-1

22:30 Al Rayyan 4-1 Al-Ahli Doha 1-1

22:30 Al-Arabi SC 1-2 Al Markhiya 1-1

00:00 Saarbrucken 1-1 Rot-Weiss Essen 0-1

05:00 Botafogo RJ 3-1 Universitario De Deportes 0-0

05:00 Nacional Montevideo 2-1 Deportivo Tachira 2-1

05:00 Huachipato 0-0 The Strongest 0-0

19:30 Sagadam FK 0-2 FC Altyn Asyr 0-2

19:00 Kopetdag Asgabat 0-2 HTTU Asgabat 0-0

18:00 Energetik Mary 0-1 FC Ahal 0-1

01:00 Rampla Juniors FC 2-1 Defensor Sporting Montevideo 1-1

20:00 Tron 1-1 Bulawayo Chiefs 0-0

20:00 Ngezi Platinum 2-2 Yadah FC 2-1

20:00 Herentals FC 2-2 Highlanders 0-2

20:00 FC Platinum 0-1 ZPC Kariba 0-0

20:00 Chicken Inn 1-0 Hwange Colliery 1-0

20:00 Bikita Minerals FC 1-0 Simba Bhora 1-0

22:59 Zimbru Chisinau 1-0 Sheriff Tiraspol 0-0

22:59 CS Petrocub 5-1 CSF Baliti 2-1

20:00 KS Korabi Peshkopi 5-1 Luzi 2008 2-1

00:00 1 AB Tarnby 1-3 Ledoje-Smorum Fodbold 1-0

20:00 JKT Tanzania 0-0 Young Africans 0-0

04:00 Jaguares de Cordoba 1-1 Llaneros FC 0-1

Pen [4-3]

03:30 1 Real Cartagena 3-1 Atletico Huila 2 2-0

Pen [4-2]

23:30 East End Lions 0-1 Wilberforce Strikers 0-0

17:00 Dare southwest Queensland Nữ 1-0 Ipswich knights SC W 0-0

16:30 Capalaba Nữ 0-3 Logan Lightning Nữ 0-2

23:30 Barrancas FC 1-2 Deportivo Camioneros 0-1

00:00 TJ Spartak Myjava 2-1 Sokol Dolna Zdana 1-1

21:30 STK Samorin 1-1 MSK Zilina B 1-1

21:30 1 MSK Puchov 3-2 Tatran Presov 1-0

21:30 Tatran LM 1-2 Slavoj Trebisov 0-0

21:30 Povazska Bystrica 1-1 KFC Komarno 1-1

21:30 FC Artmedia Petrzalka 2-0 Spisska Nova Ves 2-0

21:30 Dolny Kubin 0-0 Humenne 0-0

20:00 1 Slovan Bratislava B 3-2 OFK Malzenice 1 2-2

22:45 Ludogorets Razgrad 4-0 FC Hebar Pazardzhik 2-0

03:00 CR Belouizdad 0-0 USM Alger 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0]Pen [3-1]

22:59 Vllaznia Shkoder 1-0 Egnatia 1 1-0

90phút [1-0], 120phút [1-1]

22:59 KF Tirana 1-0 KS Perparimi Kukesi 1-0

01:00 Solihull Moors 4-2 Halifax Town 3-1

22:59 Qarabag 4-1 FC Neftci Baku 1-0

20:00 Qabala 0-2 Zira FK 0-0

18:00 Bavarians FC 0-9 Khovd 0-4

15:00 FC Ulaanbaatar 7-0 Erchim 5-0

04:00 Real Espana Reserves 0-1 CD Victoria La Ceiba Reserves 0-1

04:00 CD Vida Reserves 1-0 Genesis de Comayagua Reserves 1 1-0

03:00 CD Real Sociedad Reserves 1-3 CD Marathon Reserves 1 0-1

02:50 Olancho FC Reserves 2-0 CD Olimpia Reservas 1-0

03:00 9 de Octubre 1-0 Chacaritas SC 1-0

22:59 SJK Seinajoen 3-3 HJK Helsinki 1-1

03:00 Augnablik Kopavogur 1-2 Stjarnan Gardabaer 0-1

02:15 Valur Reykjavik 3-0 Hafnarfjordur 1 2-0

02:15 Throttur Reykjavik 1-2 HK Kopavogs 0-1

02:15 KA Asvellir 2-9 KR Reykjavik 1 1-3

05:30 Gremio Prudente 2-2 CA Votuporanguense SP 1-1

01:00 Hostert 1-2 US Mondorf-les-Bains 1-1

01:00 1 Yellow Boys Weiler-La-Tour 0-2 UNA Strassen 0-1

01:00 Progres Niedercorn 2-0 Red Boys Differdange 0-0

01:00 Jeunesse Esch 0-2 Swift Hesperange 0-1

01:00 FK Modrica 1-1 FK Borac Kozarska 0-0

23:30 Radnik Bijeljina 3-0 FK Omarska 1-0

21:30 Villeznevesigne 3-1 BSK Banja Luka 3-0

21:30 Slavija Sarajevo 2-1 Drina Zvornik 0-0

21:30 Rudar Prijedor 5-0 Leotar 3-0

21:30 Ljubic Prnjavor 3-1 Famos Vojkovici 2-1

21:30 FK Kozara 2-2 Sloboda Mrkonjic Grad 1-0

21:30 Zeljeznicar Banja Luka 1-1 Sutjeska Foca 1-1

01:30 Club Atletico Acassuso 2-1 Sacachispas 0-1

01:50 FC Amitie 2-3 Nouakchott Academie 0-0

20:00 PAOK Saloniki Nữ 0-0 Panathinaikos (W) 0-0

22:00 Bnei Sakhnin U19 2-3 Ashdod MS U19 1-2

22:00 Hapoel Raanana Roei U19 2-1 Hapoel Hadera U19 0-1

21:30 Maccabi Petach Tikva U19 1-1 Hapoel Beer Sheva U19 0-1

05:00 Coquimbo Unido 1-2 Racing Club 1-2

05:00 Danubio FC 0-1 Atletico Paranaense 0-1

19:00 Mombasa Stars 0-1 Darajani Gogo 0-0

17:20 Migori Youth 0-1 Mara Sugar FC 0-1

16:00 Tzeirey Um El Fahem 4-4 Hapoel Bueine 0-4

00:30 KI Klaksvik 2-3 HB Torshavn 0-2

23:30 Giza Hoyvik 1-3 Vikingur Gotu 1-1

23:30 B71 Sandur 0-0 AB Argir 0-0

90phút [0-0], 120phút [1-1]Pen [5-6]

23:30 FC Suduroy 0-2 TB/FCS/Royn 0-1

20:00 1 FC Kobenhavn U19 1-3 Nordsjaelland U19 0-1

16:00 Brisbane Roar (Youth) 4-2 Brisbane Strikers 1-1

22:00 Confluense Queens Nữ 0-0 Nasarawa Amazons Nữ 0-0

20:30 Olimpia Cluj Nữ 0-0 Farul Constanta (W) 0-0

19:00 Banat Girls Nữ 1-6 CSM Alexandria Nữ 1-2

16:30 ASU Politehnica Timisoara Nữ 0-1 FK Csikszereda Miercurea Ciuc Nữ 0-0

22:00 ZFK TSC Nữ 1-0 Vojvodina Nữ 0-0

22:59 Viimsi JK Nữ 1-1 Saku Sporting Nữ 0-1

20:00 Agios Nikolaos 2-0 Proodeftiki FC 1-0

20:00 Nea Artaki 1-1 Ethnikos Neou Keramidiou 0-1

20:00 Trikala 2-0 Thyella Katsikas 1-0

01:00 UE Rapitenca 0-1 CFJ Mollerussa 0-0

22:45 UD Gran Tarajal ST 0-1 CD Buzanada 0-0

23:15 1. FC Lok Stendal 3-1 SSV 80 Gardelegen 2-1

20:00 1 MFK Topolcany Nữ 4-5 FC Tatran Presov Nữ 1-3

20:00 Vitalo 2-1 Olympique Star 1-1

20:00 Fc Tigre Noir 2-2 Le Messager Ngozi 1-1

20:00 Magara Young Boys 0-4 Flambeau du Centre 0-3

20:00 Bumamuru 1-1 Buganda City 1-1

18:00 Rukinzo FC 2-0 Telaviv FC 0-0

18:00 Smorgon Nữ 0-1 FC Gomel Nữ 0-1

02:00 Queens Park Rangers Nữ 3-3 London Seaward Nữ 2-1

02:00 Holywell 4-0 Llanidloes Town 2-0

00:10 LPS Helsinki 4-0 EPS Espoo B 0-0

00:00 ToVe Pori 2-3 FC Haka B 1-3

23:30 FC Kirkkonummi 0-4 PK Keski Uusimaa 0-1

22:30 MP MIKELI 1-1 JIPPO 1-1

22:30 JaPS 2-3 SalPa 1-2

22:30 PK-35 Vantaa 1-1 TPS Turku 0-0

22:30 KTP Kotka 5-1 SJK Akatemia 3-1

22:30 Jaro 4-2 KaPa 2-0

00:30 MTSV Hohenwestedt 0-0 TSB Flensburg 0-0

23:45 SV Todesfelde 2-1 SV Preussen 09 Reinfeld 1-0

00:00 Turk Gucu Friedberg 2-1 Hessen Kassel 1-1

01:00 ND Gorica 1-1 ND Beltinci 0-1

90phút [1-1], 120phút [1-1]Pen [5-3]

02:00 Larne Reserves 5-2 Linfield Reserves 1 2-2

00:00 Crvena Zvezda 2-0 Partizan Belgrade 2-0

21:00 Radnicki 1923 Kragujevac 0-1 Vojvodina Novi Sad 0-0

00:45 AL-Rbeea Jeddah 0-3 Al Qaisoma 0-2

23:15 Al Bukayriyah 1-1 Al-Qadasiya 1-1

23:15 Al-Jabalain 0-2 Al Najma(KSA) 0-0

04:30 1 Deportivo San Pedro 2-0 Sacachispas GT 1 1-0

22:00 FK Berane 2-3 FK Iskra Danilovgrad 0-1

22:00 Otrant 4-1 Lovcen Cetinje 1 3-0

22:00 FK Podgorica 2-1 FK Grbalj Radanovici 2-1

22:00 Bokelj Kotor 0-1 KOM Podgorica 0-0

21:50 Internacional Podgorica 0-2 OSK Igalo 0-0

02:00 Europa Point 0-3 St Joseph's FC 0-3

22:00 Gbohloesu 1-1 Gomido FC 0-0

22:00 APLG Gdansk Nữ 1-2 Slask Wroclaw Nữ 0-1

21:00 UKS Lodz Nữ 0-1 GKS Katowice Nữ 0-0

00:00 1 SSV Jeddeloh 0-2 Phonix Lubeck 0-0

00:00 Hamburger SV (Youth) 0-2 Oldenburg 0-2

00:00 1 Bayern Munchen (Youth) 0-0 TSV Buchbach 0-0

20:10 Shahrdari Hamedan 1-1 Shahrdari Noshahr 1 0-0

20:00 Kavir Moghava 3-0 Navad Urmia 1-0

03:00 1 Pajapita FC 2-1 Santo Tomas IFC 1-0

19:00 Buriram United 1-1 Lamphun Warrior 0-0

90phút [1-1], 120phút [2-1]

18:30 Ratchaburi FC 0-3 BG Pathum United 0-1

18:00 Chiangrai United 1-2 Port FC 1-1

01:30 1 Inter Club Escaldes 2-2 FC Pas de la Casa 1-0

90phút [2-2], 120phút [3-3]Pen [3-4]

20:00 Virtus Bolzano 2-2 Portogruaro 0-0

00:00 Standard Liege B (W) 1-0 Club Brugge II (W) 1-0

22:59 1 JK Tallinna Kalev U19 1-1 Levadia Tallinn U19 0-0

14:30 Auckland City 0-1 Bay Olympic 0-1

01:45 Concordia Lausanne 1-1 FC Prishtina Bern 0-1

01:30 Stade Payerne 2-2 Dardania Lausanne FC 0-0

01:15 Olympique de Geneve FC 3-1 FC Amical Saint-Prex 2-0

01:00 Grand-Lancy 5-1 FC Echichens 1-0

19:30 WSE 0-3 Yuen Long FC 0-3

22:59 1 Antigua GFC Reserves 0-2 Deportivo Mixco Reserves 0-0

18:00 Poet Adelarde Pirates 2-1 Northern Demons 1-1

22:59 TPV Tampere 3-1 FC Ilves-Kissat 0-0

22:59 P-Iirot 3-3 HJS Akatemia 1-2

22:59 Honka Espoo 0-0 EBK 0-0

01:45 Enfield 1893 0-1 Redbridge 0-0

01:00 Nyiregyhaza 1-2 Ferencvarosi TC 0-0

01:45 Folgore/Falciano 2-0 Fiorentino 1-0

01:45 AC Juvenes 3-2 SP Domagnano 1-2

03:00 Santos (Youth) 1-3 CR Flamengo (RJ) (Youth) 0-1

02:00 Cruzeiro (Youth) 1-0 Fortaleza (Youth) 0-0

01:30 Goias (Youth) 4-3 Sao Paulo (Youth) 1-0

01:00 Ceara (Youth) 2-0 Corinthians Paulista (Youth) 1 0-0

01:00 1 Internacional RS U20 1-3 Bahia (Youth) 0-1

01:00 America MG (Youth) 3-4 Atletico Mineiro Youth 2-2

01:00 Palmeiras (Youth) 3-2 Atletico Paranaense (Youth) 2-2

05:00 Progreso Yucatan 2-2 Inter Playa del Carmen II 1-0

05:00 Oceania FC 0-2 Club Deportivo Águila Azteca 0-1

05:00 CDC Dominguez Osos 0-5 Cordobes Futbol Club 0-1

05:00 Venados de Misantla FC 1-0 Diablos Tesistan FC 0-0

04:30 Deportivo Soria FC 1-1 Cordoba 0-0

04:00 CH Futbol Club 2-1 Faraones Texcoco 1 1-1

03:00 Tuzos Pachuca 1-1 Universidad del Golfo de Mexico 0-0

01:00 Xalisco FC 1-0 Deportivo Etchojoa 0-0

00:00 FC Politecnico 2-3 Orishas Tepeji FC 0-1

22:59 CD FC Cuervos Blancos 0-0 Delfines UGM 0-0

17:30 Sunshine Coast Wanderers FC 3-1 Queensland Lions SC 2-0

03:30 FC Carlos Stein 0-1 Molinos El Pirata 1 0-0

22:00 Petro Atletico de Luanda 5-0 CD Sao Salvador 4-0

05:00 Pachuca II 3-0 Originales Aguacateros de Uruapan 0-0

05:00 Loros De Colima 1-0 Mexicali FC 0-0

15:30 Sunshine Coast Wanderers U23 2-4 Lions FC U23 1-1

17:20 Istanbul Corum 1-0 Uskudar Salacak 1-0

22:00 Jordan Nữ U20 0-3 Lebanon Nữ U20 0-0

20:30 Turkey U18 10-1 Jamaica U18 6-0

20:15 Croatia U16 2-2 Uruguay U16 0-0

20:00 Ecuador U18 0-2 Slovakia U18 0-1

20:00 Tajikistan U18 Nữ 4-0 Turkmenistan U18 (W) 3-0

17:30 Finland U16 0-2 Sweden U16 0-0

17:00 Uzbekistan Nữ U18 6-1 Kyrgyzstan Nữ U18 4-0

16:00 Mali U18 4-2 Saudi Arabia U18 0-0

15:30 Morocco U18 1-1 GuatemalaU18 1-1

Pen [5-4]

23:45 FC Union Schafhausen 0-2 SpVg Frechen 20 0-1

23:45 Rotenburger SV 0-6 Kickers Emden 0-2

23:30 SV Hemelingen 2-2 Brinkumer SV 0-1

23:30 Bayern Hof 3-0 DJK Ammerthal 0-0

00:30 Hapoel Beer Sheva 2-2 Maccabi Netanya 0-1

90phút [2-2], 120phút [3-2]

01:45 1 Biggleswade FC 1-2 Hertford Town 1-1

00:05 Strommen 4-5 Lillestrom 0-4

00:00 Tromsdalen 1-1 Lyn Oslo 1 1-0

90phút [1-1], 120phút [3-1]

00:00 Jerv 0-3 Stromsgodset 0-2

22:59 Melhus 1-5 Ranheim IL 1 0-4

22:59 Traff 1-2 Kristiansund BK 1-1

22:59 Eidsvold Turn 1-0 Mjondalen IF 0-0

22:59 Mandalskameratene 0-7 Bryne 0-2

22:59 Bjarg 0-3 Asane Fotball 0-2

22:59 Torvastad 3-4 Viking 1-2

22:59 Kjelsas 3-2 Kongsvinger 1-2

22:59 Baerum SK 0-5 Stabaek 0-3

22:59 Strindheim IL 1-2 Molde 0-1

22:59 Junkeren 0-2 Bodo Glimt 0-1

22:59 Askoy FK 2-5 Brann 2-2

22:59 Stord IL 0-4 Lysekloster 0-1

22:59 Hodd 0-0 Aalesund FK 0-0

90phút [0-0], 120phút [1-0]

22:59 Stjordals Blink 0-1 Levanger FK 0-1

22:59 1 froya 2-2 Sogndal 1-1

90phút [2-2], 120phút [2-2]Pen [5-6]

22:59 Skjervoy 0-1 Alta 0-1

22:59 Fram Larvik 0-3 FK Arendal 0-2

22:59 Frigg 0-3 KFUM Oslo 0-1

22:59 IF Floya 0-6 Tromso IL 0-2

22:59 Vard Haugesund 0-4 Sandnes Ulf 0-3

22:59 Rade 2-1 Moss 0-1

22:59 Flekkeroy IL 0-1 Egersunds IK 1 0-0

22:59 Ullensaker/Kisa IL 1-3 Rosenborg 1-2

22:59 Pors Grenland 0-1 Odd Grenland 0-0

22:59 Elverum 2-4 Ham-Kam 1-3

22:59 Levante Las Planas (W) 2-4 Barcelona (W) 2-4

02:00 Brora Rangers 1-0 Wick Academy 0-0

01:45 Sheffield FC 1-2 Grantham Town 0-1

00:30 Reinickendorfer Fuchse 1-0 VSG Altglienicke II 0-0

16:00 Vysocina Jihlava U19 0-5 Sparta Praha U19 0-3

17:00 Champion Maker Club Ajmer 0-13 Zinc Football Academy 0-4

17:00 Eschol Park 1-4 Sydney United 0-0

16:30 Blacktown City Demons 3-0 Fraser Park FC 2-0

16:30 Wollongong United 2-1 Central Coast United FC 2-0

16:30 Western Eagles 2-2 Hoppers Crossing SC 1-0

90phút [2-2], 120phút [2-2]Pen [1-3]

16:30 South Melbourne 4-3 Eastern Lions SC 3-0

16:30 SD Raiders FC 2-4 Marconi Stallions 1-0

16:30 1 Rockdale City Suns 2-1 Hake Ya Dong in Sydney City 2 1-1

16:30 Bundoora United 0-1 Bayside Argonauts FC 0-0

16:15 A.P.I.A. Leichhardt Tigers 5-0 Berkeley Vale 2-0

16:00 Northbridge Bulls 2-1 Sutherland Sharks 1-0

21:00 Morocco U17 1-3 Egypt U17 0-2

17:00 Algeria U17 2-0 Libya U17 1-0

01:45 Plymouth Parkway 3-1 Hayes Yeading United 1-1

00:30 1 Trabzonspor 3-2 Karagumruk 2-1

18:30 Tashkent VFA 3-4 FK Chigatoy 1 1-1

18:00 Buxoro University 4-2 Zaamin 2-1

23:30 1 Le Havre (W) 1-3 Fleury 91 (W) 1-1

23:30 1 Dijon w 1-1 Reims (W) 0-0

23:30 1 Paris Saint Germain (W) 1-1 Paris FC (W) 0-1

23:30 Montpellier (W) 4-0 RC Saint Etienne (W) 0-0

23:30 Lyon (W) 2-1 Guingamp (W) 2-0

23:30 Lille (W) 1-2 Bordeaux (W) 0-2

14:00 Zhejiang Greentown U21 1-2 Cangzhou Mighty Lions U21 1-1

23:30 FK Makhachkala 0-0 Arsenal Tula 0-0

22:59 Khimki 1-0 KAMAZ Naberezhnye Chelny 0-0

22:59 1 Rotor Volgograd 2-3 Veles 0-2

22:30 FK Chayka Pesch 1-0 FC Ufa 1-0

22:00 Tekstilshchik Ivanovo 1-1 Torpedo Miass 0-0

22:00 Avangard 1-2 FK Kaluga 0-2

22:00 Sokol 0-2 Yenisey Krasnoyarsk 0-2

22:00 Neftekhimik Nizhnekamsk 1-2 Shinnik Yaroslavl 1-1

22:00 Metallurg Lipetsk 2-2 Chelyabinsk 0-0

21:30 Akron Togliatti 0-0 FK Leningradets 0-0

21:00 Alania Vladikavkaz 3-0 PFK Kuban 0-0

21:00 Volgar-Gazprom Astrachan 1-1 Torpedo Moscow 0-1

21:00 Volga Ulyanovsk 0-1 Khimik Dzerzhinsk 0-0

20:00 Irtysh 1946 Omsk 0-0 Spartak Kostroma 0-0

20:00 Mashuk-KMV 1-0 Dinamo Briansk 0-0

20:00 Tyumen 1-1 Chernomorets Novorossiysk 1-1

19:30 Sibir-M Novosibirsk 1-1 Rodina Moskva II 1 1-0

18:30 1 FK Krasnodar 2 1-2 FC Murom 1-0

16:00 SKA Khabarovsk 2-1 Rodina Moskva 0-0

02:00 Liffeys Pearse 1-1 Lucan United 1-0

02:00 St Francis FC 3-3 Maynooth University Town FC 2-1

01:45 Wayside Celtic 0-1 Malahide United 0-0

00:30 Ballymun United 0-2 Usher Celtic 0-1

19:00 Rayon Sports Nữ 2-0 AS Kigali Nữ 1-0

22:00 CSU Universitatea de Vest Timisoara 3-1 Unirea Jimbolia 1-0

06:00 Aparecidense GO 2-0 Sampaio Correa 1-0

20:00 KF Ballkani 2-2 FC Suhareka 1-0

20:00 KF Drita Gjilan 0-0 Prishtina 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-1]

01:45 Maidstone United 2-1 Aveley 0-1

22:59 FC Viktoria Plzen 3-0 Tescoma Zlin 2-0

01:45 Wolverhampton Wanderers WFC (W) 5-1 Derby County (W) 3-0

05:30 Uniao Frederiquense RS 2-1 Gaucho/RS 1-1

05:30 EC Passo Fundo 0-0 Gloria RS 0-0

05:00 Monsoon FC 0-0 CE Lajeadense 1 0-0

05:00 Veranopolis RS 1-0 Esportivo RS 1 0-0

05:00 Talleres Cordoba Reserve 2-0 Tigre Reserves 1 0-0

05:00 Central Cordoba SdE Reserves 1-0 Sarmiento Junin Reserve 0-0

01:30 Gimnasia LP Reserves 1-3 Rosario Central Reserves 1-1

01:00 Defensa y Justicia Reserves 0-0 Huracan Reserves 0-0

01:00 Lanus Reserves 2-0 CA Independiente Reserves 1-0

00:10 CA San Telmo Reserves 1-0 Chacarita Juniors Reserves 1 0-0

22:00 San Martin Burzaco Reserves 2-1 Villa Dalmine Reserves 2-0

21:00 Deportivo Camioneros Reserves 1-1 Ferro Carril Oeste Reserves 0-0

17:30 Gainare Tottori 2-5 Urawa Red Diamonds 1-2

17:00 Kataller Toyama 0-0 Shimizu S-Pulse 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0]Pen [6-5]

17:00 FC Ryukyu 2-1 Gamba Osaka 1-0

17:00 Fagiano Okayama 2-2 Yokohama FC 1-1

90phút [2-2], 120phút [3-3]Pen [3-5]

17:00 1 Nara Club 0-6 Hiroshima Sanfrecce 0-1

17:00 AC Nagano Parceiro 2-2 Kyoto Sanga 1-2

90phút [2-2], 120phút [3-2]

17:00 Thespa Kusatsu 1-3 Kashiwa Reysol 0-3

17:00 Roasso Kumamoto 0-1 Sagan Tosu 0-1

17:00 Blaublitz Akita 1-1 Shonan Bellmare 0-0

90phút [1-1], 120phút [2-1]

23:40 Medina United FC 0-1 Gambia Ports Authority 0-1

23:40 Harts 0-2 BK Milan 0-0

23:30 Kanifing East FC 1-1 Unique Global FC 0-1

01:45 Chorley FC 0-0 Curzon Ashton FC 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0]Pen [4-2]

22:59 CS Mioveni 0-1 FC Unirea 2004 Slobozia 0-1

21:00 ACS Viitorul Selimbar 2-2 FK Csikszereda Miercurea Ciuc 1-1

17:00 Ajmal FC 1-2 Hindustan Aeronautics Limited 0-2

Bóng đá là môn thể thao vua nhận được sự quan tâm đông đảo của người hâm mộ toàn cầu. Những trận cầu hấp dẫn và đầy quyết liệt giữa các đội bóng trên sân cỏ luôn khuấy động tinh thần đam mê túc cầu của khán giả hâm mộ. Và từ những trận cầu đầy kịch tính ấy thì kết quả bóng đá net luôn tạo nên những cảm xúc mạnh mẽ không thể nào bỏ qua đối với fan bóng. 

Xem kết quả bóng đá hôm nay trực tuyến tại Bongdanet

Theo dõi kqbd hn không chỉ đơn thuần là việc cập nhật thông tin về các trận cầu hay tỷ số bóng đá giữa hai đội. Mà đằng sau những điểm số kết quả bóng đá trực tuyến còn là cảm xúc, niềm tự hào và niềm tin của người hâm mộ đối với đội bóng mình yêu thích. Kết quả bóng đá hôm nay và ngày mai cho thấy được phong độ, tinh thần thi đấu và sự tài năng của các cầu thủ. 

Xem kết quả bóng đá trực tuyến được rất nhiều fan bóng tìm kiếm hàng ngày. Điều đó cho thấy được sức nóng của môn thể thao vua và sự kết nối toàn cầu giữa những người yêu bóng đá. 

 - Ảnh 66
Xem kết quả bóng đá tại Bongdanet

Xem kqbd trực tuyến hôm nay tại bongdanet.co với những ưu điểm nổi bật  được nhiều anh em hâm mộ đánh giá cao, gồm: 

Cập nhật tin tức kqbd hôm nay nhanh chóng

Bóng Đá Net luôn cập nhật nhanh chóng những tin tức kết quả bóng đá hôm qua, hôm nay nhanh chóng, mới nhất tới khán giả hâm mộ sau mỗi trận đấu. Kết quả bóng đá net với đầy đủ các thông tin mới nhất về trận đấu và tỷ số, thức hạng của từng câu lạc bộ bóng đá.

Người hâm mộ truy cập vào bongdanet.co có thể dễ dàng tìm thấy kết quả bóng đá hôm nay, hôm qua nhanh chóng tại website với đầy đủ các giải đấu. Các tin tức kqbd net được cập nhật đầy đủ với những thông tin xác thực nhất sau mỗi trận cầu diễn ra. Không chỉ vậy, để giúp người hâm mộ tổng kết lại những bàn thắng hay những pha ghi kết quả đẹp mắt chúng tôi còn cung cấp video highlight giúp khán giả hâm mộ có thể xem lại những cú sút đẹp mắt với kết quả tốt nhất. 

Dễ dàng truy cập xem kết quả bóng đá net với nhiều thiết bị 

Người hâm mộ có thể dễ dàng truy cập xem kết quả Bóng đá net trên nhiều thiết bị có kết nối Internet khác nhau như: Điện thoại, laptop, pc hay ipad. Với những bước truy cập đơn giản và không mất phí sẽ giúp cho anh em đam mê bóng đá dễ dàng tìm kiếm được thông tin kqbd trực tiếp tại Bongdanet của giải đấu mình mong muốn. 

Giao diện xem kq bd hôm nay tại Bongdanet đẹp mắt, hiện đại

Người hâm mộ sẽ được trải nghiệm một giao diện xem kqbd net cực kỳ hiện đại và đẹp mắt tại bongdanet.co. Các đề mục về kết quả bóng đá hôm nay, hôm qua được bố cục logic đi kèm những thông tin liên quan thú vị. Phân chia thông tin kqbd của các giải đấu rõ ràng giúp người hâm mộ khi truy cập có thể tìm thấy ngay. 

 - Ảnh 65
Giao diện xem kqbd hn hiện đại đẹp mắt

Với một giao diện khoa học, hiện đại người hâm mộ bóng đá ngoài theo dõi kết quả bóng đá trực tuyến hôm nay theo từng giải đấu mà còn theo dõi kqbd net trong thời gian diễn ra trận đấu. Bên cạnh đó thanh tại chuyên trang của chúng tôi còn có chức năng tìm kiếm nhanh kqbd thông minh, nhờ đó mà độc giả có thể dễ dàng tìm kiếm được thông tin kqbd của giải đầu mình quan tâm.

Xem kqbd trực tuyến của nhiều giải đấu cùng lúc

Điều tuyệt vời khi xem kết quả bóng đá net hôm qua, hôm nay tại Bongdanet là người hâm mộ có thể xem kqbd của nhiều giải đấu cùng một lúc để cập nhật thông tin. Đặc biệt, khi vào khoảng thời gian cuối tuần thường diễn ra các trận đấu của các giải cùng thời gian, fan bóng có thể dễ dàng theo dõi kqbd đồng loại của các giải đấu này. 

Để hỗ trợ cho việc xem kqbd hôm nay đồng loạt của nhiều giải đấu cùng lúc Bongdanet đã thiết kế một giao diện hiển thị đồng thời các thông số trận đấu giúp cho người hâm mộ dễ theo dõi và dễ nắm bắt tình hình nhất. 

Những yếu tố ảnh hưởng đến kqbd trực tuyến

Tại các trận đấu túc cầu ở những giải đấu dù lớn dù nhỏ thì kết quả bóng đá luôn là mấu chốt quan trọng đối với câu lạc bộ bóng đá và người hâm mộ. Kqbd trực tuyến luôn bất ngờ và có những yếu tố ảnh hưởng nhất định. Cụ thể, một số yếu tố thường thấy ảnh hưởng đến kq bd như sau: 

Đội hình và phong độ cầu thủ

Chất lượng đội hình và phong độ của các cầu thủ là một trong những yếu tố quan trọng nhất ảnh hưởng đến kqbd. Một đội hình với những cầu thủ có chuyên môn kỹ thuật cao và linh hoạt, nắm bắt tình hình nhạy bén sẽ có sự ảnh hưởng rất lớn trong xuyên suốt trận đấu. Đồng thời cũng tác động đến kết quả bóng đá hôm nay mà đội đạt được sẽ cao hay thấp. 

 - Ảnh 63
Những yếu tố ảnh hưởng đến kqbd trực tiếp
 

Chiến thuật và lối chơi của đội bóng

Chiến thuật và lối chơi của đội bóng  cũng vô cùng quan trọng khi góp mặt trong những yếu tố ảnh hưởng chính tới kqbd trực tiếp. Chiến thuật chơi trong trận đấu ra sao và cách huấn luyện viên dẫn dắt đội hình của mình luôn là điểm mấu chốt để đội bóng đó giành được thắng lợi. Không chỉ thế xuyên suốt trận đấu để dành được kết quả tốt, HLV cũng cần có sự điều chỉnh chiến thuật chơi phù hợp với tình hình thực tế để có đc kqbd tốt nhất. 

Điều kiện thời tiết và sân bóng

Yếu tố khách quan thời tiết và sân bãi cũng có sự tác động không nhẹ đến kết quả bóng đá trực tuyến giữa các đội khi tham gia thi đấu. Sự khắc nghiệt của thời tiết như mưa, tuyết hay lạnh ảnh hưởng không nhỏ tới thể lực của cầu thủ hay tạo cho sân cỏ dễ bị trơn trượt, gây bất lợi cho việc di chuyển trên sân. Cùng bởi yếu tố này mà rất nhiều đội bóng đến từ các quốc gia khác nhau không quen với điều kiện khí hậu sẽ dễ đạt được kết quả bóng đá không tốt. 

Một số yếu tố khác

Bên cạnh những yếu tố thì một số vấn đề thường gặp khác tác động tới kết quả bóng đá như: việc cầu thủ gặp chấn thương, nhận thẻ phạt, tâm lý cầu thủ,...cũng ảnh hưởng tới việc thi đấu và kqbd net. 

Kết quả bóng đá trực tuyến của các giải đấu được chú ý nhất

Rất nhiều giải đấu bóng đá thu hút sự quan tâm của fan bóng toàn cầu. Kèm với đó là kết quả bóng đá của các giải đấu này cũng luôn nằm trên top tìm kiếm của anh em hâm mộ. Điển hình nhất, kqbd net của những giải đấu như: kqbd Ngoại hạng Anh, Kqbd C1, kqbd La Liga,....hay kqbd World Cup được săn lùng rất nhiều. 

Kết quả bóng đá Ngoại hạng Anh

Ngoại hạng Anh được xem là giải đấu hấp dẫn nhất hành tinh với một lượng fan theo dõi vô cùng lớn. Mùa giải Ngoại hạng Anh 2023/2024 chính thức khởi tranh từ ngày 12/08/2023 và dự kiến kéo dài đến tháng 05/2024 với những trận đấu mở đầu mùa giải vô cùng cuốn hút. 

 - Ảnh 64
Kqbd Ngoại hạng Anh

Giải Ngoại hạng Anh (Premier League) 23/2024 là mùa giải thứ 32 đang diễn ra với sự tham gia của nhiều câu lạc bộ hàng đầu tiêu biểu như: Arsenal, Chelsea, Liverpool, Manchester City, Manchester United, Fulham,....

Một giải đấu được mong chờ nồng nhiệt từ người hâm mộ và kết quả bóng đá Ngoại hạng Anh cũng rất được mong chờ. Với lượt tìm kiếm cao mỗi ngày đặc biệt trong giai đoạn đang diễn ra giải đấu thì kqbd anh của các câu lạc bộ luôn nóng với fan túc cầu. 

Và dĩ nhiên, tại bongdanet.co người hâm mộ sẽ luôn được cập kqbd ngoại hạng anh nhanh chóng và chính xác nhất của chi tiết các câu lạc bộ mà mình yêu thích. Chỉ với các bước đơn giản khi fan túc cầu truy cập vào chuyên mục kết quả bóng đá nét và lựa chọn theo dõi kq bd anh được cập nhật mới nhất tại chuyên trang chúng tôi. 

Kqbd Champions League

Champions League - Cúp C1 Châu Âu được xếp vào một trong những giải đấu danh giá nhất thế giới với những trận cầu mãn nhãn đến từ nhiều câu lạc bộ bóng đá. Tại giải đấu này có sự tham gia của 32 đội bóng và thi đấu theo thể thức lên hạng, xuống hạng. Kqbd Champions League nằm trong một phần thông tin quan trọng không chỉ với các câu lạc bộ bóng đá tham gia mà còn là một nguồn tin cần thiết đối với khán giả theo dõi. 

Truy cập tại bongdanet.co mọi kết quả bóng đá net cúp C1 Châu Âu được cập nhật chi tiết nhất theo từng đội bóng. Đảm bảo anh em hâm mộ bóng đá không bỏ lỡ bất kỳ thông tin nào liên quan đến kqbd hôm nay của Cúp C1. 

 - Ảnh 68
Kqbd Cúp C1 Châu Âu

Kết quả bóng đá Tây Ban Nha - La Liga

Giải bóng đá vô địch quốc gia Tây Ban Nha là giải đấu chuyên nghiệp hàng đầu tại hệ thống bóng đá Tây Ban Nha. La Liga được rất nhiều fan hâm mộ chờ đợi với sự góp mặt của các câu lạc bộ bóng đá nổi tiếng như Real Madrid, Barcelona,....Kết quả bóng đá La Liga của những câu lạc bộ nổi tiếng này luôn được fan tìm kiếm và quan tâm bởi sức hút từ các trận đấu đem lại. 

Theo dõi kết quả bóng đá Tây Ban Nha tại bongdanet.co người hâm mộ luôn được cập nhật thông tin kqbd chính xác, chi tiết nhất. Chỉ cần các bước truy cập kqbd trực tuyến tại chuyên trang mọi thông tin kết quả từ giải đấu này hay của các câu lạc bộ mà mình yêu thích được cập nhật đầy đủ, dễ nhìn. 

Kqbd Serie A

Giải Serie A hay chính là giải vô địch quốc gia Ý. Một trong những giải đấu hấp dẫn được người hâm mộ quan tâm với những đội bóng hàng đầu như: Juventus, AC Milan, Roma, Napoli,....Serie A luôn đem đến cho khán giả hâm mộ những trận cầu đầy kịch tính và bảng kết quả bóng đá đầy thú vị giữa các đội bóng. 

Cập nhật kết quả bóng đá Ý tại Bongdanet, người hâm mộ luôn nhận được những thông tin chính xác, nhanh chóng nhất sau khi mỗi trận đấu ở mùa giải này kết thúc. 

Kết quả bóng đá Đức - Bundesliga

Bundesliga hay giải vô địch quốc gia Đức là giải đấu hạng cao nhất tại Đức. Sự nổi bật của giải đấu này khi đóng góp những gương mặt đại diện nổi bật với các câu lạc bộ bóng đá như: Bayern Munich, Borussia Dortmund,...Bundesliga có số lượng câu lạc bộ tham gia thi đấu ít hơn so với các giải đấu khác khi chỉ dừng lại ở con số 18 đội nhưng lại luôn đem đến những trận đối đầu đầy hấp dẫn, cuốn hút khán giả theo dõi. 

Kết quả bóng đá Đức của những câu lạc bộ nổi bật luôn được theo dõi và tìm kiếm nhiều từ người hâm mộ. Và đến với bongdanet.co thì chúng tôi luôn phục vụ khán giả với đầy đủ thông tin kết quả thi đấu của các đội bóng ở giải Bundesliga chính xác, nhanh chóng nhất. 

 - Ảnh 67
Kết quả của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trên toàn thế giới

Kqbd của một số giải đấu khác được quan tâm

Ngoài kqbd net của các giải đấu danh giá trên được người hâm mộ quan tâm đặc biệt thì một số giải đấu khác như World Cup, Europa League, V-League cũng được đặc biệt quan tâm đến. bongdanet.co cũng luôn cập nhật đầy đủ kq bd của các giải đấu danh giá này chi tiết theo từng chuyên mục nhỏ. Vì vậy, anh em đừng quên truy cập bongdanet.co để theo dõi thông tin kết quả bóng đá mới nhất giữa các trận đấu của các giải đấu trong mùa mới nhất. 

Bongdanet là chuyên trang bóng đá cập nhật đa dạng các thông tin tới khán giả bao gồm từ lịch thi đấu, bảng xếp hạng bóng đá, tin tức dự đoán bóng đá hay kết quả bóng đá hôm nay, hôm qua trực tuyến. Lựa chọn bongdanet.co theo dõi kqbd người hâm mộ luôn đánh giá cao và ưu tiên hàng đầu bởi tốc độ cập nhật thông tin nhạy bén, chuẩn xác theo từng trận đấu và thời gian thực. Anh em đừng quên theo dõi Bongdanet mỗi ngày để cập nhật những tin tức mới nhất về bóng đá nhé!

Cập nhật: 25/04/2024 08:09

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Argentina 2 1858

2  Pháp -4 1840

3  Bỉ -3 1795

4  Anh -5 1794

5  Braxin 4 1788

6  Bồ Đào Nha 3 1748

7  Hà Lan -3 1742

8  Tây Ban Nha -5 1727

9  Ý 5 1724

10  Croatia 3 1721

115  Việt Nam -30 1164

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Spain (W) 19 2085

2  England (W) 7 2021

3  France (W) -2 2018

4  USA (W) -33 2011

5  Germany (W) 17 2005

6  Sweden (W) 0 1998

7  Japan (W) 4 1982

8  Netherland (W) -35 1951

9  Canada (W) 2 1950

10  Brazil (W) 5 1946

37  Vietnam (W) 0 1611