Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai | LTĐ BD mới nhất

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Cược Ngoại Hạng Anh
- Thưởng 200.000.000 VNĐ

- Hoàn tiền lên đến 3,2%

- Nạp đầu x200%

- Đua Top EURO 2024

- Thưởng 300.000.000 VNĐ

- Đăng Ký Tặng Ngay +150K

- Hoàn Cược Cực Cao 2,5%

- Thưởng nạp đến 33TR

- Hoàn trả mỗi tuần 20%

- Cược thể thao thưởng đến 15TR

- Hoàn trả cực cao 3%

- Thưởng nạp đến 10.000.000 VND

- Hoàn trả mỗi đơn 1.5%

- Thưởng nạp đến 10.000.000 VND

- Hoàn trả đơn cược 1,58%

- Thưởng nạp đến 10.000.000 VND

- Hoàn trả 1% mỗi đơn

- Thưởng nạp đến 5.800.000 VND

- Hoàn trả 1,5% mỗi đơn

- Khuyến Mãi 150% Nạp Lần Đầu

- Thưởng Thành Viên Mới 388K

- Nạp đầu x200%
- Cược EURO 2024 thưởng 10TR

- Nạp đầu tặng ngay 200%
- Hoàn trả 3,2% cao nhất

- Đăng Ký +50K VND
- Báo danh nhận CODE mỗi ngày

- Đăng ký tặng ngay 50K 
- Thưởng mỗi tuần 900.000.000 VND

- Tặng ngay x200% nạp đầu

- Hoàn trả cực cao 3,2%

- Cược bóng đá hoàn trả 3,2%

- Bảo hiểm cược thua đơn đầu

- Tặng 110% nạp đầu
- Hoàn trả vô tận +1.25%

- Tặng 100% nạp đầu
- Hoàn trả vô tận +1.58% 

20:00 Burnley ?-? AFC Bournemouth

22:30 Manchester City ?-? Manchester United

20:00 Villarreal ?-? Granada CF

22:15 Atletico Madrid ?-? Betis

00:30 Mallorca ?-? Girona

03:00 Athletic Bilbao ?-? Barcelona

21:30 FC Koln ?-? Bayer Leverkusen

23:30 TSG Hoffenheim ?-? Werder Bremen

18:30 Verona ?-? Sassuolo

21:00 Empoli ?-? Cagliari

21:00 Frosinone ?-? Lecce

00:00 Atalanta ?-? Bologna

02:45 Napoli ?-? Juventus

19:00 Toulouse ?-? Nice

21:00 Stade Brestois ?-? Le Havre

21:00 Montpellier ?-? Strasbourg

21:00 Nantes ?-? Metz

23:05 Rennes ?-? Lorient

02:45 Lyon ?-? Lens

11:00 Wellington Phoenix ?-? Adelaide United

13:00 Brisbane Roar ?-? Melbourne Victory

17:00 Quảng Nam FC ?-? Bình Định

18:00 Sông Lam Nghệ An ?-? Nam Định FC

18:00 Khatoco Khánh Hòa ?-? Hà Nội FC

19:15 Công An Nhân Dân ?-? Hồng Lĩnh Hà Tĩnh

19:15 TP.HCM FC ?-? Becamex Bình Dương

14:00 Urawa Red Diamonds ?-? Tokyo Verdy

12:00 Daegu FC ?-? Gimcheon Sangmu FC

08:30 Chicago Fire ?-? FC Cincinnati

08:30 Houston Dynamo ?-? New York Red Bulls

08:30 FC Kansas City ?-? Philadelphia Union

08:30 St. Louis City ?-? New York City FC

08:30 FC Dallas ?-? Montreal Impact

09:40 Colorado Rapids ?-? Nashville

10:30 Seattle Sounders ?-? Austin FC

10:30 Portland Timbers ?-? DC United

10:30 San Jose Earthquakes ?-? Los Angeles Galaxy

02:00 New England Revolution ?-? Toronto FC

17:30 Muang Thong United ?-? Prachuap Khiri Khan

18:00 Buriram United ?-? Bangkok United FC

19:00 Uthai Thani Forest ?-? Chonburi Shark FC

18:35 Zhejiang Greentown ?-? Shenzhen Xinpengcheng

19:00 Meizhou Hakka ?-? Shanghai Shenhua

08:00 CDSyC Cruz Azul ?-? Chivas Guadalajara

08:00 Pachuca ?-? FC Juarez

10:00 Atlas ?-? Club America

08:00 Monterrey ?-? Pumas U.N.A.M.

10:00 Club Tijuana ?-? Club Leon

15:00 U19 Sông Lam Nghệ An ?-? U19 Hà Nội

17:30 U19 Viettel ?-? Hoang Anh Gia Lai U19

22:30 Portimonense ?-? Vizela

22:30 Casa Pia AC ?-? Gil Vicente

01:00 Sporting CP ?-? SC Farense

03:30 FC Porto ?-? Benfica

18:15 AFC Ajax ?-? FC Utrecht

20:30 PSV Eindhoven ?-? Feyenoord

20:30 SC Heerenveen ?-? PEC Zwolle

22:45 Fortuna Sittard ?-? Excelsior SBV

02:00 Heracles Almelo ?-? Almere City FC

08:20 Atletico Junior Barranquilla ?-? Atletico Nacional Medellin

04:00 Atletico Bucaramanga ?-? Patriotas FC

06:10 Dep.Independiente Medellin ?-? Aguilas Doradas

08:20 Alianza Petrolera ?-? Independiente Santa Fe

19:00 Heart of Midlothian ?-? Celtic FC

20:15 Luzern ?-? Lugano

22:30 FC Zurich ?-? Young Boys

22:30 Winterthur ?-? Yverdon

17:30 Pendikspor ?-? Konyaspor

17:30 Istanbul BB ?-? Samsunspor

22:59 Besiktas JK ?-? Galatasaray

19:30 Racing Genk ?-? Club Brugge

22:00 Royal Antwerp ?-? Sint-Truidense

00:30 Anderlecht ?-? KAS Eupen

01:15 Kortrijk ?-? Jeunesse Molenbeek

20:00 Ethiopia Bunna ?-? Sidama Bunna

22:59 Ethiopia Nigd Bank ?-? Adama City

15:00 Persebaya Surabaya ?-? PSS Sleman

19:00 PSIS Semarang ?-? Persik Kediri

19:00 Rans Nusantara FC ?-? Persib Bandung

21:00 Rijeka ?-? NK Varteks Varazdin

23:30 ZNK Osijek ?-? Dinamo Zagreb

20:00 Sunrise Rwamagana ?-? Rayon Sports FC

17:00 Ugyen Academy ?-? Namlha FC

19:00 Shabana FC ?-? Bandari

19:00 KCB SC ?-? Muranga Seal

19:00 AFC Leopards ?-? Nzoia United

22:00 Ghana Dream FC ?-? Bechem United

22:00 Legon Cities FC ?-? Accra Lions

22:00 Medeama SC ?-? Aduana Stars

22:00 Nsoatreman FC ?-? Accra Hearts of Oak

22:00 Samartex ?-? Nations FC

22:00 Berekum Chelsea ?-? Karela United FC

09:00 Xelaju MC ?-? Coban Imperial

00:00 Guastatoya ?-? CD Achuapa

04:00 CD Zacapa ?-? Antigua GFC

06:00 Deportivo Xinabajul ?-? Malacateco

00:00 AS Douanes Nouakchott ?-? ASC Gendrim

02:50 ACS Ksar ?-? King Nouakchott

22:00 APOEL Nicosia ?-? AEP Paphos

00:00 AE Zakakiou ?-? Ethnikos Achnas FC

22:00 UNA Strassen ?-? Victoria Rosport

22:00 FC Wiltz 71 ?-? Swift Hesperange

22:00 Fola Esch ?-? FC Schifflange 95

22:00 UN Kaerjeng 97 ?-? F91 Dudelange

22:00 Mondercange ?-? Jeunesse Esch

22:00 US Mondorf-les-Bains ?-? Red Boys Differdange

22:00 Progres Niedercorn ?-? CS Petange

22:00 Racing Union Luxemburg ?-? Marisca Miersch

04:00 CD Victoria ?-? CD Olimpia

06:00 Olancho FC ?-? Marathon

08:00 CD Motagua ?-? CD Vida

19:00 Qabala ?-? Sabail

22:00 FC Neftci Baku ?-? Qarabag

19:15 Shabab Sahel ?-? Tadamon Sour

19:15 Al-Hikma ?-? Alahli Nabatiya

19:15 Trables Sports Club ?-? Shabab Al Ghazieh

17:00 CF Esperanca dAndorra ?-? Atletic Club D Escaldes

19:30 CE Carroi ?-? FC Pas de la Casa

22:00 Atletic America ?-? UE Santa Coloma

00:30 Penya Encarnada ?-? FC Ordino

20:00 FK Rinija Gostivar ?-? Academy Pandev

20:00 FK Makedonija Gjorce Petrov ?-? Voska Sport

20:00 Rabotnicki Skopje ?-? Bregalnica Stip

20:00 FK Shkendija 79 ?-? FC Vardar Skopje

20:00 FK Shkupi ?-? FK Tikves Kavadarci

20:00 Sileks ?-? FC Struga Trim Lum

23:30 Casamance ?-? Guediawaye

23:30 Mbour ?-? Jamono Fatick

23:30 Pikine ?-? Linguere

23:30 US Goree ?-? Generation Foot

20:00 Teplice ?-? Slovan Liberec

21:00 Tescoma Zlin ?-? Banik Ostrava

00:00 Sparta Praha ?-? Slavia Praha

08:30 Veraguas FC ?-? CD Arabe Unido

04:00 Costa Del Este ?-? UMECIT

06:15 San Francisco FC ?-? Tauro FC

20:00 Mufulira Wanderers ?-? Mutondo Stars

21:00 Chennai Titans ?-? Odisha FC

01:00 Maccabi Haifa ?-? Hapoel Hadera

18:00 FC Avan Academy ?-? FK Van Charentsavan

21:00 Ararat Yerevan ?-? BKMA

15:15 Khoromkhon Club ?-? Bavarians FC

18:15 Tuv Buganuud ?-? Deren FC

20:55 Kazma ?-? Al Fahaheel SC

23:35 Al Kuwait SC ?-? Al-Arabi Club (KUW)

01:00 Lime Hall Academy ?-? Molynes United

03:30 Portmore United ?-? Montego Bay Utd

03:30 Vere United ?-? Arnett Gardens

03:30 Waterhouse FC ?-? Mount Pleasant FA

03:30 Treasure Beach ?-? Siti Worley Garden J

23:15 Al-Riffa ?-? Al Hidd

23:15 East Riffa ?-? Busaiteen

23:15 Al-Shabbab ?-? Najma Manama

17:30 JK Tallinna Kalev ?-? Tartu JK Maag Tammeka

19:30 Parnu JK Vaprus ?-? Paide Linnameeskond

18:00 Boeung Ket Angkor ?-? Kirivong Sok Sen Chey

18:00 ISI Dangkor Senchey FC ?-? Nagaworld FC

18:00 Visakha FC ?-? Phnom Penh FC

05:00 Walter Ferretti ?-? Organica Masachapa FC

06:00 Jalapa ?-? Deportivo Ocotal

08:00 Managua FC ?-? Real Esteli

18:00 DFK Dainava Alytus ?-? FK Zalgiris Vilnius

23:30 Hegelmann Litauen ?-? TransINVEST Vilnius

22:00 Club Salmi ?-? Maghrib Association Tetouan

00:00 Raja Casablanca Atlhletic ?-? Olympique de Safi

09:00 Perez Zeledon ?-? AD Guanacasteca

05:00 Deportivo Saprissa ?-? AD San Carlos

07:00 Sporting San Jose ?-? Cartagines Deportiva SA

21:00 AS Fortuna Mfou ?-? Canon Yaounde

21:00 Les Astres FC De Douala ?-? Bamboutos de

22:59 FC Gazelle ?-? PWD de Bamenda

22:59 Union Douala ?-? Dynamo de Douala

22:59 Colombe du Dja et Lobo ?-? Aigle Royal Menoua

19:00 Gjilani ?-? Malisheva

19:00 Prishtina ?-? KF Liria Prizren

20:00 Posusje ?-? FK Velez Mostar

00:45 FK Zeljeznicar ?-? Sarajevo

18:00 FK Nizhny Novgorod ?-? Fakel

20:30 Dynamo Moscow ?-? Lokomotiv Moscow

22:59 Baltika Kaliningrad ?-? FK Sochi

22:59 Rheindorf Altach ?-? LASK Linz

22:59 FC Blau Weiss Linz ?-? Austria Wien

22:59 Rapid Wien ?-? Austria Lustenau

22:59 Red Bull Salzburg ?-? SK Austria Klagenfurt

22:59 Sturm Graz ?-? Wolfsberger AC

22:59 WSG Swarovski Tirol ?-? TSV Hartberg

21:00 FC Koper ?-? NK Rogaska

23:30 Radomlje ?-? NK Bravo

04:00 Colo Colo ?-? Huachipato

06:30 Union La Calera ?-? Municipal Iquique

19:30 Universitaea Cluj ?-? FC Botosani

01:30 FC Steaua Bucuresti ?-? Petrolul Ploiesti

20:00 Lyngby ?-? Hvidovre IF

20:00 Viborg ?-? Randers FC

22:00 Brondby IF ?-? Vejle

00:00 Aarhus AGF ?-? Odense BK

03:00 Godoy Cruz Antonio Tomba ?-? Estudiantes La Plata

03:00 Defensa Y Justicia ?-? Lanus

05:15 Boca Juniors ?-? Belgrano

07:30 Newells Old Boys ?-? San Lorenzo

02:00 Nacional Potosi ?-? Aurora

04:30 Universitario De Vinto ?-? Independiente Petrolero

06:30 San Jose de Oruro ?-? Oriente Petrolero

20:15 FC Sion ?-? Bellinzona

20:15 Vaduz ?-? Schaffhausen

00:00 Enppi ?-? Al-Ittihad Alexandria

18:30 LKS Lodz ?-? Puszcza Niepolomice

21:00 Zaglebie Lubin ?-? Korona Kielce

23:30 Rakow Czestochowa ?-? Lech Poznan

21:00 Dila Gori ?-? Gagra Tbilisi

20:00 MTK Hungaria ?-? Paksi SE Honlapja

22:30 Ferencvarosi TC ?-? Kecskemeti TE

01:00 Ujpesti ?-? Fehervar Videoton

00:30 Aris Thessaloniki ?-? AEK Athens

00:30 Pas Giannina ?-? Atromitos Athens

00:30 AE Kifisias ?-? Panaitolikos Agrinio

00:30 Lamia ?-? PAOK Saloniki

00:30 OFI Crete ?-? Panathinaikos

00:30 Olympiakos Piraeus ?-? Volos NFC

00:30 Panserraikos ?-? Asteras Tripolis

17:00 Delhi FC ?-? Namdhari FC

20:30 Gokulam Kerala FC ?-? Mohammedan SC

22:15 Cittadella ?-? Pisa

22:15 Como ?-? Venezia

22:15 Cosenza Calcio 1914 ?-? Catanzaro

22:15 Feralpisalo ?-? Sampdoria

22:15 Ascoli ?-? A.C. Reggiana 1919

22:15 Bari ?-? Spezia

00:30 Modena ?-? Cremonese

20:00 Andorra FC ?-? Valladolid

22:15 Tenerife ?-? Mirandes

00:30 Zaragoza ?-? SD Amorebieta

03:00 Leganes ?-? Eibar

18:00 Oliveirense ?-? Nacional da Madeira

19:45 SCU Torreense ?-? Porto B

21:00 Penafiel ?-? AVS Futebol SAD

22:30 Leixoes ?-? CD Tondela

19:30 SC Paderborn 07 ?-? Magdeburg

19:30 SV Elversberg ?-? SV Wehen Wiesbaden

19:30 Hamburger SV ?-? VfL Osnabruck

11:00 Ban Di Tesi Iwaki ?-? Fagiano Okayama

11:00 Renofa Yamaguchi ?-? Blaublitz Akita

11:00 Roasso Kumamoto ?-? Thespa Kusatsu

12:00 Tochigi SC ?-? Montedio Yamagata

03:00 Los Chankas ?-? Sport Boys

07:00 Cienciano ?-? Carlos Manucci

19:30 CSKA Sofia ?-? Beroe Stara Zagora

22:00 Ludogorets Razgrad ?-? CSKA 1948 Sofia

20:30 Olympique de Beja ?-? A.S.Marsa

20:30 Etoile Metlaoui ?-? US Ben Guerdane

13:15 Canberra FC ?-? OConnor Knights

16:00 Zlin B ?-? Slovacko II

16:15 MFK Karvina B ?-? MFK Havirov

17:00 Albirex Niigata FC ?-? Lion City Sailors

18:00 FK Minsk Nữ ?-? Energetik-BGU Minsk Nữ

19:00 Onsala BK ?-? Savedalens IF

19:00 Follo ?-? Alta

19:00 Hammarby TFF ?-? Sollentuna United

19:00 Prykarpattya Ivano Frankivsk ?-? Podillya Khmelnytskyi

20:00 Riga FC ?-? Metta/LU Riga

20:00 Rubin Kazan B ?-? Saturn Moscow

20:00 Fremad Amager ?-? Nykobing FC

21:00 Viking ?-? Fredrikstad

22:00 ASK Klagenfurt ?-? SK Austria Klagenfurt Amateure

22:30 Slovan Liberec Nữ ?-? Banik Ostrava Nữ

22:30 Tammeka Tartu Nữ ?-? Viimsi JK Nữ

22:30 Frigg ?-? Oppsal

22:30 Ullern FC ?-? Gjelleraasen IL

18:40 Gornik Leczna ?-? Motor Lublin

21:00 Polonia Warszawa ?-? Chrobry Glogow

00:00 Zaglebie Sosnowiec ?-? Podbeskidzie Bielsko-Biala

04:00 General Caballero LJM ?-? Sportivo Trinidense

06:30 FC Nacional Asuncion ?-? Libertad

12:00 Suwon Samsung Bluewings ?-? Chungnam Asan

14:30 Busan I Park ?-? Seoul E-Land FC

19:30 Ingolstadt ?-? Viktoria koln

22:30 Arminia Bielefeld ?-? SC Verl

01:30 MSV Duisburg ?-? Borussia Dortmund (Youth)

03:30 Atletico FC ?-? Atletico Huila

03:30 Real Cartagena ?-? Boca Juniors De Cali

01:00 Universidad Catolica ?-? CD El Nacional

03:30 Tecnico Universitario ?-? Cumbaya FC

06:00 Barcelona SC(ECU) ?-? SC Imbabura

03:00 Caracas FC ?-? Deportivo Tachira

06:00 Academia Puerto Cabello ?-? Deportivo Rayo Zuliano

19:00 Radnicki Nis ?-? Radnik Surdulica

20:30 Novi Pazar ?-? Mladost Lucani

22:30 FK Vozdovac Beograd ?-? FK Spartak Zlatibor Voda

17:30 Giresunspor ?-? Adanaspor

20:00 Goztepe ?-? Boluspor

22:59 Corum Belediyespor ?-? Bandirmaspor

21:30 Chojniczanka Chojnice ?-? Stal Stalowa Wola

21:00 Aiolikos ?-? AEK Athens B

22:00 Chania FC ?-? Olympiakos Piraeus B

22:00 Panahaiki-2005 ?-? Kalamata AO

22:00 Kallithea ?-? Diagoras

22:00 Ionikos ?-? AO Giouchtas

22:00 Tylikratis ?-? Panathinaikos B

22:00 Egaleo Athens ?-? Ilioupoli

19:00 NK Nafta ?-? ND Gorica

21:00 Tolmin ?-? ND Beltinci

21:00 Dravinja ?-? Bistrica

20:00 Centro Atletico Fenix ?-? Boston River

03:00 Liverpool URU ?-? Deportivo Maldonado

06:00 Rampla Juniors FC ?-? CA Penarol

18:00 Obolon Kiev ?-? Dnipro-1

20:30 PFC Oleksandria ?-? Zorya

22:59 FC Shakhtar Donetsk ?-? Kryvbas

16:15 Bohemians1905 B ?-? Preddie J

16:15 Dukla Praha B ?-? Karlovy Vary Dvory

16:15 Slavia Prague B ?-? Admira Praha

16:15 Taborsko Akademie ?-? Loko Vltavin

19:00 JIPPO ?-? JaPS

19:00 Sheriff Tiraspol ?-? Victoria Bardar

19:00 FC Milsami ?-? Zimbru Chisinau

19:30 Flamurtari ?-? Burreli

19:30 FK Vora ?-? Besa Kavaje

19:30 Apolonia Fier ?-? Kastrioti Kruje

19:30 KS Bylis ?-? Tomori berat

19:30 KS Korabi Peshkopi ?-? Lushnja KS

00:00 KS Elbasani ?-? Luzi 2008

20:00 Tabora United FC ?-? Coastal Union

22:59 Azam ?-? Dodoma Jiji FC

14:00 Souths United SC Nữ ?-? Sunshine Coast Wanderers Nữ

20:00 Airtel Kitara FC ?-? SC Villa

20:00 BUL FC ?-? Express FC

18:50 NK Orijent Rijeka ?-? Radnik Sesvete

21:00 HNK Vukovar 91 ?-? NK Jarun

21:00 NK Solin ?-? NK Dubrava Zagreb

20:00 Gyirmot SE ?-? Pecsi MFC

20:00 Kozarmisleny SE ?-? Dafuji cloth MTE

20:00 Bodajk FC Siofok ?-? Vasas

20:00 BVSC Zuglo ?-? MTE Mosonmagyarovar

22:59 Csakvari TK ?-? Szeged Csanad

22:59 Szombathelyi Haladas ?-? Budapest Honved

22:59 Duna-Tisza ?-? Gyori ETO

22:59 FC Ajka ?-? Kazincbarcika

03:00 Everton la Plata ?-? Belgrano Zarate

03:00 Ezeiza ?-? Social Atletico Television

03:00 Nautico Hacoaj ?-? Estrella de Berisso

18:00 Sivas Dort Eylul Belediyespor ?-? Darica Genclerbirligi

18:00 Tokat Bld Plevnespor ?-? Sultanbeyli

18:00 Tarsus Idman Yurdu ?-? Mardin BB

18:00 Sapanca Genclikspor ?-? Eynesil

18:00 Adana 1954 ?-? Cankaya FK

18:00 Yeni Orduspor ?-? Turk Metal Kirikkale

18:00 Anadolu Universitesi ?-? Ergene Velimese

18:00 Anadolu Selcukluspor ?-? Kutahyaspor

18:00 Balikesirspor ?-? Orduspor

18:00 Bulvarspor ?-? Pazarspor

18:00 Bayburt Ozel Idare ?-? Akhisar Bld.Geng

18:00 Bergama Belediyespor ?-? Siirt Il Ozle Idaresi Spor

18:00 Efeler 09 ?-? Turgutluspor

18:00 Viven Bornova ?-? Tepecik Bld

18:00 Yldrm Belediyesispor ?-? Kestel

18:00 Kalecik ?-? Yeni Amasya Spor

18:00 Catalca Spor ?-? Musspor

18:00 Karsiyaka ?-? Silifke Belediyespor

18:00 Nevsehirspor Genclik ?-? Elazig Karakocan

18:00 Kelkit Belediye Hurriyet ?-? Batman Petrolspor

18:00 Arguvan ?-? Ayvalikgucu Belediyespor

18:00 Artvin Hopaspor ?-? Gumushanespor

18:00 Karabuk Idman ?-? EdirnesporGenclik

18:00 Kucukcekmece ?-? Aliaga FUTBOL AS

18:00 Karaman Belediyesi Spor ?-? Agri 1970 Spor

18:00 Talasgucu Belediyespor ?-? Kepez Belediyespor

18:00 Osmaniyespor ?-? Kusadasispor

16:30 STK Samorin ?-? Slavoj Trebisov

16:30 MSK Zilina B ?-? Spisska Nova Ves

20:00 Slovan Bratislava B ?-? Dolny Kubin

01:30 Bragantino PA ?-? Remo Belem (PA)

01:30 Caete FC ?-? Tuna Luso

01:30 SC Paysandu Para ?-? Castanhal PA

01:30 Santa Rosa PA ?-? Tapajos

01:30 Sao Francisco FC/PA ?-? Canaa FC/PA

22:00 Sanjoanense ?-? CF Canelas 2010

22:00 Vianense ?-? Clube Desportivo Trofense

22:00 Anadia ?-? Fafe

22:00 Lusitania FC ?-? FC Felgueiras

00:30 Academica Coimbra ?-? Sporting Braga II

18:30 Peniche ?-? Lusitania Angra Heroismo

21:30 Vila Real ?-? Maritimo B

22:00 ribeirao ?-? Portosantense

22:00 Benfica C.Branco ?-? Uniao de Coimbra

22:00 Mirandela ?-? Pevidem SC

22:00 Barreirense ?-? Vitoria Setubal

22:00 Salgueiros ?-? AD Marco 09

22:00 CF Oliveira Douro ?-? Vitoria Guimaraes B

22:00 Imortal ?-? FC Serpa

22:00 Tirsense ?-? Montalegre

22:00 Juventude de Evora ?-? Fabril Barreiro

22:00 Lusitano Evora ?-? Lusitano GC Moncarapachense

22:00 FC Alverca B ?-? Sertanense FC

22:00 S. Joao Ver ?-? Amarante

22:00 Gondomar ?-? Beira Mar

22:00 Oriental Lisboa ?-? O.Elvas

22:00 Florgrade ?-? Valadares Gaia FC

22:00 CD Gouveia ?-? GD Vitoria Sernache

22:00 Sintrense ?-? Louletano

22:00 Recreativa de Lamelas ?-? Paredes

22:00 Limianos ?-? Brito SC

22:00 Marinhense ?-? Rabo Peixe

22:00 Vasco da Gama(POR) ?-? Real Sport Clube

22:00 Vila Mea ?-? Rebordosa

22:00 Dumiense ?-? Vilar de Perdizes

22:00 Mortagua ?-? Uniao de Tomar

22:00 Os Sandinenses ?-? Camacha

22:00 UD Santarem ?-? GD Fontinhas

02:00 Sao Bernardo ?-? Ah so Santa SP

03:00 Ponte Preta ?-? Gremio Novorizontin

04:00 Bragantino ?-? Santos

06:00 Sao Paulo ?-? Palmeiras

21:00 RCOZ Oued Zem ?-? USM Oujda

21:00 Stade Marocain du Rabat ?-? Chabab Ben Guerir

21:00 Kawkab de Marrakech ?-? OCK Olympique de Khouribga

10:00 Urawa Red Diamonds Nữ ?-? INAC Nữ

12:00 Omiya Ardija Nữ ?-? AS Elfen Sayama Nữ

12:00 Nagano Parceiro Nữ ?-? JEF United Ichihara Chiba Nữ

12:00 Hiroshima Sanfrecce Nữ ?-? Albirex Niigata Nữ

12:00 Nojima Stella Nữ ?-? NTV Beleza Nữ

19:30 Arsenal Nữ ?-? Tottenham Hotspur Nữ

21:00 Bristol Academy Nữ ?-? Brighton H.A. Nữ

21:00 Aston Villa Nữ ?-? Liverpool Nữ

22:00 West Ham United Nữ ?-? Manchester United Nữ

01:00 Leicester City Nữ ?-? Chelsea FC Nữ

02:00 Fluminense RJ ?-? Botafogo RJ

04:10 Vasco da Gama ?-? Portuguesa RJ

04:10 Volta Redonda ?-? Nova Iguacu

04:10 Boavista S.C. ?-? Bangu

03:00 CD Rooi Afo ?-? Bubali SC

05:00 Real Koyari ?-? SV Atletico Santa Fe

07:00 SV La Fama ?-? SV Sportboys

09:00 Central Coast Mariners (Youth) ?-? Hills Brumbies

11:00 Wollongong Wolves ?-? St George City FA

11:00 Western Sydney Wanderers AM ?-? Rockdale City Suns

12:30 A.P.I.A. Leichhardt Tigers ?-? Manly United

16:30 SV Horn ?-? Trenkwalder Admira Wacker

21:00 Union Saint Gilloise II ?-? Tubize

21:00 zelzate ?-? Merelbeke

21:00 KV Mechelen U21 ?-? KLSK Londerzeel

09:00 Wollongong Wolves U20 ?-? St George City FA U20

17:00 Benevento (Youth) ?-? Pisa U19

20:00 Como U20 ?-? Cittadella U20

17:00 Marsaxlokk FC ?-? Mosta FC

20:00 Gzira United ?-? Sliema Wanderers FC

22:15 Floriana F.C. ?-? Gudja United

08:06 Mazatlan FC Nữ ?-? Tigres Nữ

06:00 Saint Louis Athletica Nữ ?-? Leon Nữ

07:00 Juarez FC Nữ ?-? Atlas Nữ

20:00 Rio Preto SP ?-? Gremio Prudente

20:00 FK Modrica ?-? Zeljeznicar Banja Luka

21:00 NK Bedem Ivankovo ?-? NK Kutjevo

18:00 Pogon Szczecin Nữ ?-? AZS UJ Krakow Nữ

03:00 UAI Urquiza ?-? Villa Dalmine

23:30 HLM ?-? ASEC Ndiambour

23:30 Ajel de Rufisque ?-? Oslo FA

10:30 Lambton Jaffas Reserves ?-? Cooks Hill United Reserves

04:00 General VelAsquez ?-? Real Juventud San Joaquin

21:00 Gombe United ?-? Shooting Stars SC

22:00 Plateau United ?-? Bendel Insurance

22:00 Heartland FC ?-? Sunshine Stars FC

22:00 Lobi Stars ?-? Katsina United

22:00 Kano Pillars ?-? Abia Warriors

22:00 Niger Tornadoes FC ?-? Enugu Rangers International

22:00 Akwa United ?-? Enyimba

10:00 Apia L Tigers Nữ ?-? Manly Utd Nữ

13:00 Blacktown SpartansNữ ?-? Bulls Academy Nữ

13:00 Illawarra Stingrays Nữ ?-? Maca Searle Nữ

13:10 Gladesville Ravens Nữ ?-? University of Sydney Nữ

21:00 Stirling University Nữ ?-? Glasgow Girls Nữ

22:59 Kilmarnock Nữ ?-? Queen's ParkNữ

19:00 Naestved ?-? AC Horsens

15:00 Springfield United ?-? Virginia United

21:00 SC Casablanca Nữ ?-? CS Hilal Temara (W)

08:30 Marineros de Puntarenas ?-? Quepos Cambute FC

02:00 Municipal Turrialba ?-? AD Cariari Pococi

03:00 FC Aserri ?-? Limon FC

18:00 ASU Politehnica Timisoara Nữ ?-? Olimpia Cluj Nữ

17:00 Lernayin Artsakh ?-? Pyunik B

17:00 Nikarm ?-? Urartu II

19:00 MIKA Ashtarak ?-? Gandzasar Kapan

02:00 Atletico Cajazeirense PB ?-? Sousa PB

02:00 Treze Campina Grande PB ?-? Pombal EC

18:00 Malaga ?-? Ibiza Eivissa

18:00 UD Melilla ?-? Real Madrid Castilla

18:00 Merida AD ?-? Baleares

22:00 Atletico de Madrid B ?-? CD Alcoyano

22:00 CD Linares Deportivo ?-? Atletico Sanluqueno

22:00 Real Union Irun ?-? Barcelona B

00:00 Castellon ?-? C.D. San Fernando Isleno

00:00 AD Ceuta ?-? CF Intercity

00:00 Sestao ?-? Sabadell

00:00 Real Murcia ?-? Recreativo Huelva

01:00 Deportivo La Coruna ?-? CD Lugo

02:00 Antequera CF ?-? Cordoba

18:00 AO Kavala ?-? PAOK Kristonis FC

18:30 Thyella Rafinas ?-? Hellas Syrou

20:00 Niki Efkarpias ?-? Aris Avatou

20:00 Aris Petinou ?-? Anagennisi Epanomis

20:00 AO Chaidari FC ?-? Fostiras

20:00 Doxa Dramas ?-? Posidonas Neas Michanionas

20:00 Panionios ?-? Atsalenios

16:00 Murcia B ?-? Montecasillas FC

17:00 SD Huesca II ?-? CF Calamocha

17:30 CD Basconia ?-? CD Padura

17:30 CF Trival Valderas ?-? Parla Escuela

17:30 Conil CF ?-? Ceuta B

17:30 CD Canillas ?-? Alcorcon B

17:45 UE Tona ?-? Pobla De Mafumet CF

17:45 UD Castellonense ?-? Silla CF

17:45 CD Lealtad ?-? CD Colunga

18:00 Almeria B ?-? CD Rincon

18:00 Poli Almeria ?-? Maracena

18:00 Toledo ?-? Albacete B

18:00 Molinense ?-? UCAM Murcia CF B

18:00 CDF Tres Cantos ?-? Real Madrid C

18:00 Rio Sports ?-? CD Varea

18:00 SD Lenense ?-? Sporting de Gijon B

18:00 CD Utrera ?-? Xerez Deportivo

18:00 Olivenza FC ?-? CD Don Alvaro

18:00 Cazalegas ?-? AD San Clemente

18:00 FC L ?-? CF Montanesa

18:00 UD Llanera ?-? Barcia

18:00 Girona B ?-? CF Peralada

18:00 Coria CF ?-? Sevilla C

18:00 Moralo CP ?-? CD Azuaga

18:00 UC Ceares ?-? CD Llanes

18:00 CD Praviano ?-? Real Titanico Laviana

18:00 AE Prat ?-? CF Badalona B

18:00 La Palma ?-? Ayamonte CF

18:00 Atletico Mancha real ?-? Huetor Tajar

18:00 Castuera ?-? SP Villafranca

18:00 CD Pozoblanco ?-? Cordoba B

18:00 UD Torre del Mar ?-? Arenas Armilla

18:00 UD Santa Marta ?-? Atletico Astorga

18:00 CD Diocesano ?-? Ted Contois Feng

18:00 Don Benito ?-? Atletico Pueblonuevo

18:00 CD Colonia Moscardo ?-? RSD Alcala Henares

18:00 Juventud Torremolinos CF ?-? Atletico Malagueno

18:00 Las Rozas ?-? Leganes B

18:00 Casalarreina ?-? UD Logrones B

18:00 Arucas CF ?-? UD Gran Tarajal ST

18:00 CD Paracuellos Antamira ?-? Mostoles

18:00 Jove Espanol ?-? CD Roda

18:00 CFJ Mollerussa ?-? LHospitalet

18:00 Viveiro CF ?-? Atletico Arteixo

18:00 Bollullos CF ?-? CD Gerena

18:00 Aviles Stadium CF ?-? L Entregu CF

18:00 Deportiva Minera ?-? Alcantarilla

18:15 Racing Murcia ?-? CD Cieza

18:30 Arroyo Club Polideportivo ?-? RCP Valverdeno

18:30 UE Rapitenca ?-? CP San Cristobal

18:30 Jerez ?-? CD Calamonte

19:00 CD La Cuadra ?-? Herbania

19:00 Lanzarote ?-? Tenerife B

19:00 Las Palmas Atletico ?-? Atletico Victoria

19:00 Villanueva del Pardillo ?-? Torrejon CF

19:30 Villa Santa Brigida ?-? UD Ibarra

19:30 Marino ?-? CD Union Sur Yaiza

19:30 Polvorin ?-? Bergantinos CF

22:00 Real Jaen CF ?-? CD Torreperogil

22:00 Ibiza Islas Pitiusas ?-? UD Arenal

22:30 AD Almudevar ?-? CD Utrillas

22:30 Epila CF ?-? SD Borja

22:30 UE Olot ?-? UE Castelldefels

22:30 UD Fraga ?-? CD Carinena

22:30 Calahorra B ?-? CD Arnedo

22:30 CF Soller ?-? Santanyi

22:30 Tamar Ritter ?-? CF Illueca

22:30 CF Jaraiz ?-? CF Trujillo

22:30 UB Conquense ?-? CD Marchamalo

22:30 Rayo Vallecano B ?-? CF Pozuelo Alarcon

22:30 Gran Pena ?-? CF Alondras

22:30 Gandia ?-? Acero

22:30 Anaitasuna ?-? SD San Ignacio

22:45 Muleno CF ?-? CD Plus Ultra

22:45 Real Avila CF ?-? CF Salmantino

22:59 CD Naval ?-? Club Deportivo Tropezon

22:59 CP Montehermoso ?-? CD Coria

22:59 AD Cartaya ?-? CD Cabecense

22:59 CA Cirbonero ?-? CD Ardoi Draw

22:59 Caravaca CF ?-? Lorca Deportiva FC

22:59 CA River Ebro ?-? CCD Alberite

22:59 CA Monzon ?-? Fuentes

22:59 Luarca CF ?-? Caudal

22:59 CD Tedeon ?-? CD Anguiano

22:59 Bell Bridget ?-? CD Cuarte Industrial

22:59 CP Villarrobledo ?-? La Solana

22:59 Vianes ?-? Haro Deportivo

22:59 Quintanar Del Rey ?-? Tomelloso

22:59 Castro ?-? UC Cartes

22:59 CF Platges De Calvia ?-? Portmany

22:59 Balsicas Atletico ?-? CD Bullense

22:59 CD Burriana ?-? CD Utiel

22:59 CD Becerril ?-? Burgos Promesas

22:59 Ciudad de Murcia ?-? CD Algar

22:59 Paiosaco ?-? Betanzos CF

22:59 CF Reus Deportiu ?-? Fundacio Esportiva Grama

22:59 CDFC La Calzada ?-? Comillas

22:59 UE Vilassar de Mar ?-? FC Vilafranca

22:59 Pena Balsamaiso CF ?-? Alfaro

22:59 UD Barbadas ?-? Pontevedra CF B

23:30 Urraca ?-? CD Tuilla

23:30 CU Collado Villalba ?-? CD Galapagar

23:30 Puente Genil ?-? Atletico Espeleno

23:30 Torredonjimeno ?-? Ejido

00:00 Xerez Deportivo FC ?-? Lucena CF

00:00 CD Estradense ?-? Arosa SC

16:00 1207 Antalya Muratpasa (W) ?-? Fomget Genclik (W)

16:00 Besiktas (W) ?-? Amedspor (W)

16:00 Pendik Camlikspor (W) ?-? Atasehir Belediyesi (W)

16:00 Fatih Vatan Spor (W) ?-? Adana Idmanyurduspor (W)

17:00 Gaziantep Asya Spor (W) ?-? KDZ Ereglispor (W)

17:00 ALG Spor (W) ?-? Hakkarigucu SK (W)

18:00 Galatasaray SK (W) ?-? Trabzonspor (W)

18:00 Fatih Karagumruk (W) ?-? Fenerbahce SK (W)

20:00 Diables Noirs ?-? Sekhukhune United

22:59 USM Alger ?-? Supersport United

22:59 Future FC ?-? AlHilal

22:59 Rivers United ?-? Ghana Dream FC

22:59 Club Africain ?-? Academica Do Lobito

02:00 Renaissance Sportive de Berkane ?-? Stade Malien de Bamako

02:00 Sagrada Esperanca ?-? Abu Salim

02:00 Zamalek ?-? SOA Renaissante

21:00 Rot-Weiss Frankfurt ?-? SV Pars Neu-Isenburg

21:30 FFV Sportfreunde 04 ?-? DJK Bad Homburg

10:00 Melbourne Victory Nữ ?-? Wellington Phoenix Nữ

12:00 Newcastle Jets Nữ ?-? Perth Glory Nữ

12:00 Central Coast Mariners (W) ?-? Adelaide United Nữ

21:00 Sheffield Nữ ?-? Northampton Town Nữ

21:00 Maidenhead United Nữ ?-? Southampton WFC Nữ

21:00 Loughborough Lightning Nữ ?-? Boldmere St.Michaels Nữ

20:00 Santos Macapa ?-? Independente AP

16:30 Raca Bratislava ?-? FK Belusa

17:00 Slavia TU Kosice ?-? Partizan Bardejov

20:30 FK Svidnik ?-? TeslaStropkov

20:30 FTC Filakovo ?-? Namestovo

20:30 TJ Banik Kalinovo ?-? Rimavska Sobota

20:30 Spisske Podhradie ?-? TJ Tatran Oravske Vesele

17:00 Guingamp U19 Nữ ?-? Dijon U19 Nữ

20:00 St Gallen Nữ ?-? FC Zurich Frauen Nữ

21:00 Al Faisaly ?-? Ramtha Club

23:30 Al-Jalil ?-? Al Wihdat Amman

19:00 Osters IF ?-? IFK Lulea

19:00 Malmo FF ?-? Varbergs BoIS FC

19:00 GAIS ?-? Orgryte

19:00 Elfsborg ?-? Degerfors IF

21:15 Gefle IF ?-? Orebro

21:15 Kalmar ?-? AIK Solna

23:30 Skovde AIK ?-? Assyriska United IK

23:30 Djurgardens ?-? IFK Goteborg

17:00 Cacereno ?-? UD San Fernando

17:30 Real Betis B ?-? CD El Palo

17:30 La Union CF ?-? Orihuela CF

18:00 Numancia ?-? Villanovense

18:00 CD Covadonga ?-? Real Valladol B

18:00 Barbastro ?-? Real Zaragoza B

18:00 Atletico Saguntino ?-? Sant Andreu

18:00 Cadiz B ?-? Mar Menor

18:00 Badajoz ?-? CD Artistico Navalcarnero

18:00 UD Alzira ?-? Andratks

18:00 CE Manresa ?-? Torrent C.F

18:00 Real Oviedo B ?-? Pontevedra

18:00 SCR Pena Deportiva ?-? Formentera

18:00 CD Montijo ?-? AD Union Adarve

19:00 CD Atletico Paso ?-? CD Mensajero

22:00 Brea ?-? Arenas Club de Getxo

22:00 Racing B ?-? CD Guijuelo

22:30 CD Izarra ?-? Alaves B

22:30 UD Marbella ?-? Real Balompedica Linense

22:30 AD Llerenense ?-? UD San Sebastian Reyes

22:45 Compostela ?-? Gimnastica Torrelavega

22:59 Real Sociedad C ?-? Calahorra

22:59 Marino luanco ?-? CD Cayon

22:59 CA Antoniano ?-? FC Cartagena B

22:59 Real Aviles ?-? coruxo FC

22:59 Yeclano Deportivo ?-? UCAM Murcia

22:59 Naxara ?-? CD Tudelano

22:59 CF Talavera de la Reina ?-? Ursaria

22:59 G. Segoviana ?-? CD Guadalajara

22:59 Aguilas CF ?-? Velez CF

23:30 Zamora CF ?-? Deportivo La Coruna B

00:00 UD Logrones ?-? AD San Juan

00:00 Valencia CF Mestalla ?-? Lleida

00:00 Hercules ?-? CE Europa

00:00 CF La Nucia ?-? Cerdanyola del Valles

01:00 Terrassa ?-? SE Penya Independent

20:00 Omonia 29is Maiou ?-? Agia Napa

20:30 Delemont ?-? Bavois

21:00 Biel Bienne ?-? FC Rapperswil-Jona

21:00 La Sarraz-Eclepens ?-? Grand Saconnex

21:00 Bruhl SG ?-? FC Paradiso

22:00 Servette U21 ?-? Bulle

14:15 Capalaba Bulldogs ?-? Brisbane Strikers

14:30 Moreton City II ?-? St George Willawong FC

21:00 Resovia Rzeszow Nữ ?-? Skra Czestochowa Nữ

20:00 VfR Neumunster ?-? Oldenburger SV

20:00 SV Todesfelde ?-? Eckernforder SV

17:00 Pirin Blagoevgrad Nữ ?-? Ludogorets Razgrad (W)

08:00 NicaraguaU20 ?-? Cuba U20

08:00 U20 Guatemala ?-? Curacao U20

21:10 Comercial-SP ?-? XV de Piracicaba

03:00 Sao Raimundo ?-? Parintins FC

03:00 Manauara ?-? Princesa AM

19:00 Olympiakos Piraeus U19 ?-? Volos Nps U19

02:00 CRE Tocantins (GO) ?-? Capital TO

20:30 Rejiche ?-? CO Medenine

20:30 AS Djelma ?-? Esperance Sportive Zarzis

20:30 CS Korba ?-? AS Oued Ellil

20:30 Espoir Rogba ?-? CO Sidi Bouzid

20:30 ES Hamam-Sousse ?-? ES Rades

20:30 Jendouba Sport ?-? Kalaa Sport

20:35 Baniyas SC U21 ?-? Al-Nasr(KSA) U21

20:35 Al-Jazira(UAE) U21 ?-? Al Wahda Abu Dhabi U21

12:30 Konter ?-? Tsuen Wan

12:30 New fair Kuitan ?-? Gospel Friends FC

14:30 KCDRSC ?-? Tsun Tat Kwok Keung

14:30 Islands District FT ?-? Supreme FC

16:30 Sui Tung ?-? Flower

18:30 Orion FC(HK) ?-? Ornament FC

20:00 Jezero Plav ?-? OFK Petrovac

20:00 FK Rudar Pljevlja ?-? FK Mladost DG

21:00 Arsenal Tivat ?-? Jedinstvo Bijelo Polje

21:30 Decic Tuzi ?-? Mornar

23:30 FK Sutjeska Niksic ?-? FK Buducnost Podgorica

21:00 FC Arbaer ?-? Throttur Vogum

21:00 KV Reykjavik ?-? Vaengir Jupiters

00:00 Kormakur ?-? KF Fjallabyggdar

20:30 Cape Town Spurs ?-? TS Galaxy

17:00 Lecce U20 ?-? Torino U20

19:00 Genoa Youth ?-? Inter Milan U20

04:00 Meluca FC ?-? Gimnastico de Tegucigalpa

04:00 FC Buenaventura ?-? CA Independiente Siguatepeque

04:30 Oro Verde FC ?-? Atletico Junior

15:00 Korea Rep Nữ U20 ?-? Australia Nữ U20

18:00 Uzbekistan Nữ U20 ?-? Chinese Taiwan Nữ U20

03:00 Confianca SE ?-? Itabaiana(SE)

17:00 FSV Mainz 05 U19 ?-? Augsburg U19

17:00 Hansa Rostock U19 ?-? Werder Bremen U19

17:00 TSV 1860 Munchen U19 ?-? Bayern Munchen U19

17:00 Hertha Berlin U19 ?-? SV Meppen U19

17:00 Wuppertaler SV Borussia U19 ?-? VfL Bochum U19

17:00 Monchengladbach U19 ?-? Borussia Dortmund U19

17:00 Schalke 04 U19 ?-? MSV Duisburg U19

18:00 RB LeipzigU19 ?-? Carl Zeiss Jena U19

19:00 Hannover 96 U19 ?-? VfL Wolfsburg U19

19:00 Hoffenheim U19 ?-? Nurnberg U19

19:00 Arminia Bielefeld U19 ?-? Koln U19

19:00 Bayer Leverkusen U19 ?-? Paderborn U19

19:00 Karlsruher SC U19 ?-? Kaiserslautern U19

19:00 Viktoria koln U19 ?-? SC Verl U19

20:00 FC Heidenheim U19 ?-? SV Sandhausen U19

20:00 Al-Faisaly Harmah ?-? Al Bukayriyah

20:00 Al-Jabalain ?-? Al-Qadasiya

22:20 Al-Adalh ?-? Al Safa(KSA)

16:00 Adanaspor U19 ?-? Fatih Karagumruk U19

00:00 Cuilapa FC ?-? Deportivo Mictlan

00:00 CD Puerto de Iztapa ?-? Quiche FC

04:00 Deportivo San Pedro ?-? Democracia FC

04:00 Juventud Pinulteca FC ?-? Deportivo Barberena FC

08:00 Suchitepequez ?-? Juventud Copalera

15:00 Supersport United Reserves ?-? Cape Town Spurs Reserves

17:00 Stellenbosch FC Reserves ?-? Richards Bay FC Reserves

17:00 TS Galaxy Reserves ?-? Kaizer Chiefs Reserves

12:30 Citizen ?-? 3 Sing FC

14:30 Central Western District RSA ?-? Wing Yee FT

14:30 Kowloon City ?-? Eastern District SA

14:30 Shatin SA ?-? Wong Tai Sin

16:30 Yuen Long FC ?-? Kai Jing

22:30 Manchester 62 FC ?-? Europa FC

01:30 Europa Point ?-? College 1975 FC

14:00 LeeMan ?-? Tai Chung FC

14:00 Sham Shui Po ?-? Biu Chun Rangers

15:30 Hong Kong FC ?-? Kitchee

12:00 Yangpyeong ?-? Ulsan Citizens

12:00 Busan Transportation Corporation ?-? Chuncheon Citizen

12:00 Gimhae City ?-? Changwon City

20:00 Francavilla ?-? Latina

20:00 Lucchese ?-? Rimini

20:00 Renate AC ?-? Padova

20:00 Catania ?-? Nuova Monterosi

22:15 Sestri Levante ?-? Spal

00:30 Vicenza ?-? US Fiorenzuola

00:30 AZ Picerno ASD ?-? AC Monopoli

00:30 Turris Neapolis ?-? Taranto Sport

00:30 Audace Cerignola ?-? Avellino

22:00 Tabasalu Charma ?-? Tallinna FC Levadia B

19:00 Zwickau ?-? Energie Cottbus

19:00 Berliner AK 07 ?-? BSG Chemie Leipzig

19:00 Greifswalder FC ?-? FSV luckenwalde

19:30 ZFC Meuselwitz ?-? Rot-Weiss Erfurt

20:00 Nurnberg (Youth) ?-? TSV Aubstadt

20:00 SG Barockstadt ?-? Kickers Offenbach

20:00 Te Cu Kukuh Atta Seip ?-? Viktoria Aschaffenburg

20:00 VfB Stuttgart II ?-? TSG Balingen

20:00 Schalke 04 (Youth) ?-? Koln Am

20:00 Oldenburg ?-? Eintracht Norderstedt

20:00 Wuppertaler ?-? SC Paderborn 07 II

20:00 St Pauli II ?-? Havelse

21:00 Bremer SV ?-? FC Teutonia 05

02:00 Costa Rica MS ?-? Operario MS

02:00 Ivinhema FC (MS) ?-? Aquidauanense

02:00 Nautico MS ?-? Coxim MS

17:00 ND Ilirija U19 ?-? NK Aluminij U19

20:00 NK Publikum Celje U19 ?-? Ns Mura U19

19:30 FCV Dender EH ?-? Beerschot Wilrijk

22:00 Seraing United ?-? Patro Eisden

01:15 Red Star Waasland ?-? Oostende

08:00 AFF Guatemala ?-? Chimaltenango FC

00:00 FC Villa Nueva ?-? CSD Agua Blanca

07:00 La Horquetta Rangers FC ?-? AC Port Of Spain

22:00 Russell City ?-? Al-Sadd

22:00 Al-Sailiya ?-? Al-Garrafa

20:30 ASD Mori S Stefano ?-? Montebelluna

20:30 Sammaurese ?-? ASD Fanfulla

20:30 Portogruaro ?-? US Breno

20:30 SS Angri ?-? A.S Andria Bat

20:30 Legnano ?-? Clivense

20:30 Boreale ?-? Nocerina

20:30 AC Locri ?-? Vibonese

20:30 ASD RG Ticino ?-? Fezzanese

20:30 Grosseto ?-? Figline

20:30 Tritium ?-? Real Calepina FC

20:30 Athletic Carpi ?-? US Corticella

20:30 Montevarchi ?-? ASD Sporting Trestina

20:30 Roma City ?-? L'Aquila

20:30 Cavese ?-? AS Ostia Mare

20:30 Sambenedettese ?-? Real Monterotondo

20:30 Cynthiabalonga ?-? USD Latte Dolce

20:30 Matera ?-? Nardo

20:30 ASD Alcione ?-? Pinerolo FC

20:30 Caravaggio ?-? Varesina Calcio

20:30 Real Forte Querceta ?-? Ghivizzano

20:30 Imolese ?-? Sangiuliano City Nova

20:30 Santa Maria ?-? Rotonda

20:30 Reggina ?-? ASD Ragusa Calcio

20:30 Vastogirardi ?-? Riccione

20:30 COS Sarrabus Ogliastra ?-? Ardea

20:30 Ravenna ?-? ASD Victor San Marino

20:30 AC Dolomiti Bellunesi ?-? Luparense FC

20:30 A.S.D. Bra ?-? Derthona

20:30 Desenzano Calvina ?-? ASD Brusaporto

20:30 AC Este ?-? Cjarlins Muzane

21:00 Barletta ?-? Manfredonia

21:00 Citta di Fasano ?-? Palmese 1914

22:59 Benfica U19 ?-? SC Farense U19

00:00 Toros Huatusco ?-? Atlante Xalapa

01:00 Oceania FC ?-? CD Halcones de Rayon

01:00 SK Sport Street Soccer FC ?-? CF Pachuca III

04:00 Orgullo Surtam ?-? Papanes de Papantla

05:00 Delfines de Abasolo ?-? Fut Car

17:00 Radunia Stezyca II ?-? Arka Gdynia II

18:00 Legia Warszawa B ?-? Lechia Tomaszow Mazowiecki

19:00 Jagiellonia Bialystok II ?-? Concordia Elblag

20:00 Unia Turza Slaska ?-? Gwarek Tarnowskie Gory

21:30 Cartusia ?-? KP Starogard Gdanski

00:00 KS Wiazownica ?-? Orleta Radzyn Podlaski

17:45 Valladolid U19 ?-? Fuenlabrada U19

18:00 Seneca CF U19 ?-? UCD Canada Atletico U19

18:00 UD Logrones U19 ?-? Real Sociedad U19

18:00 Celta Vigo U19 ?-? Arosa U19

18:00 Alcorcon U19 ?-? Real Madrid U19

18:00 Coruxo U19 ?-? CF Bansander U19

18:00 UDC Txantrea U19 ?-? CD Alaves U19

18:00 AD San Juan U19 ?-? Dux Logrono U19

18:00 Cadiz U19 ?-? Sporting Atletico U19

18:15 Osasuna U19 ?-? Santutxu U19

18:30 Leioa U19 ?-? CF Gazte Berriak U19

18:40 CF Alhendin Balompie U19 ?-? Marbella U19

18:45 Racing Santander U19 ?-? Atletico Perines U19

19:00 Sevilla U19 ?-? Melilla U19

22:00 CD 26 de Febrero U19 ?-? Granada U19

22:00 CF Badalona U19 ?-? CE Constancia U19

22:00 Almeria U19 ?-? San Felix CF U19

22:30 UD Cornella U19 ?-? Sabadell U19

22:30 Mercantil U19 ?-? Racing Zaragoza U19

22:59 Malaga U19 ?-? Real Betis U19

22:59 Alboraya U19 ?-? Levante U19

00:00 UD Tomares U19 ?-? Calavera CF U19

19:00 Nantes Nữ ?-? Rodez Aveyron Nữ

20:30 Le Mans Nữ ?-? FC Metz Nữ

20:30 Lens Nữ ?-? Strasbourg W

22:00 Universidad de Concepcion ?-? San Marcos de Arica

04:00 Rangers Talca ?-? CSD Antofagasta

06:00 Barnechea ?-? Curico Unido

06:30 Union San Felipe ?-? Deportes Recoleta

18:30 AC Milan Nữ ?-? Roma CF Nữ

21:00 Fiorentina Nữ ?-? Juventus Nữ

08:00 Reboceros de La Piedad ?-? Deportiva Venados

09:00 Tampico Madero ?-? Montaneses FC

10:00 Los Cabos United ?-? Chihuahua FC

01:00 Atletico Saltillo ?-? Real Apodaca FC

12:30 Wan Chai ?-? Lucky Mile FC

12:30 Convoy Sun Hei ?-? Kowloon Cricket Club

12:30 Wing Go FC ?-? Chelsea FC Soccer School (HK)

14:30 Kwun Tong ?-? Mutual Football Club

14:30 Kwong Wah AA ?-? Yau Tsim Mong

14:30 Kwai Tsing District FA ?-? Tung Sing FC

14:30 Tuen Mun Football Team ?-? WSE

18:00 AO Rea Nữ ?-? Olimpiada Imittou Nữ

18:00 Asteras Tripolis (W) ?-? Trikala 2011 Nữ

20:00 Panathinaikos (W) ?-? Seirines Grevenon (W)

20:00 Volos 2004 Nữ ?-? Larisa Nữ

12:00 Capalaba Bulldogs U23 ?-? Brisbane Strikers U23

12:15 Moreton City Excelsior B U23 ?-? St George Willawong FC U23

16:30 Sparta Praha B ?-? SK Prostejov

20:00 Institute FC ?-? Linfield FC

20:00 Lija Athletic ?-? Attard

20:00 Marsa ?-? Melita FC Saint Julian

22:30 Swieqi United ?-? Tarxien Rainbows F.C

22:30 Zejtun Corinthians ?-? Msida St. Joseph

23:15 Sierra Leone (W) U17 ?-? Liberia U17 Nữ

02:00 Trinidad và Tobago ?-? Jamaica

06:30 Fluminense PI ?-? Fortaleza

17:00 SC Concordia Hamburg ?-? Duneberg

19:00 VfR Garching ?-? FC Sonthofen

19:00 Lichtenberg 47 ?-? SG Dynamo Schwerin

20:00 Türkspor Augsburg ?-? Kirchheimer SC

20:00 Sparta Lichtenberg ?-? Mahdov FC

20:00 Niendorfer TSV ?-? SV Rugenbergen

20:00 Hallen ?-? VfB 1921 Krieschow

20:00 FC Alsterbruder ?-? HEBC Hamburg

21:00 FC Eddersheim ?-? TuS Dietkirchen

21:00 Eintracht Celle ?-? VfV Borussia 06 Hildesheim

21:00 TSV Sasel ?-? SV Halstenbek Rellin

21:00 Arminia Hannover ?-? Rotenburger SV

21:00 Lupo-Martini Wolfsburg ?-? Eilvese

21:00 TUS Bovinghausen 04 ?-? SV Westfalia Rhynern

21:00 TSV Meerbusch ?-? Schwarz-Weiss Essen

21:00 DJK Adler Union Frintrop ?-? SF Baumberg

21:00 TSG Sprockhovel ?-? SG Finnentrop/Bamenohl

21:00 Wattenscheid 09 ?-? FC Brunninghausen

21:15 Hurth ?-? Bonner sc

21:30 SC Union Nettetal ?-? Ratingen SV

21:30 VfB Hilden ?-? SpVg Schonnebeck

22:00 Cosmos Koblenz ?-? Gonsenheim

21:00 URS Lixhe-Lanaye ?-? Thes Sport

21:00 Sint-Eloois-Winkel ?-? Charleroi B

21:00 Tienen ?-? Union Royale Namur

02:00 Aparecidense GO ?-? Anapolis FC

02:00 Goianesia GO ?-? Vila Nova

08:00 Suva FC ?-? Labasa FC

10:00 Navua FC ?-? Nadi FC

10:00 Tailevu Naitasiri ?-? Rewa FC

22:00 FC Romariz Nữ ?-? Souselas (W)

09:30 Dandenong City U23 ?-? Oakleigh Cannons U23

14:00 Melbourne Knights U23 ?-? St Albans Saints U23

18:15 FC Twente Enschede (W) ?-? Ajax Amsterdam (W)

20:30 AZ Alkmaar (W) ?-? FC Utrecht (W)

22:45 SC Telstar (W) ?-? SC Heerenveen (W)

18:30 Berliner SC ?-? SD Croatia Berlin

20:00 Berlin Hilalspor ?-? SV Empor Berlin

21:15 SV Schlebusch ?-? VfL Rheinbach

03:00 Puerto Nuevo ?-? Defensores de Cambaceres

03:00 Club Lujan ?-? Sportivo Barracas

03:00 Deportivo Muniz ?-? Deportivo Paraguayo

03:00 El Porvenir ?-? Berazategui

03:00 General Lamadrid ?-? Uhl Que Sa

03:00 Juventud Unida ?-? Deportivo Espanol

03:00 CA Lugano ?-? CA Atlas

03:00 Central Ballester ?-? Victoriano Arenas

17:00 SV Meppen (W) ?-? Andernach (W)

17:00 Bayern Munich II (W) ?-? TSG 1899 Hoffenheim II (W)

17:00 Hamburger SV (W) ?-? FFC Frankfurt II (W)

17:00 Ingolstadt 04 (W) ?-? Monchengladbach (W)

20:00 SC Sand (W) ?-? Wolfsburg II (W)

18:00 FK Vitebsk ?-? FK Isloch Minsk

20:00 Neman Grodno ?-? FC Minsk

16:30 Phattalung FC ?-? Maejo United

03:00 Atletico Mitre de Santiago del Estero ?-? Atletico Atlanta

03:00 Aldosivi Mar del Plata ?-? Almirante Brown

03:00 Chacarita juniors ?-? Talleres Rem de Escalada

03:00 Temperley ?-? Chaco For Ever

03:00 Deportivo Moron ?-? San Telmo

03:00 Arsenal de Sarandi ?-? CA San Miguel

03:00 Guillermo Brown ?-? Deportivo Maipu

03:00 Gimnasia yTiro ?-? Defensores Unidos

05:00 San Martin San Juan ?-? Ferrol Carril Oeste

06:00 Patronato Parana ?-? Racing de Cordoba

07:30 Estudiantes Rio Cuarto ?-? Colon de Santa Fe

22:30 SOL FC Abobo ?-? Stella Club d'Adjame

01:00 Stade d Abidjan ?-? Zoman FC

20:30 Vis Pesaro U19 ?-? Taranto U19

16:30 Slovan HAC ?-? SV Donau

16:30 SV Gerasdorf Stammer ?-? Helfort 15

21:00 Union Perg ?-? Vortuna Bad Leonfelden

02:00 Cianorte PR ?-? Coritiba PR

04:30 Azuriz FC ?-? Operario Ferroviario PR

02:00 Caucaia CE ?-? Horizonte CE

03:00 Uniclinic Atletico Cearense CE ?-? Barbalha

03:00 Maracana CE ?-? Floresta CE

20:30 Magesi ?-? Baroka FC

20:30 Platinum City ?-? Pretoria Univ

17:30 Krabi FC ?-? JL Chiangmai United FC

18:00 Nakhon Si United FC ?-? Customs Department FC

18:30 Lampang FC ?-? Suphanburi FC

19:00 Rayong FC ?-? Nong Bua Lamphu

20:30 Saran ?-? Ivry

21:00 Bordeaux B ?-? Bayonne

21:00 US Quevilly II ?-? Dieppe

03:00 Dijon w ?-? Lyon (W)

19:00 Breidablik ?-? Vestri

20:00 Leiknir Reykjavik ?-? Akranes

19:00 Lewes (W) ?-? Sheffield United (W)

20:00 Reading (W) ?-? London City Lionesses (W)

21:00 Blackburn Rovers (W) ?-? Durham Wildcats LFC (W)

21:00 CrystalPalace (W) ?-? Birmingham (W)

21:00 Sunderland (W) ?-? Southampton (W)

21:00 Watford (W) ?-? Charlton (W)

22:00 Tartu Kalev ?-? Trans Narva B

22:00 FC Kuressaare II ?-? Tallinna JK Legion

12:00 Melbourne Knights ?-? St Albans Saints

17:00 Chelyabinsk ?-? Rodina Moskva II

18:00 Metallurg Lipetsk ?-? FC Murom

19:00 FK Chayka Pesch ?-? Sibir-M Novosibirsk

19:00 Rotor Volgograd ?-? FC Ufa

19:00 FK Krasnodar 2 ?-? Veles

20:00 Volgar-Gazprom Astrachan ?-? SKA Khabarovsk

20:00 Akron Togliatti ?-? Rodina Moskva

20:30 Arsenal Tula ?-? Chernomorets Novorossiysk

21:30 Neftekhimik Nizhnekamsk ?-? Alania Vladikavkaz

14:00 Taringa Rovers ?-? Pine Hills

15:00 Holland Park Hawks FC ?-? Maroochydore Swans FC

12:00 Zweigen Kanazawa FC ?-? Imabari FC

12:00 Nara Club ?-? AC Nagano Parceiro

12:00 Yokohama SCC ?-? Osaka FC

02:00 Chapadinha FC ?-? Moto Club Sao Luis MA

02:00 Cordino ?-? Imperatriz(MA)

02:30 Genus RO ?-? Barcelona RO

17:45 University College Cork ?-? Bandon AFC

18:00 Bangor Celtic ?-? Lucan United

19:00 St. Mochtas ?-? Maynooth University Town FC

19:00 Crumlin United ?-? Killester Donnycarne

19:00 Bluebell United ?-? Kilbarrack United

01:30 SE Santa Maria ?-? Planaltina DF

02:00 Brasiliense ?-? Capital CF

20:25 Masafi ?-? Al-Jazira Al-Hamra

20:25 Ahli Al-Fujirah ?-? Gulf Heroes FC

20:25 Al-Rams ?-? Gulf United FC

20:25 Dibba Al-Fujairah ?-? Al Oruba (UAE)

20:25 Masfut ?-? Al-Dhafra

02:00 Alagoinhas Atletico BA ?-? Barcelona BA

02:00 Bahia ?-? EC Jacuipense

02:00 Bahia de Feira BA ?-? Juazeirense

02:00 Itabuna BA ?-? Vitoria BA

02:00 Jacobina EC ?-? Jequie BA

08:00 Ciex Sports Academy ?-? San Martin FC

11:00 Potros Del Este Reserves ?-? CD Arabe Unido Reserves

17:00 OTMK Olmaliq ?-? FK Andijon

19:15 Lokomotiv Tashkent ?-? Metallurg Bekobod

03:00 Parnahyba PI ?-? 4 de Julho

21:00 Liverpool U21 ?-? Aston Villa U21

03:00 Placido de Castro ?-? Nauas AC

05:00 Sao Francisco AC ?-? Humaita AC

20:00 ADO '20 ?-? AFC

20:00 Blauw Geel ?-? Meerssen

20:00 Baronie ?-? UNA

01:00 Olimpia Asuncion U20 ?-? Aguilas Doradas U20

04:00 Montevideo City Torque U20 ?-? Rosario Central U20

22:00 Monterrey U23 ?-? Unam Pumas U23

06:45 Tijuana U23 ?-? Club Leon U23

20:00 Glasgow City (W) ?-? Aberdeen (W)

20:00 Spartans (W) ?-? Motherwell (W)

21:00 Celtic (W) ?-? Partick Thistle (W)

22:59 Dundee United (W) ?-? Hearts (W)

22:59 Hibernian (W) ?-? Glasgow Rangers (W)

22:59 Montrose LFC (W) ?-? Hamilton FC (W)

12:30 Lambton Jarvis ?-? Cooks Hill United

02:00 America FC Natal RN ?-? ABC RN

16:00 HNK Sibenik U19 ?-? HNK Cibalia U19

16:00 Hajduk Split U19 ?-? NK Istra 1961 U19

17:00 Dinamo Zagreb U19 ?-? Kustosija U19

20:30 NK Dugopolje U19 ?-? HNK Gorica U19

17:00 Vasas SC II ?-? Szolnoki MAV FC

17:00 Ujpesti TE B ?-? DEAC

18:00 Kecskemeti TE II ?-? BKV Elore

20:00 PEAC FC ?-? RCO Agde

20:00 Tiszaujvaros ?-? putnok Vse

20:00 KARCAG SE ?-? Diosgyori VTK II

20:00 Cegled ?-? Szeged-Csanad Grosics II

20:00 Veszprem ?-? ETO Akademia

20:00 Penzugyor SE ?-? Bekescsaba

20:00 Kelen SC ?-? Szombathelyi Mav Haladas VSE

10:15 nữ Brazil ?-? nữ Argentina

05:00 Mexico Nữ ?-? Paraguay Nữ

08:15 nữ Mỹ ?-? nữ Colombia

21:00 Stoke City (W) ?-? Newcastle (W)

21:00 Huddersfield (W) ?-? West Bromwich WFC (W)

21:00 Halifax Town (W) ?-? Nottingham Forest (W)

21:00 Derby County (W) ?-? Burnley (W)

21:00 Wolverhampton Wanderers WFC (W) ?-? Liverpool Feds (W)

21:00 Nottingham Forest (W) ?-? Halifax Town (W)

18:00 Clube Albergaria Nữ ?-? Benfica Nữ

22:00 Sporting CP Nữ ?-? Braga Nữ

17:00 ACS Viitorul Selimbar ?-? CS Mioveni

Với nhiều mùa giải bóng đá xoay quanh mỗi năm và hàng trăm trận đấu lớn nhỏ thì lịch thi đấu bóng đá hôm nay không thể không đề cập đến. Lịch thi đấu bóng đá đóng vai trò quan trọng giúp fan yêu mến bóng đá theo dõi được diễn biến của các trận đấu diễn ra trong khoảng thời điểm nào, ở đâu,...Tại BongdaNET, chúng tôi luôn cung cấp tới người hâm mộ LTD BD nhanh chóng, mới nhất giúp cho anh em không bỏ lỡ cơ hội theo dõi đội bóng mình yêu thích!

Giới thiệu về lịch thi đấu bóng đá

Hiểu một cách cơ bản, lịch thi đấu bóng đá là danh sách các trận đấu bóng đá được lên kế hoạch và tổ chức trong khoảng thời gian nhất định, các trận đấu này có thể đang diễn ra hoặc sắp diễn ra. Lịch thi đấu bóng đá hôm nay cung cấp tới khán giả chi tiết những thông tin cần thiết bao gồm: thời gian cụ thể diễn ra trận đấu, địa điểm sân bãi tổ chức, thông tin đội bóng ra sân và kết quả của các trận đấu. 

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Lịch thi đấu bóng đá thường được công bố trước khi trận đấu diễn ra ít nhất khoảng 1 tuần hoặc vài ngày trước đó. Việc công bố ltd bd hn trước một khoảng thời gian nhất định giúp cho fan bóng đá có những chuẩn bị và sắp xếp thời gian theo dõi sát xao các trận đấu nhất, đồng thời cũng giúp cho họ có khoảng thời gian dự đoán những yếu tố bất ngờ đến từ đội bóng yêu thích của mình. 

Bất cứ giải bóng đá lớn nhỏ nào trên toàn thế giới đều có lịch thi đấu. Lịch thi đấu bóng đá thế giới của những giải đấu cao cấp hay ltd bóng đá trong nước đều góp phần quan trọng đối với khán giả theo dõi. Đối với lịch thi đấu bóng đá quốc tế không thể bỏ qua những mùa giải luôn được khán giả hâm mộ mong chờ như: Premier League, Champions League, Europa League, World Cup, AFF Cup, La Liga, MLS, Bundesliga,....Và lịch thi đấu đội tuyển Việt Nam được fan trong nước quan tâm như giải: V-league, U22, U23,...

Việc theo dõi lịch thi đấu bóng đá hôm nay rất quan trọng đối với những người yêu mến môn thể thao vua để không bỏ lỡ bất kỳ trận đấu quan trọng nào cũng như cập nhật những thông tin kết quả mới nhất từ trận đấu. 

Xem lịch thi đấu bóng đá tại Bóng đá NET có gì nổi bật

BongdaNET là một trong những chuyên trang bóng đá trực tuyến hàng đầu hiện nay được đông đảo fan quan tâm, theo dõi và đánh giá cao. Chuyên trang cung cấp vô vàn các tin tức và nhiều chuyên mục bóng đá hấp dẫn người xem trong đó lịch thi đấu bóng đá hôm nay là một chủ đề không thể thiếu khi truy cập vào website. 

Với một vài thao tác đơn giản người hâm mộ dễ dàng tìm thấy lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai, thậm chí là lịch thi đấu bóng đá đêm nay tại chuyên trang. Với những ưu điểm nổi bật sau đây mà website đem đến, đảm bảo khán giả yêu mến môn túc cầu sẽ có những trải nghiệm xem bd ltd hôm nay tuyệt vời nhất với: 

LTD BD được cập nhật đầy đủ, nhanh chóng

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay luôn được cập nhật đầy đủ và nhanh chóng tại BongdaNET. Dù là các trận đấu lớn hay nhỏ cũng luôn được chuyên trang cập nhật kịp thời nhất trước khi trận đấu diễn ra khoảng 1 tuần. Mọi thông tin quan trọng xoay quanh lịch thi đấu được cập nhật đầy đủ, trực tiếp bao gồm: Thời gian cụ thể các đội ra sân, đội hình chiến lược, sân bãi tổ chức và trọng tài bắt chính của trận,...

Người hâm mộ còn có thể xem lịch thi đấu bóng đá trực tiếp hôm nay nhanh chóng tại BongdaNET khi được tích hợp với ứng dụng xem lịch thi đấu trực tuyến Livescore. Người hâm mộ có thể đồng thời xem ltđ bd của nhiều trận cùng một lúc nhanh chóng nhất thông qua tích hợp với ứng dụng này.

Xem lịch thi đấu bóng đá hôm nay nhanh chóng đa dạng các giải đấu
Xem lịch thi đấu bóng đá hôm nay nhanh chóng đa dạng các giải 

Xem bd ltd hôm nay của toàn bộ các giải đấu trên thế giới

Tại BongdaNET, người hâm mộ được cập nhật lịch thi đấu bóng đá trực tuyến, trực tiếp của toàn bộ các trận đấu trên thế giới. Từ những giải nhỏ đến các giải đấu hạng cao, hay các giải trong nước được cập nhật vô cùng chi tiết. Người hâm mộ có thể tìm dễ dàng thông tin ltd của những giải mà mình mong muốn. 

Giao diện xem lịch thi đấu bóng đá hôm nay trực quan, logic

Lịch thi đấu bd hôm nay được cập nhật tại BongdaNET với giao diện được thiết kế trực quan phù hợp với thị giác của người hâm mộ khi theo dõi. Các thông tin lịch thi đấu được sắp xếp logic, khoa học, màu sắc dễ nhìn, người hâm mộ có thể ở lại trên trang hàng giờ đồng hồ cập nhật tin tức mà không lo mỏi mắt hay khó chịu. 

Xem lịch thi đấu bd hôm nay miễn phí

Người hâm mộ xem lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai mới nhất hoàn toàn miễn phí tại chuyên trang Bóng đá net. Không chỉ vậy fan bóng đá có thể truy cập website trên nhiều phương tiện khác nhau để xem lịch thi đấu như: laptop, pc, điện thoại thông minh hay ipad khi có internet. Bên cạnh cung cấp ltd bd hn BongdaNET còn cung cấp rất nhiều thông tin liên quan miễn phí khác như: Bảng xếp hạng bóng đá, kết quả bóng đá, nhận định soi kèo hay tỷ số trực tuyến bóng đá,....

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay được nhiều fan quan tâm nhất

Hiện tại BongdaNET đang là chuyên trang cung cấp lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai mới nhất của đầy đủ các giải bóng đá trên thế giới. Đặc biệt, phải kể đến những giải hàng đầu được quan tâm ltd bd sau đây:  

LTD BD hôm nay Ngoại hạng Anh

Tính đến thời điểm hiện nay bóng đá Ngoại hạng Anh - Premier League luôn là giải đấu được fan bóng Việt Nam quan tâm hàng đầu. Cũng bởi đó mà lịch thi đấu Ngoại hạng Anh luôn được tìm kiếm với lượt search khủng tại chuyên trang bongdanet.co. 

Giải bóng đá Ngoại hạng Anh diễn ra với tổng 38 vòng đấu tương đương là 380 trận. Trung bình mỗi tuần sẽ có 10 trận đấu diễn ra, bởi đó mà Bongdanet luôn cập nhật đầy đủ, chi tiết nhất về lịch thi đấu bóng đá hôm nay của giải Ngoại hạng Anh để khán giả kịp nắm bắt thời gian, sân bãi chi tiết của trận. Đặc biệt là không thể bỏ lỡ được lịch thi đấu trực tiếp của những đội bóng nổi bật được fan yêu mến như: Liverpool, MU hay Man City,....

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay của nhiều giải đấu được fan quan tâm
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay của nhiều giải đấu được fan quan tâm

Lịch thi đấu C1 - Champions League

Champions League hay còn gọi là Cúp C1 Châu Âu là giải đấu danh giá nhất lục địa già. Cúp C1 thường diễn ra từ cuối tháng 6 năm nay kéo dài cho đến cuối tháng 5 hoặc đầu tháng 6 năm sau. Đây là một giải bóng đá lớn thu hút về đông đảo sự quan tâm từ fan bóng đá trên khắp hành tinh. Lịch thi đấu C1 chính vì đó cũng được người hâm mộ tìm kiếm với lượt khủng qua mỗi mùa giải. 

Khán giả đam mê bóng đá để có thể cập nhật lịch bóng đá hôm nay Cúp C1 nhanh chóng tại bongdanet.co với toàn bộ lịch thi đấu trực tiếp của các trận từ vòng loại đến vòng bảng được hệ thống chi tiết nhất và sớm nhất. Kèm theo đó là những thông tin tham khảo đi kèm như kết quả bóng đá, bxh,...LTĐ bd Cúp C1 Châu Âu luôn được cung cấp sớm nhất tới người hâm mộ để có thể thu xếp thời gian theo dõi không bỏ lỡ. 

Lịch thi đấu hôm nay Cúp C2 - Europa League

Giải bóng đá Cúp C2 Europa League cũng luôn nằm trong top những giải danh giá được khán giả đặc biệt quan tâm. Europa League thường diễn ra từ tháng 05 năm nay kéo dài cho đến cuối tháng 5 hoặc đầu tháng 6 năm sau. Đây là giải đấu hạng hai của bóng đá cấp câu lạc bộ Châu Âu xếp sau Cúp C1 Champions League. 

Ltd bd hôm nay Cúp C2 Châu Âu được đông đảo khán giả săn đón. Tại BongdaNET lịch thi đấu trực tiếp C2 luôn được cập nhật sớm nhất và đầy đủ các thông tin cho người hâm mộ nắm bắt và sắp xếp thời gian theo dõi trọn vẹn nhất. 

Lịch thi đấu bóng đá World Cup

FIFA World Cup là một trong những sự kiện thể thao lớn nhất và được mong đợi nhất trên toàn thế giới. Đây là giải bóng đá quốc tế hàng đầu, được tổ chức 4 năm 1 lần bởi Liên đoàn bóng đá thế giới (FIFA). Các đội bóng từ khắp nơi trên thế giới đến tham gia và cũng nằm trong giải được fan túc cầu hào hứng chào đón, tính đến nay WC đã thu hút đông đảo gần 1 tỷ fan theo dõi cả trực tuyến lẫn xem tại các khu công cộng. 

Tính đến thời điểm hiện tại với kỳ World Cup gần nhất diễn ra năm 2022 đã được tổ chức 22 lần. Lịch thi đấu World Cup được các fan túc cầu vô cùng quan tâm, thông thường ltd bóng đá của World Cup được công bố trước khi trận đấu diễn ra từ 1 tuần hoặc vài ngày trước đó.  Việc công bố lịch thi đấu trực tiếp sớm sẽ giúp cho người hâm mộ, các đội bóng, các nhà cái hay các nhà đầy từ, tổ chức có thể cập nhật các trận đấu, địa điểm và thời gian kịp thời nhất. 

Đến với bongdanet.co anh em đam mê bóng đá World Cup sẽ luôn được cập nhật những thông tin lịch thi đấu bóng đá hôm nay mới nhất, chuẩn xác nhất của giải đấu này. 

Lịch thi đấu bóng đá La Liga

Nếu nhắc đến việc theo dõi lịch thi đấu bóng đá hôm nay của nhiều giải đấu cấp cao thì không thể bỏ qua được giải vô địch bóng đá nam quốc gia Tây Ban Nha. Giải bóng đá vô địch quốc gia Tây Ban Nha thường diễn ra từ tháng 08 năm nay đến tháng 05 năm sau với 38 vòng đấu. Người hâm mộ bóng đá La Liga để nắm bắt được thông tin ltd bd hn chính xác nhất đừng bỏ lỡ khi theo dõi tại bongdanet.co

Lịch thi đấu bóng đá nam Sea Games 32

Bóng đá nam Sea Games 32 đang diễn ra với khí thế sôi sục và tinh thần đam mê theo dõi túc cầu nồng cháy của đông đảo khán giả. Những trận đấu bóng đá nam Sea Games 32 ngày càng bước vào những vòng đối đầu cuốn hút giữa các đội tuyển được mong chờ nhất như Việt Nam, Thái Lan,....Từ khi bắt đầu kỳ đại hội cho đến khi các trận đấu bóng đá nam sea games 32 diễn ra thì lịch thi đấu trực tiếp luôn được fan quan tâm. 

LTĐ trực tiếp bóng đá nam Sea Games 32 gần đây nhất luôn là tâm điểm tìm kiếm của fan bóng đá khu vực Đông Nam Á. Người hâm mộ đặc biệt thường tìm kiếm lịch bóng đá nam Sea Games 32 phát sóng trực tiếp để có thể theo dõi sát xao trận đấu nhất. Được biết hiện tại sea games 32 bóng đá nam đang diễn ra, đã bắt đầu từ ngày 29/4 và dự kiến chung kết sẽ diễn ra vào ngày 16/05/2023.

Bóng đá nam Sea Games 32 ngày càng gay cấn với những trận đấu khép lại vòng bảng, đặc biệt phải kể đến những trận đối đầu giữa Việt Nam, Thái Lan hay Malaysia,...LTĐ bóng đá nam Sea Games 32 của các trận đấu sắp tới chắc hẳn fan bóng đá đã nắm rõ. Hãy cùng theo dõi những thông tin chi tiết nhất về LTĐ hay tin liên quan khác của bóng đá nam sea games 32 tại bongdanet.co nhé!

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay Việt Nam

Đối với fan bóng đá Việt Nam thì lịch thi đấu trực tiếp của các giải bóng đá trong nước vô cùng quan trọng, không thể bỏ lỡ. Lịch thi đấu bd hôm nay của một số giải được khán giả quan tâm đặc biệt như V-league, U22, U23,...Anh em theo dõi tin tức tại BongdaNET sẽ luôn được cập nhật thông tin lịch thi đấu chi tiết nhất của các giải đấu này. 

LTD BD của một số giải đấu khác

Bên cạnh lịch thi đấu bóng đá của một số giải đấu tiêu biểu trên thì cũng còn nhiều giải bóng đá khác được fan quan tâm và tìm kiếm ltd đông đảo như: Giải nhà nghề mỹ, bundesliga, serie a, aff cup, ligue 1,...Và Bóng đá net cũng luôn cập nhật thông tin lịch thi đấu hôm nay và ngày mai của đầy đủ các giải đấu lớn nhỏ anh em truy cập vào bongdanet.co để thường xuyên theo dõi. 

Xem lịch thi đấu bóng đá của một số câu lạc bộ hàng đầu

Ngoài những giải đấu hàng đầu luôn được fan túc cầu quan tâm đến các thông tin xung quanh như lịch thi đấu trực tiếp bóng đá thì rất nhiều người hâm mộ còn quan tâm đến LTĐ bd của các câu lạc bộ để lại nhiều ấn tượng lớn tại các mùa giải. Phải kể đến lịch thi đấu bóng đá hôm nay của các câu lạc bộ sau đây được đông đảo fan bóng quan tâm gồm:

  • Lịch thi đấu hôm nay của Liverpool
  • Lịch thi đấu bd hôm nay MU
  • LTĐ bd hn Chelsea
  • LTD bóng đá hôm nay Barcelona
  • Lịch thi đấu tối nay của Arsenal
  • Lịch thi đấu bóng đá đêm nay PSG
  • LTĐ bóng đá trực tiếp của Real Madrid

Như vậy, lịch thi đấu bóng đá hôm nay đối với người hâm mộ nói riêng và trong các giải lớn nhỏ nói chung đóng vai trò vô cùng quan trọng. Nó giúp người xem nắm bắt được những thông tin, thời gian, địa điểm diễn ra các giải đấu và sắp xếp thời gian theo dõi trọn vẹn nhất. Anh em đừng quên truy cập bongdanet.co theo dõi mỗi ngày để cập nhật thông tin lịch thi đấu bd hôm nay mới nhất từ giải đấu mình yêu thích nhé!

Cập nhật: 03/03/2024 09:50

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Argentina 0 1855

2  Pháp 0 1845

3  Anh 0 1800

4  Bỉ 0 1798

5  Braxin 0 1784

6  Hà Lan 0 1745

7  Bồ Đào Nha 0 1745

8  Tây Ban Nha 0 1732

9  Ý 0 1718

10  Croatia 0 1717

94  Việt Nam 0 1235

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Spain (W) 14 2066

2  USA (W) -6 2045

3  France (W) 17 2021

4  England (W) -15 2014

5  Sweden (W) -71 1998

6  Germany (W) 0 1987

7  Netherland (W) 2 1986

8  Japan (W) 16 1978

9  North Korea (W) 10 1950

10  Canada (W) 3 1948

37  Vietnam (W) -11 1611