Lịch bóng đá ngày 05/07/2024 - Lịch thi đấu bóng đá
22:59 39 WIN ?-? Đức
02:00 41 WIN ?-? 42 WIN
07:00 [B1] ?-? Canada
17:00 Hiroshima Sanfrecce ?-? Vissel Kobe
17:30 Incheon United ?-? Gimcheon Sangmu FC
17:30 Suwon FC ?-? Ulsan Hyundai FC
18:35 Henan Football Club ?-? Shanghai Port
08:00 Puebla ?-? Santos Laguna
08:00 Queretaro FC ?-? Club Tijuana
10:00 FC Juarez ?-? Atlas
00:00 Rigas Futbola skola ?-? Jelgava
22:30 Kauno Zalgiris ?-? FK Zalgiris Vilnius
22:59 Siauliai ?-? TransINVEST Vilnius
01:00 FC Torpedo Zhodino ?-? Slavia Mozyr
18:45 Balestier Khalsa FC ?-? DPMM FC
06:00 Forge FC ?-? Vancouver FC
22:59 Skanstes SK ?-? Valmieras FK II
00:00 Tukums-2000 II ?-? Saldus SS/Leevon
12:00 Stirling Macedonia U20 ?-? Inglewood United U20
12:00 Armadale SC U20 ?-? Perth Glory FC U20
12:00 Balcatta U20 ?-? Western Knights U20
12:00 Olympic Kingsway U20 ?-? Perth RedStar FC U20
12:00 Pires U20 ?-? FloreatAthena U20
12:00 Bayswater U20 ?-? Fremantle City U20
06:00 Charleston Battery ?-? Birmingham Legion
06:30 Rhode Island ?-? Indy Eleven
16:30 Manly United ?-? Hills Brumbies
09:00 Portland Thorns FC Nữ ?-? San Diego Wave Nữ
16:15 FC Bulleen Lions ?-? Brunswick City
16:30 Langwarrin ?-? Kingston City
12:00 Eastern Lions SC ?-? Bentleigh greens
06:30 South Georgia Tormenta FC ?-? Knoxville troops
17:30 North Pine United ?-? Redcliffe PCYC
18:00 Perth SC ?-? Floreat Athena
12:00 OConnor Knights ?-? Canberra Olympic
12:00 Cooma Tigers ?-? Gungahlin United
06:00 Thunder Bay cold ?-? Minneapolis City SC
09:00 Capital City FC ?-? United PDX
09:00 Ventura County Fusion ?-? Capo FC B
17:00 Blacktown Spartans ?-? Nepean Football Club
22:59 JaPS ?-? KTP Kotka
14:00 Moreton City II ?-? Brisbane Strikers
14:00 Logan Lightning ?-? Capalaba Bulldogs
14:00 Southside Eagles ?-? Ipswich City
14:00 Mitchelton FC ?-? Eastern Suburbs Brisbane
14:00 Caboolture FC ?-? St George Willawong FC
14:00 Broadbeach United ?-? SWQ Thunder
05:00 Ceara ?-? Santos
07:00 Brusque FC ?-? Ponte Preta
17:00 Zenit St.Petersburg Youth ?-? CSKA Moscow (R)
17:00 FK Ural Youth ?-? FK Rostov Youth
17:00 FK Nizhny Novgorod Youth ?-? Chertanovo Moscow Youth
17:00 Dinamo Moscow Youth ?-? FK Orenburg Youth
17:00 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth ?-? Lokomotiv Moscow Youth
17:00 Spartak Moscow Youth ?-? FK Krasnodar Youth
17:00 Baltika Kaliningrad Youth ?-? Strogino Youth
17:00 Konopliev Youth ?-? PFC Sochi Youth
17:00 Fakel Youth ?-? FC Terek Groznyi Youth
17:00 Rubin Kazan (R) ?-? Krylya Sovetov Samara Youth
01:00 NSI Runavik ?-? 07 Vestur Sorvagur
19:00 FC Jetisay ?-? SD Family
21:00 Ekibastuzets ?-? FK Arys
17:00 Daejeon Korail ?-? Changwon City
22:59 IFK Norrkoping DFK Nữ ?-? Kristianstads DFF Nữ
22:59 BK Hacken Nữ ?-? Trelleborgs FF Nữ
00:00 Hammarby Nữ ?-? AIK Solna Nữ
00:00 Pitea IF Nữ ?-? Linkopings Nữ
00:00 Vittsjo GIK Nữ ?-? FC Rosengard Nữ
14:00 Boeun Sangmu Nữ ?-? Suwon FMC Nữ
17:00 Changnyeong Nữ ?-? Gyeongju FC Nữ
17:00 Sejong Gumi Sportstoto Nữ ?-? Seoul Amazones Nữ
01:45 Larne FC Nữ ?-? Linfield Nữ
01:45 Mid Ulster Nữ ?-? Lisburn Nữ
02:00 Crusaders Newtownabbey Strikers Nữ ?-? Lisburn Rangers (W)
21:00 Trables Sports Club ?-? Al-Ahed
21:00 Al-Ansar (LIB) ?-? Al Bourj
17:30 Rochedale Rovers ?-? Gold Coast United
22:00 Turan Turkistan ?-? FK Atyrau
21:00 Shakhter Soligorsk II ?-? Volna Pinsk
22:00 FK Lida ?-? Belarus U17
22:59 Staal Jorpeland ?-? Vidar
22:59 froya ?-? Ardal
00:00 Sandnes B ?-? Vindbjart
08:30 Labasa FC ?-? Nadroga FC
09:30 Moreland City U23 ?-? Hume City U23
03:00 Juventud Unida ?-? Central Ballester
03:00 CA Lugano ?-? Leandro N Alem
03:00 Mercedes ?-? Deportivo Espanol
03:00 Berazategui ?-? Claypole
03:00 Puerto Nuevo ?-? Victoriano Arenas
03:00 Central Cordoba De Rosario ?-? Centro Espanol
03:00 Sportivo Barracas ?-? Uhl Que Sa
03:00 Club Lujan ?-? Deportivo Paraguayo
03:00 Deportivo Muniz ?-? CA Atlas
03:00 El Porvenir ?-? Real Pilar
03:00 General Lamadrid ?-? Defensores de Cambaceres
03:00 Ituzaingo ?-? Argentino de Rosario
07:00 Atletico Rafaela ?-? Gimnasia yTiro
17:15 Glenorchy Knights FC ?-? Hobart Zebras
17:15 Launceston City ?-? LAN Thurston
16:30 Melbourne Knights ?-? Manningham United Blues
16:30 South Melbourne ?-? Dandenong Thunder
10:00 Green Gully Cavaliers ?-? Dandenong City SC
12:00 Moreland City ?-? Hume City
14:00 Taringa Rovers ?-? North Lakes United
14:00 Pine Hills ?-? Holland Park Hawks FC
14:00 North Star ?-? Magic United TFA
14:00 Ipswich knights SC ?-? Maroochydore Swans FC
14:00 Grange Thistle SC ?-? Samford Ranges
14:00 Bayside United FC ?-? Souths United
22:30 Kuruvchi Bunyodkor ?-? Qiziriq Football Club
22:30 Navbahor Namangan ?-? Buxoro FK
05:30 XV de Piracicaba ?-? Uniao Sao Joao EC
14:00 Bentleigh Greens U23 ?-? Eastern Lions U23
14:00 Caroline Springs George Cross U23 ?-? Northcote City U23
14:00 Melbourne Victory U23 ?-? Werribee City U23
14:00 Western United FC U23 ?-? Melbourne City U23
14:00 Bulleen Lions U23 ?-? Brunswick City U23
14:00 Langwarrin U23 ?-? Kingston City U23
11:30 Lambton Jarvis ?-? Broadmeadow Magic
11:30 Edgeworth Eagles FC ?-? New Lambton FC
Lịch thi đấu bóng đá Olympic bóng đá nam
Lịch thi đấu bóng đá EURO
Lịch thi đấu bóng đá Copa America
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C2 Châu Âu
Lịch thi đấu bóng đá Ngoại Hạng Anh
Lịch thi đấu bóng đá La Liga
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Châu Âu
Lịch thi đấu bóng đá Bundesliga
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Argentina 2 1858
2 Pháp -4 1840
3 Bỉ -3 1795
4 Anh -5 1794
5 Braxin 4 1788
6 Bồ Đào Nha 3 1748
7 Hà Lan -3 1742
8 Tây Ban Nha -5 1727
9 Ý 5 1724
10 Croatia 3 1721
115 Việt Nam -30 1164
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Spain (W) 13 2099
2 France (W) 10 2029
3 England (W) 2 2023
4 Germany (W) 13 2018
5 USA (W) 4 2015
6 Sweden (W) -3 1995
7 Japan (W) -6 1975
8 Canada (W) 0 1951
9 Brazil (W) 2 1948
10 North Korea (W) 0 1943
37 Vietnam (W) 0 1611