Lịch bóng đá ngày 04/07/2024 - Lịch thi đấu bóng đá
07:00 Argentina ?-? [B2]
07:30 FC Dallas ?-? Portland Timbers
08:30 Colorado Rapids ?-? FC Kansas City
09:30 Los Angeles Galaxy ?-? Los Angeles FC
18:00 Viettel FC ?-? Hà Nội FC
18:00 Thanh Hóa FC ?-? Nam Định FC
22:59 Paide Linnameeskond ?-? Trans Narva
22:59 Tartu JK Maag Tammeka ?-? FC Nomme United
22:59 Levadia Tallinn ?-? FC Flora Tallinn
22:59 FK Panevezys ?-? Hegelmann Litauen
01:45 Drogheda United ?-? Shelbourne
01:45 Galway United ?-? Bohemians
01:45 Sligo Rovers ?-? Derry City
01:45 Waterford United ?-? St. Patricks Athletic
02:00 Shamrock Rovers ?-? Dundalk
05:00 Gremio (RS) ?-? Palmeiras
05:00 Bahia ?-? Juventude
06:00 Fluminense RJ ?-? Internacional RS
06:00 Corinthians Paulista (SP) ?-? Vitoria BA
00:00 Dinamo Minsk ?-? Dinamo Brest
22:59 Talaea EI-Gaish ?-? Al-Ittihad Alexandria
22:59 El Daklyeh ?-? Al Ahly SC
22:59 Strasbourg ?-? TSV 1860 Munchen
08:00 Colorado Springs Switchbacks FC ?-? FC Tulsa
03:00 Manta FC ?-? 9 de Octubre
01:00 Thor Akureyri ?-? Grotta Seltjarnarnes
01:00 Fjolnir ?-? Keflavik
02:15 IR Reykjavik ?-? Afturelding
02:15 UMF Njardvik ?-? Grindavik
20:00 Kedah ?-? Penang
20:00 Sabah ?-? Terengganu
20:00 Selangor ?-? Kuching FA
20:00 Johor Darul Takzim ?-? Malaysia Universiteti
00:00 Bralanda ?-? IF Karlstad Fotboll
00:00 FC Steaua Bucuresti ?-? Corvinul Hunedoara
01:45 Bray Wanderers ?-? Longford Town
01:45 Finn Harps ?-? Kerry FC
01:45 Treaty United ?-? Cobh Ramblers
01:45 UC Dublin ?-? Athlone Town
01:45 Wexford (Youth) ?-? Cork City
00:30 Vikingur Gotu ?-? HB Torshavn
00:30 KI Klaksvik ?-? B36 Torshavn
19:00 Khan Tengri FC ?-? Kaisar Kyzylorda Reserves
19:00 Yassy Turkistan ?-? Okzhetpes
19:00 Ulytau Zhezkazgan ?-? Altay FK
17:00 Hyundai Steel Red Angels Nữ ?-? KSPO FC Nữ
01:45 Glentoran Nữ ?-? Cliftonville LFC Nữ
01:00 EC Jacuipense ?-? ASA AL
22:00 SJK Akatemia B ?-? JS Hercules
22:59 OTP ?-? TP47 Tornio
01:00 Palmeiras (Youth) ?-? Santos (Youth)
01:00 Fortaleza (Youth) ?-? Atletico Mineiro Youth
01:30 Goias (Youth) ?-? Cuiaba (MT) (Youth)
03:00 Botafogo RJ (Youth) ?-? Corinthians Paulista (Youth)
01:00 GE Petropolis ?-? Audax Rio RJ
22:30 Metallurg Bekobod ?-? Termez Surkhon
22:30 Olympic FK Tashkent ?-? FK Andijon
11:00 Preston Lions Nữ ?-? Brunswick Juventus Nữ
11:00 Essendon Royals Nữ ?-? South Melbourne Nữ
11:00 FC Bulleen Lions Nữ ?-? Box Hill Nữ
11:00 Bentleigh Greens (W) ?-? Calder United SC Nữ
11:00 Heidelberg United Nữ ?-? Boroondara Eagles Nữ
11:00 Alamein Nữ ?-? Emerging Athlete Program Nữ
06:00 Sao Jose PoA RS ?-? Athletic Club MG
00:00 Alingsas Nữ ?-? Jitex DFF Nữ
00:00 Lidkopings FK Nữ ?-? Bollstanas Sk Nữ
Lịch thi đấu bóng đá EURO
Lịch thi đấu bóng đá Copa America
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C2 Châu Âu
Lịch thi đấu bóng đá Ngoại Hạng Anh
Lịch thi đấu bóng đá La Liga
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Châu Âu
Lịch thi đấu bóng đá Bundesliga
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C2 Châu Á
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Argentina 2 1858
2 Pháp -4 1840
3 Bỉ -3 1795
4 Anh -5 1794
5 Braxin 4 1788
6 Bồ Đào Nha 3 1748
7 Hà Lan -3 1742
8 Tây Ban Nha -5 1727
9 Ý 5 1724
10 Croatia 3 1721
115 Việt Nam -30 1164
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Spain (W) 13 2099
2 France (W) 10 2029
3 England (W) 2 2023
4 Germany (W) 13 2018
5 USA (W) 4 2015
6 Sweden (W) -3 1995
7 Japan (W) -6 1975
8 Canada (W) 0 1951
9 Brazil (W) 2 1948
10 North Korea (W) 0 1943
37 Vietnam (W) 0 1611