Kết quả bóng đá ngày 30/04/2024 chính xác mới nhất
02:00 Barcelona 4-2 Valencia 1 1-2
01:45 Genoa 3-0 Cagliari 2-0
18:30 Bangkok United FC 0-0 Prachuap Khiri Khan 0-0
00:30 U23 Nhật Bản 2-0 Iraq U23 2-0
21:00 1 U23 Indonesia 0-2 U23 Uzbekistan 0-0
02:00 Preston North End 0-3 Leicester City 0-1
02:15 Estrela da Amadora 0-3 SC Farense 0-1
00:10 Hammarby 2-1 Vasteras SK FK 1-0
00:00 1 Elfsborg 2-0 IK Sirius FK 1-0
00:00 Brommapojkarna 0-3 IFK Goteborg 0-1
00:00 Mjallby AIF 3-2 Kalmar 2-2
00:00 Karagumruk 4-1 Antalyaspor 1 1-0
18:00 Thanh Hóa FC 1-1 Hải Phòng FC 1-1
Pen [4-2]
15:00 Persikabo 1973 3-4 Barito Putera 1-4
22:00 Nsoatreman FC 0-0 Bofoakwa Tano 0-0
23:30 Doxa Katokopias 2-2 AEL Limassol 0-0
23:30 Apollon Limassol FC 0-0 Karmiotissa Polemidion 0-0
21:00 Othellos Athienou 3-1 AE Zakakiou 1-1
22:59 Vitesse Delft 0-0 AS Sonabel 0-0
22:00 Zira FK 0-1 Araz Nakhchivan 0-0
21:00 Mumbai City 2-0 FC Goa 0-0
00:30 Hapoel Haifa 0-2 Maccabi Haifa 0-0
00:00 Hapoel Beer Sheva 2-1 Hapoel Bnei Sakhnin FC 1 0-0
00:15 2 Khaitan 2-4 Al-Jahra 0-2
21:30 Kazma 2-0 Al-Shabab(KUW) 0-0
08:00 Siti Worley Garden J 0-2 Waterhouse FC 0-2
05:00 Portmore United 0-1 Arnett Gardens 0-0
02:15 Fylkir 0-1 Stjarnan Gardabaer 0-0
01:00 Valur Reykjavik 1-1 Fram Reykjavik 0-0
21:30 FK Tuzla City 1-2 FK Igman Konjic 1-0
23:45 Rostov FK 2-1 Gazovik Orenburg 0-1
21:30 FK Sochi 0-0 Fakel 0-0
19:15 Rubin Kazan 1-1 Ural Sverdlovsk Oblast 1-0
17:00 Krylya Sovetov 0-0 FC Krasnodar 1 0-0
20:15 Malindi 0-0 Mlandege FC 0-0
22:30 NK Mura 05 3-1 NK Aluminij 2 1-0
07:30 Audax Italiano 0-1 Cobresal 0-0
02:00 Shamrock Rovers 4-0 Drogheda United 1 2-0
00:30 Rapid Bucuresti 1-2 CS Universitatea Craiova 0-1
21:30 Petrolul Ploiesti 1-2 FC Botosani 1-1
06:00 Sao Paulo 0-0 Palmeiras 0-0
00:00 Silkeborg 3-0 Midtjylland 3-0
22:59 Ceramica Cleopatra FC 1-1 Pharco 1-0
00:00 Puszcza Niepolomice 1-1 Korona Kielce 1-0
16:00 Van Hien University 1-0 Vĩnh Long 0-0
16:00 Đà Nẵng 2 1-0 T T Hanoi B 0-0
15:00 Tay Nguyen 0-4 TDTT Bắc Ninh 0-1
15:00 1 Dinh Huong 3-0 An Giang 2-0
01:30 Racing de Ferrol 0-2 Mirandes 0-1
01:45 USL Dunkerque 1-3 AJ Auxerre 1-0
01:00 Emmen 3-0 Helmond Sport 1-0
01:00 1 FC Utrecht (Youth) 0-2 ADO Den Haag 0-0
08:00 Univ.Cesar Vallejo 2-1 Sporting Cristal 2-1
00:15 Beroe Stara Zagora 3-0 Etar 1 2-0
21:45 CSKA 1948 Sofia 1-1 Arda 1 0-1
19:00 Sabah 2-1 Hougang United FC 0-0
15:00 Kuala Lumpur City F.C. 3-1 Kuching FA 0-1
22:59 Chrobry Glogow 0-2 Wisla Plock 0-1
22:59 Odra Opole 0-2 Motor Lublin 0-2
06:30 Olimpia Asuncion 0-1 Sportivo Ameliano 0-1
02:00 Nimes 1-0 Red Star FC 93 1-0
07:00 CD El Nacional 1-0 Delfin SC 1-0
23:15 OKS Stomil Olsztyn 1-0 Lech II Poznan 0-0
22:59 1 LKS Lodz II 1-1 Olimpia Grudziadz 0-0
20:00 1 Ionikos 0-2 Kallithea 0-1
20:00 Aiolikos 1-2 PAOK Saloniki B 1-0
06:00 CA Penarol 3-0 CA River Plate 2-0
01:00 Racing Club Montevideo 2-0 Centro Atletico Fenix 1-0
22:00 Polissya Zhytomyr 1-0 FC Vorskla Poltava 0-0
22:59 KS Elbasani 2-0 FK Vora 1-0
20:00 KS Bylis 4-2 Flamurtari 1 1-2
20:00 JKT Tanzania 2-1 Mtibwa Sugar 1-1
09:00 Argentina Nữ U20 0-2 Paraguay Nữ U20 0-1
06:30 Brasil Nữ U20 1-0 Colombia Nữ U20 1-0
04:00 Peru Nữ U20 1-6 Venezuela Nữ U20 1-1
23:30 Freetonians SLIFA 0-0 Bhantal FC 0-0
01:00 Flamengo/RJ Nữ 7-0 Santos Nữ 3-0
01:00 FC Ajka 1-0 Nyiregyhaza 0-0
01:30 Liverpool Montevideo Reserve 2-1 Deportivo Maldonado Reserve 0-0
01:30 Nacional de Montevideo Reserves 1-1 Danubio Reserves 1-1
01:30 Defensor Sporting Reserve 1-0 Progreso Reserves 0-0
22:00 1 Vision FC 0-2 Koforidua Semper FC 0-0
06:05 Real Koyari 2-1 SV Caravel 0-0
01:00 Birmingham U21 3-2 Bournemouth AFC U21 0-2
19:00 Wigan U21 1-3 Watford U21 0-2
17:00 Sheffield Wed U21 0-1 Swansea City U21 1 0-0
19:00 Norrkoping IFK U21 6-0 Gefle IF U21 5-0
16:45 Rangdajied United 0-6 Langsning SC 0-1
10:10 Juarez FC Nữ 1-0 Monterrey Nữ 1 1-0
10:05 Club America Nữ 2-4 Pachuca Nữ 2-3
08:00 Tigres Nữ 3-1 Club Necaxa Nữ 2-0
08:00 Leon Nữ 4-0 Santos Laguna Nữ 1-0
06:00 Queretaro Nữ 0-2 Atlas Nữ 0-1
06:00 Toluca Nữ 2-1 Tijuana Nữ 0-0
01:30 Sacachispas 1-1 Villa Dalmine 0-1
01:50 ASC Police 5-0 FC Arafat 1-0
22:59 FC Brakna 4-1 ASC Entente Sebkha 1-1
22:00 FK Zalgiris Vilnius B 3-1 FK Neptunas Klaipeda II 2-0
17:30 FC Goa Development II 1-3 Sporting Clube de Goa 0-0
20:00 Hvidovre IF Reserve 3-0 Vejle Reserve 1-0
18:00 Horsens Reserve 0-3 Viborg Reserve 0-2
08:00 Santa Ana 2-0 Escorpiones Belen 0-0
22:59 Hegelmann Litauen II 0-3 FK Kauno Zalgiris II 0-1
22:00 Banga Gargzdai B 1-2 FK Panevezys B 0-1
07:00 Deportivo Lucero 1-3 CD Juvenil Seminario 0-0
00:00 1 FC Kontu 0-0 GrIFK Kauniainen 0-0
Pen [3-4]
13:00 AS Harima ALBION Nữ 2-0 Shizuoka Sangyo University Nữ 1-0
22:30 SJK Akatemia 0-3 TPS Turku 0-3
01:45 Loughgall Reserves 2-4 Ballymena Utd Reserves 1-0
01:45 Carrick Rangers Reserves 2-1 Larne Reserves 1-1
06:30 Atletico Tembetary 2-1 Independiente Luque 1-1
04:15 Guairena 1-2 3 De Febrero 0-1
18:30 Club Guarani Reserve 2-2 Nacional Asuncion Reserves 1-0
18:30 Mayo Reserves 0-2 Club Libertad Reserve 0-1
18:20 Cerro Porteno Asuncion Reserves 2-0 Club General Caballero Reserves 0-0
02:00 Tiradentes-PI Nữ 2-1 IAPE Nữ 0-1
02:00 Botafogo/PB Nữ 2-0 Mixto PB (W) 0-0
01:00 CRESSPOM Nữ 0-0 Sobradinho EC Nữ 0-0
05:30 Mirassol 3-2 Ceara 1 2-0
02:15 Haukar Hafnarfjordur 2-3 Throttur Vogum 2-1
00:30 Mamelodi Sundowns 3-0 TS Galaxy 1 2-0
20:30 Ghazl El Mahallah 2-1 Raviena 1-1
20:30 Tanta 0-1 Haras El Hedoud 0-0
20:30 Raya Ghazl SC 1-1 Proxy SC 1-1
20:30 Olympic El Qanal 3-0 El Sekka El Hadid 1-0
20:30 Petrojet 3-1 Wadi Degla SC 1-0
22:59 Juventus U20 2-0 Torino U20 1-0
19:30 Sampdoria Youth 0-2 AS Roma U20 0-0
00:50 Hajer 1-1 Al-Adalh 0-0
23:10 Al-Faisaly Harmah 0-2 Al-Ameade 0-1
23:10 Al-Arabi(KSA) 3-2 Ohod Medina 3-1
01:00 NSI Runavik 0-1 Vikingur Gotu 0-0
01:00 Skala Itrottarfelag 3-1 Toftir B68 2-0
00:00 B36 Torshavn 3-3 IF Fuglafjordur 2-3
00:00 07 Vestur Sorvagur 0-3 HB Torshavn 0-2
20:50 Niroye Zamini 4-0 Shohada Babolsar 3-0
20:45 1 Shahrdari Mahshahr 1-0 Setaregan Bahman 1-0
20:15 Sepidrood Rasht 0-1 FC Yasa 0-1
20:15 Shohada Razakan 1-0 Chooka Talesh 1 0-0
21:00 Brann 2 3-4 Eik-Tonsberg 1-3
18:00 Viking B 3-2 Brattvag 0-2
05:30 Maringa FC 2-1 Santo Andre 1-0
22:30 EBK 2-1 Ilves Tampere II 1 1-1
01:00 Uniao Desportiva Alagoana/AL Nữ 0-0 Sport Recife Nữ 0-0
22:59 FC Leones Reserves 3-2 Envigado FC Reserves 1 2-1
22:00 Al ittihad(LBY) 3-2 Al Mlaba Libe 2-2
22:00 Al Bashayir SC 2-0 Abu Salim 0-0
03:30 FC San Marcos 3-1 FC Carlos Stein 0-0
01:00 2 Academia Deportiva Cantolao 1-0 EM Deportivo Binacional 1-0
07:30 Deportes Limache 1-0 Deportes La Serena 1 0-0
15:00 Nanning Juniors 0-4 Yunnan Jin Dal Lae 0-1
15:30 Persika 1951 1-0 Cimahi Putra FC 1-0
17:30 1 Uruguay U16 0-2 Sweden U16 1 0-1
15:15 Croatia U16 2-0 Finland U16 1-0
00:15 KFUM 2 3-0 Skeid Oslo II 2-0
00:00 Sparta Sarpsborg B 0-3 Asker 0-1
00:00 Nordstrand 4-1 Mjondalen IF B 1-1
00:00 Molde B 2-1 IL Hodd B 1-0
22:59 Kristiansund B 0-2 Aalesund FK B 0-2
22:59 Lillestrom B 1-2 Stromsgodset B 1-1
22:59 Vidar 5-2 Sandefjord B 2-0
22:00 1 Sola 2-1 Odd Grenland 2 0-1
22:30 Zumunta AC 1-1 Sahel SC 1-0
00:00 Trelleborgs FF 1-1 Degerfors IF 1-1
01:30 Centro Espanol 1-0 Deportivo Paraguayo 1-0
01:30 Claypole 0-2 Sportivo Barracas 0-0
17:00 Champion Maker Club Ajmer 0-0 Jaipur Futsal 0-0
20:55 Al Urooba U21 1-2 Al-Dhafra U21 0-1
21:00 Chernomorets Novorossiysk 0-0 FK Makhachkala 0-0
05:30 Sport Clube Capixaba 3-0 SC Brasil Capixaba 1-0
01:45 Midleton FC 4-1 Rockmount 2 1-0
00:40 Avomdale United 1-0 Carrigaline United 1-0
20:00 Mashal Muborak 8-0 Qoraqalpogiston FA 5-0
20:00 OTMK Olmaliq 2-2 Buxoro FK 1 0-0
19:30 Xorazm Urganch 3-1 Sementchi Kuvasoy 2-0
19:30 Aral Nukus 3-2 Namangan FA 2-0
01:00 Nottingham Forest U21 0-0 Reading U21 0-0
01:00 Wolverhampton U21 1-1 Brighton U21 0-0
01:00 Newcastle U21 0-1 Aston Villa U21 0-1
01:00 West Bromwich U21 4-2 Leeds United U21 3-0
01:00 Crystal Palace U21 5-0 Tottenham U21 3-0
01:00 Derby County U21 3-0 Everton U21 1-0
18:00 Southampton U21 3-6 Manchester United U21 1-2
06:00 Ferroviario CE 2-2 Aparecidense GO 1-2
06:00 1 Sao Jose PoA RS 1-2 Confianca SE 0-2
01:20 UAI Urquiza Nữ 2-0 Belgrano Nữ 2-0
15:10 Hebei Nữ 2-1 Shanghai Shenhua W 2-0
13:00 Wuhan Three Towns Martial Arts Nữ 0-1 Guangxi Pingguo Beinong W 0-0
13:00 Beijing Normal University (W) 1-2 Dalian Professional W 0-2
17:50 Reliance FYC 2-0 Iron Born FC 0-0
20:00 Acassuso Reserves 1-1 CA Colegiales Reserves 0-0
01:00 Lierse U21 3-1 RS Waasland Beveren U21 1-1
19:00 Corvinul Hunedoara 3-1 ACS Viitorul Selimbar 1-1
15:30 Jaguar FC 0-0 Ajmal FC 0-0
12:30 CISF New Delhi 2-1 Hindustan Aeronautics Limited 0-1
Kết quả bóng đá hôm nay (kqbd) cập nhật kết quả trực tuyến, tỷ số bóng đá hôm qua và hôm nay (cả trận, hiệp 1 và H2) các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh
Kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu
Kết quả bóng đá EURO
Kết quả bóng đá Cúp C2 Châu Âu
Kết quả bóng đá La Liga
Kết quả bóng đá Bundesliga
Kết quả bóng đá Cúp C2 Châu Á
Kết quả bóng đá Serie A
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Argentina 2 1858
2 Pháp -4 1840
3 Bỉ -3 1795
4 Anh -5 1794
5 Braxin 4 1788
6 Bồ Đào Nha 3 1748
7 Hà Lan -3 1742
8 Tây Ban Nha -5 1727
9 Ý 5 1724
10 Croatia 3 1721
115 Việt Nam -30 1164
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Spain (W) 19 2085
2 England (W) 7 2021
3 France (W) -2 2018
4 USA (W) -33 2011
5 Germany (W) 17 2005
6 Sweden (W) 0 1998
7 Japan (W) 4 1982
8 Netherland (W) -35 1951
9 Canada (W) 2 1950
10 Brazil (W) 5 1946
37 Vietnam (W) 0 1611