Kết quả bóng đá ngày 03/02/2023 chính xác mới nhất
03:00 Real Madrid 2-0 Valencia 1 0-0
22:00 Al-Shabab(KSA) 2-1 Dhamk 2-0
22:00 Al-Baten 0-1 Al-Taawon 1 0-0
20:00 Abha 2-0 Al Khaleej Club 0-0
10:00 Atletico San Luis 2-0 Puebla 0-0
00:00 Adana Demirspor 1-1 Fenerbahce 0-0
21:00 Konyaspor 0-1 Istanbulspor 0-0
21:00 Kayserispor 1-0 Istanbul BB 0-0
16:00 Persis Solo FC 1-3 Bhayangkara Solo FC 0-1
15:00 Dewa United FC 1-1 Madura United 1-1
15:00 Persikabo 1973 1-1 Persita Tangerang 1-0
22:00 AS Togo-Port 0-0 Gbohloesu 0-0
22:00 AS OTR 0-0 Entente 2 0-0
22:00 Karela United FC 1-0 Asante Kotoko FC 0-0
22:00 1 Accra Lions 3-0 Great Olympics 2-0
00:20 Anorthosis Famagusta FC 4-1 Omonia Nicosia FC 1-1
00:00 AEL Limassol 2-1 Akritas Chloraka 1-0
09:00 Marathon 2-1 Real Espana 1 0-1
21:00 Al Shorta 1-0 AL Najaf 1-0
21:00 Chennai Titans 2-2 Odisha FC 1-1
21:00 Real Maldive FC 0-2 LMS United 0-2
03:00 Juventus 1-0 Lazio 1-0
18:00 1 Rajasthan Club 2-3 Sudeva Delhi 2-2
20:00 CO Sidi Bouzid 0-0 U.S.Monastir 0-0
20:00 Stade tunisien 0-2 ES du Sahel 0-1
20:00 AS Slimane 1-1 Etoile Metlaoui 0-1
20:00 ES Hamam-Sousse 2-0 Chebba 0-0
20:00 1 Rejiche 1-4 Olympique de Beja 1-2
20:00 US Ben Guerdane 1-1 Club Africain 0-1
20:00 Esperance Sportive de Tunis 4-0 C.A.Bizertin 2-0
20:00 Sifakesi 0-1 US Tataouine 0-1
01:30 SV Wachtberg 1-3 Fortuna Koln II 1-2
01:30 SV Schlebusch 0-3 Bergisch Gladbach 09 0-0
01:30 VfB Ginsheim 0-4 Viktoria Griesheim 0-4
01:00 Mauerwerk 0-0 ASK Klingenbach 0-0
00:30 USV Gnas 2-4 TUS Bad Gleichenberg 0-1
00:30 Raufoss 4-1 Gjovik Lyn 1-0
00:00 Middelfart G og 4-0 Tarup Paarup IF 1-0
23:30 Rostov FK 0-0 Spartak Moscow 0-0
Pen [1-2]
22:30 1 Hacken 2-2 Odd Grenland 1-1
22:00 Hammarby 2-2 Jeonbuk Hyundai Motors 0-1
22:00 Bodo Glimt 3-4 Viborg 1-4
22:00 SK Brann (W) 1-2 Hammarby (w) 0-0
21:30 Septemvri Sofia 0-5 Kryvbas 0-2
21:30 Torpedo Moscow 0-0 Neftekhimik Nizhnekamsk 0-0
21:00 NK Mura 05 1-2 Dnipro-1 1-1
21:00 Rudar Prijedor 0-1 FK Rudar Pljevlja 0-1
20:30 FK Velez Mostar 1-2 Olympic FK Tashkent 1-2
20:30 Lokomotiv Moscow 0-1 Johor Darul Takzim 0-0
20:10 Akron Togliatti 1-3 Baltika Kaliningrad 1-0
20:10 Dynamo Moscow 3-1 Arda 3-1
20:00 FC Ufa 1-1 Lokomotiv Tashkent 1 1-0
20:00 FK Buducnost Podgorica 1-2 Metalac Gornji Milanovac 0-1
20:00 FK Tikves Kavadarci 2-1 FK Kozuv 1-1
19:30 Podbeskidzie Bielsko-Biala 0-1 FC Inhulets Petrove 0-0
19:00 1 Ostersunds FK 0-2 Herfolge Boldklub Koge 0-1
19:00 Valerenga (w) 3-1 BK Hacken (W) 3-1
18:00 FK Makedonija Gjorce Petrov 0-2 Spartak Varna 0-0
17:00 FK Prva Iskra Baric 1-3 Karlovac 1-0
17:00 FC Liefering 3-0 LASK (Youth) 1-0
16:00 Olimpia Elblag 5-0 Concordia Elblag 2-0
15:30 Torpedo Moscow 0-1 FK Krasnodar 2 0-1
15:00 Yenisey Krasnoyarsk 0-1 Navbahor Namangan 0-0
07:40 1 Barranquilla FC 2-2 Real Cartagena 1 1-0
08:05 Correcaminos UAT 3-1 Leones Negros 2-0
06:00 2 Tepatitlan de Morelos 2-0 Monarcas Morelia 1-0
18:00 Khattab 0-1 Afrin SC 0-0
18:00 Morek 1-0 Al-Jehad 0-0
00:20 Al-Hala 1-1 Al Hidd 0-0
90phút [1-1], 120phút [1-1]Pen [4-2]
20:30 Manama Club 1-1 Sitra 0-0
90phút [1-1], 120phút [1-1]Pen [5-4]
22:00 2 Pacific Heroes FC 3-4 Sefwi All Stars FC 1 2-2
20:30 Sanat-Naft 0-1 Persepolis Pakdasht 1 0-0
20:30 Mes krman 2-3 Esteghlal Tehran 1-1
18:30 Peykan 0-0 Naft Masjed Soleyman FC 1 0-0
18:30 Mes Rafsanjan 0-0 Zob Ahan 0-0
19:00 Partizani Tirana 3-0 KS Korabi Peshkopi 2-0
19:00 KF Tirana 1-0 Lushnja KS 0-0
19:00 Kastrioti Kruje 0-0 KS Dinamo Tirana 0-0
19:00 KF Laci 2-1 Tomori berat 0-0
19:00 KS Perparimi Kukesi 5-0 Apolonia Fier 1-0
19:00 Egnatia 1-1 Skenderbeu Korca 0-1
20:10 Jeddah Youth 1-3 Al-Fath (Youth) 0-0
20:10 Al-Ittihad (Youth) 3-2 Al-Nasr (Youth) 1-1
20:10 Al Ahli Jeddah (Youth) 0-0 Al-Shabab (Youth) 0-0
20:05 Ohud Medina Youths 2-0 Al Khaleej Youths 0-0
19:55 Arar (Youth) 1-0 Al-Faisaly Harmah Youth 0-0
19:50 Al Raed U20 1-2 Al-Ansar Youths 0-0
19:25 Al-Ettifaq (Youth) 1-1 Al-Taawon Youths 0-0
19:25 Al-Hilal (Youth) 1-1 Al Wehda (Youth) 1-1
19:25 Hajer (Youth) 0-1 Al-Qadasiya (Youth) 0-0
07:10 Volta Redonda 1-0 Fluminense RJ 1 0-0
05:00 Vasco da Gama 5-0 Resende-RJ 1 2-0
01:30 Madureira 1-1 Portuguesa RJ 0-1
21:00 Coventry U21 1-2 Hull U21 1-1
22:00 San Luis U20 3-1 Puebla U20 1-0
06:30 2 Mixto EC 0-1 Cacerense 1 0-1
01:30 Maccabi Ramla 1-3 MS Jerusalem 1-0
01:30 AC Hamachtesh Givataim 0-1 Ironi Beit Dagan 0-0
00:00 MS Hapoel Lod 6-2 Hapoel Ramat Israel 4-0
23:30 Rubi Shapira 1-1 Ironi Bnei Kabul 0-1
22:40 Hapoel Ironi Sefad 0-0 Hapoel Bnei Biina 0-0
00:00 1 Beitar Tel Aviv Ramla 0-2 Shimshon Tel Aviv 0-0
22:00 Maccabi Herzliya 1-0 SC Maccabi Ashdod 0-0
18:45 Hapoel Bikat Hayarden 0-2 Hapoel Kfar Shalem 0-1
06:00 Centro Sportivo Alagoano 1-2 Desportivo Alianca AL 0-2
06:30 1 Serra Branca EC 1-1 Botafogo PB 0-1
02:00 Ulsan Hyundai FC 1-0 Brentford (R) 0-0
00:10 Freeport 1-3 Cece United 1-2
15:00 Wari Club 2-0 Uttara FC 1 0-0
02:45 Queen of South (R) 4-1 Motherwell FC (R) 1-0
20:10 Wajj 3-2 Al-Suqoor(KSA) 0-0
19:50 Al-Kawkab 2-1 Bisha FC 1-0
19:45 Al-Washm 1-1 Al Safa(KSA) 1-1
19:45 Al-Zlfe 0-0 Al Nairyah 0-0
19:45 Sajer FC 0-0 Al Najma(KSA) 0-0
19:40 Al Shuaib 0-1 AL-jeel 0-0
19:40 Al-Sharq 1-1 Al-Ansar 0-0
19:35 Al-Draih 1-0 Qilwah 0-0
19:20 Al-Rawdhah 1-1 Al-Rayyan 1-0
01:30 Maccabi Emekheifer (w) 1-1 Ironi Ramat Hasharon (w) 0-0
00:00 AS Tel Aviv University (w) 0-0 Maccabi Hadera (w) 0-0
00:00 Maccabi Kiryat Gat (w) 2-0 Hapoel Jerusalem (W) 1 1-0
00:00 1 Hapoel Beer Sheva (w) 1-4 Hapoel Petah Tikva (w) 1 0-1
02:45 Zulte-Waregem 1-2 Mechelen 1 1-1
02:45 Abergavenny (w) 1-0 Pontypridd Town (w) 1 1-0
06:00 Juventude 1-0 Avenida RS 1-0
05:00 Sao Luiz(RS) 1-0 Novo Hamburgo RS 1 1-0
02:30 Internacional RS 3-0 Ypiranga(RS) 1-0
20:00 El Gounah 1-0 El Alominiom 1-0
20:00 Tamiya Youth Center 0-1 Nasr Taadeen 0-0
20:00 Raviena 0-0 Al Minya 0-0
22:59 Al Ahli Jeddah 1-4 Al-Akhdoud 1-1
19:55 Al-Jabalain 1-2 Al-Faisaly Harmah 1-0
19:25 Al-Qadasiya 1-2 Najran SC 1-1
21:00 AC Monopoli 1-0 AZ Picerno ASD 0-0
20:30 Gelbison 0-0 Audace Cerignola 0-0
06:00 Maguary PE 0-0 Belo Jardim PE 0-0
05:10 Catedraticos Elite 3-0 Aguacateros CDU 2-0
02:00 1 Vikingur Reykjavik 1-4 Fram Reykjavik 1-0
22:59 AS Mande (W) 2-0 Amazones C5 (W) 1-0
22:00 1 Al Mesaimeer Club 0-4 Al Khor SC 0-3
22:00 Al Bidda SC 0-1 Al-Khuraitiat 0-0
13:25 Persimuba Musi Banyuasin 1-0 Arsenio Arkan FC 1-0
21:00 Progresso da Lunda Sul 0-1 Primeiro de Agosto 0-0
00:15 Portugal (w) U17 0-0 Iceland (w) U17 0-0
21:00 Finland (w) U17 4-0 Slovakia (w) U17 0-0
19:30 U19 Síp 2-0 U19 Romania 1-0
17:00 U19 Israel 2-0 U19 Hungary 1-0
05:30 Atletico Clube Goianiense 1-0 katalang BA 0-0
05:15 Londrina PR 1-1 Rio Branco PR 0-0
05:15 Coritiba PR 3-1 Cianorte PR 1 0-1
05:00 Maranhao 3-1 Chapadinha FC 2 0-1
03:00 Maynooth University Town FC 0-0 Bangor Celtic 0-0
02:45 Glebe North FC 2-1 Lucan United 1-0
05:15 Vitoria BA 2-0 Jacobinense EC 2-0
08:00 CA Independiente de la Chorrera Reserves 0-1 San Francisco Reserves 0-0
01:00 Vitoria ES 2-1 Vilavelhense 1-0
06:00 Santa Cruz RN 0-2 America FC Natal RN 0-1
07:00 Central Cordoba SdE Reserves 1-1 Boca Juniors Reserve 1-0
19:00 Colon Reserves 1-0 Godoy Cruz Reserves 0-0
19:00 Platense Reserves 2-2 CA Independiente Reserves 1-0
19:00 Barracas Central Reserves 0-0 Sarmiento Junin Reserve 0-0
22:59 Kuteh Jumbulu 0-1 BST Galaxy 0-1
22:59 Tallinding United 1-1 Gambia Ports Authority 0-0
22:59 TMT FA 3-0 Elite United 2-0
Kết quả bóng đá hôm nay (kqbd) cập nhật kết quả trực tuyến, tỷ số bóng đá hôm qua và hôm nay (cả trận, hiệp 1 và H2) các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh
Kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu
Kết quả bóng đá EURO
Kết quả bóng đá Cúp C2 Châu Âu
Kết quả bóng đá La Liga
Kết quả bóng đá Bundesliga
Kết quả bóng đá Cúp C2 Châu Á
Kết quả bóng đá Serie A
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Argentina 2 1858
2 Pháp -4 1840
3 Bỉ -3 1795
4 Anh -5 1794
5 Braxin 4 1788
6 Bồ Đào Nha 3 1748
7 Hà Lan -3 1742
8 Tây Ban Nha -5 1727
9 Ý 5 1724
10 Croatia 3 1721
115 Việt Nam -30 1164
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Spain (W) 19 2085
2 England (W) 7 2021
3 France (W) -2 2018
4 USA (W) -33 2011
5 Germany (W) 17 2005
6 Sweden (W) 0 1998
7 Japan (W) 4 1982
8 Netherland (W) -35 1951
9 Canada (W) 2 1950
10 Brazil (W) 5 1946
37 Vietnam (W) 0 1611