Lịch bóng đá ngày 11/07/2024 - Lịch thi đấu bóng đá
00:00 MFK Ruzomberok ?-? Tobol Kostanai
00:00 Sheriff Tiraspol ?-? Zira FK
00:00 Elfsborg ?-? AEP Paphos
00:00 Paksi SE Honlapja ?-? Corvinul Hunedoara
01:00 Botev Plovdiv ?-? Maribor
01:30 Wisla Krakow ?-? KF Llapi
22:00 Siauliai ?-? Levadia Tallinn
22:00 FK Liepaja ?-? Vikingur Gotu
22:00 FK Aktobe Lento ?-? Sarajevo
22:00 Malisheva ?-? FK Buducnost Podgorica
22:00 FK Tikves Kavadarci ?-? Breidablik
22:59 NK Bravo ?-? Connahs Quay Nomads FC
22:59 FC Noah ?-? FK Shkendija 79
22:59 Brunos Magpie ?-? Derry City
23:30 JK Tallinna Kalev ?-? Urartu
23:30 Atletic Club D Escaldes ?-? F91 Dudelange
00:00 UNA Strassen ?-? KuPs
00:00 Vaasa VPS ?-? FK Zalgiris Vilnius
00:00 Torpedo Kutaisi ?-? KF Tirana
00:00 Floriana F.C. ?-? Tre Penne
00:30 Caernarfon ?-? Crusaders
01:00 FC Torpedo Zhodino ?-? FC Milsami
01:00 Bala Town F.C. ?-? Paide Linnameeskond
01:00 Partizani Tirana ?-? Marsaxlokk FC
01:45 SP La Fiorita ?-? FK Isloch Minsk
01:45 Shelbourne ?-? St Joseph's FC
01:45 Mornar ?-? Dinamo Tbilisi
02:00 Valur Reykjavik ?-? Vllaznia Shkoder
02:00 Stjarnan Gardabaer ?-? Linfield FC
22:59 Liechtenstein Nữ ?-? Namibia Nữ
22:59 Sweden Nữ U19 ?-? Norway Nữ U19
08:00 Belize Nữ ?-? Bermuda Nữ
02:15 Fram Reykjavik ?-? KR Reykjavik
16:00 Shan United ?-? Dagon FC
05:30 Palmeiras ?-? Atletico Clube Goianiense
06:00 Criciuma ?-? Fluminense RJ
06:00 Flamengo ?-? Fortaleza
07:30 Atletico Mineiro ?-? Sao Paulo
07:30 Vitoria BA ?-? Botafogo RJ
22:59 Talaea EI-Gaish ?-? Zamalek
02:15 KFR Aegir ?-? Reynir Sandgerdi
03:00 CD Independiente Juniors ?-? Cuniburo FC
12:00 West Adelaide SC ?-? Sturt Lions
12:00 Western Strikers SC ?-? Adelaide Cobras FC
12:00 Adelaide Vipers ?-? Playford City Patriots
12:00 West Torrens Birkalla ?-? Adelaide Blue Eagles
12:00 Fulham United FC ?-? Adelaide Victory
12:00 Salisbury United ?-? Cumberland United FC
01:00 Throttur Reykjavik ?-? IBV Vestmannaeyjar
02:15 Keflavik ?-? Grotta Seltjarnarnes
02:15 Leiknir Reykjavik ?-? Fjolnir
06:00 Union FC Macomb ?-? Oakland County FC
08:00 Flatirons Rush ?-? Utah Avalanche
08:00 Arizona Arsenal ?-? AMSG FC
08:30 Salt City ?-? Colorado ISA
09:00 Ventura County Fusion ?-? Redlands FC
22:59 MP MIKELI ?-? KaPa
19:00 Okzhetpes ?-? Kairat Almaty II
19:00 Yassy Turkistan ?-? Ulytau Zhezkazgan
21:00 SD Family ?-? FK Arys
01:00 24 de Setiembre ?-? 12 de Junio VH
03:15 Olimpia de Ita ?-? Martin Ledesma
05:30 Fulgencio Yegros ?-? Atletico Tembetary
22:30 Futura Porvoo ?-? Kiffen Helsinki
01:00 Atletico Mineiro Youth ?-? Sao Paulo (Youth)
22:59 Ardal ?-? Fana
23:30 Skeid Oslo II ?-? Frigg
00:00 Sola ?-? Vigor
05:00 Philadelphia Union II ?-? Chattanooga
07:00 Houston Dynamo B ?-? Austin FC II
11:00 Bentleigh Greens (W) ?-? Preston Lions Nữ
11:00 South Melbourne Nữ ?-? Heidelberg United Nữ
11:00 Box Hill Nữ ?-? Essendon Royals Nữ
11:00 Brunswick Juventus Nữ ?-? Alamein Nữ
11:00 Emerging Athlete Program Nữ ?-? FC Bulleen Lions Nữ
11:00 Calder United SC Nữ ?-? Boroondara Eagles Nữ
06:00 Papua New Guinea U19 ?-? New Zealand U19
09:00 New Caledonia U19 ?-? Samoa U19
19:45 Colon CF ?-? CSyD Cooper
00:30 Albion FC ?-? Tacuarembo
Lịch thi đấu bóng đá EURO
Lịch thi đấu bóng đá Copa America
Lịch thi đấu bóng đá Olympic Paris
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C2 Châu Âu
Lịch thi đấu bóng đá Ngoại Hạng Anh
Lịch thi đấu bóng đá La Liga
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Châu Âu
Lịch thi đấu bóng đá Bundesliga
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Argentina 2 1858
2 Pháp -4 1840
3 Bỉ -3 1795
4 Anh -5 1794
5 Braxin 4 1788
6 Bồ Đào Nha 3 1748
7 Hà Lan -3 1742
8 Tây Ban Nha -5 1727
9 Ý 5 1724
10 Croatia 3 1721
115 Việt Nam -30 1164
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Spain (W) 13 2099
2 France (W) 10 2029
3 England (W) 2 2023
4 Germany (W) 13 2018
5 USA (W) 4 2015
6 Sweden (W) -3 1995
7 Japan (W) -6 1975
8 Canada (W) 0 1951
9 Brazil (W) 2 1948
10 North Korea (W) 0 1943
37 Vietnam (W) 0 1611